๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 23, 2024, 04:22:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำตอบเกี่ยวกับตัวปืนของberetta92FSหน่อยครับพรุ่งนี้จะไปดูแล้วครับ  (อ่าน 2552 ครั้ง)
e.k.1911
ถ้าคนดีอยู่ในหมู่บ้านของชนเหล่าใด ความสุขและผลจักมีแก่ชนเหล่านั้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 251

Still Loving COLT

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 12:09:32 AM »

ขอบคุณทุกๆความเห็นครับใด้มาแล้วครับไม่ผิดหวังจริงๆครับสำหรับกระบอกแรกกระบอกนี้ครับ

ปล.ทำไมผมลงรูปไม่ใด้ละครับท่านๆพี่

ยินดีด้วยครับ..........

โปรดจงเอาดอกไม้เสียบไว้ที่ปลายปืน  แล้วหยิบยื่นไมตรีมิตรให้แก่กัน
KENG 92FS
"คาวบอยแม่โจ้"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 11:58:37 AM »

ลงรูปไม่ได้ ลองปรับขนาดรูปให้เล็กลงอีกหน่อยครับ  อย่าให้ขนาดไฟล์ใหญ่เกิน 128 KB  เพราะภาพที่ถ่ายจากกล้องดิจิตอลส่วนใหญ่จะเกิน   (ปรับโดยใช้โปรแกรม ACD See จะง่ายสุดครับ)

92FS ปืนดีครับ ระบบปฏิบัติการไว้ใจได้ทุกนัด  รูปทรงสวยมาก เส้นสายพริ้วไหว ไม่เหลี่ยมทื่อเหมือนปืนโพลิเมอร์บางยี่ห้อ  ยิ้มีเลศนัย   ยิ้มีเลศนัย  (จะโดนตอกกลับมั๊ยเนี่ย  ยี๊

ผมใฝ่ฝันอยากได้มานาน  เพราะเห็นในหนังหลายเรื่อง  เพิ่งได้ครอบครองเมื่อปลายปี 49 นี่เอง  วันแรกที่ได้ นอนไม่หลับเลยครับ  ลูบๆ คลำๆ เล่นทั้งคืน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก   

NRA.#98 / SPD.#11 / 105UNIT#2
yotinpen
Sr. Member

คะแนน 17

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 12:47:13 PM »

ยินดีด้วยกับปืนใหม่ครับ
sukrom
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2007, 07:03:20 PM »

ยินดีด้วยครับ เป็นปืนดีแน่นอน ระบบหน่วงเวลาแบบwalther P 38 ลำกล้องถอยหลังมาตรงๆ ไม่กระดก ลูกหัวกลมหัวรู  มุดเข้ารังเพลิงได้หมด จึงมีชื่อเสียงว่าไม่เลือกลูก ส่วนบนลำเลื่อนปาดออกหมด สลัดปลอกไม่มีอาการคาบปลอกอย่างที่ฝรั่งเรียก stope pipe จึงมีชื่อเสียงว่าไม่ขัดลำ สมัยก่อนๆผมจำได้ เรื่อง die hard, lethal weapon เข้าฉายใหม่ๆ ตอนนั้น ปืนbaretta 92 fs เลยมีชื่ออีกอย่างว่าปืนพระเอก ส่วนปืน ...lock เลยได้ชื่อว่าปืนผู้ร้าย -สมยานามนะครับ อย่าคิดมาก
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์