(((รวมนานาสาระปืนอัดลม))) สารบัญหน้าที่ 1

<< < (1205/2420) > >>

TrophyX:
อ้างจาก: komatsu ที่ ตุลาคม 26, 2009, 11:50:34 PM

แล้วเจ้าตัวปัญหาพี่ทศจัดการยังไงครับ ???

ตัดมันออก แล้วก็เคาะขึ้นรูปใหม่ ตกแต่งเหลี่ยมมุมให้เรียบร้อย แล้วก็ประกอบกลับเข้าไป  แต่มันยุ่งยากตอนถอดและตอนประกอบเสียเวลาไปครึ่งวันเลย

komatsu:
แสดงว่าความยาวไม่ได้เป็นปัญหาใช่ปล่าวครับ

TrophyX:
อ้างจาก: komatsu ที่ ตุลาคม 27, 2009, 12:10:19 AM

แสดงว่าความยาวไม่ได้เป็นปัญหาใช่ปล่าวครับ

เป็นครับ เพราะมันจะต้องยาวเท่ากับลูกสูบ 

TrophyX:
ปืนกระบอกนี้เจ้าของปืน คือ น้องvornus ไปทำ beding มาครับ แต่ไม่ทราบว่าเอาอะไรทำ ดูขี้เหร่เอามากๆ  แถมล้นออกมาข้างนอกเลอะไปหมด ถ้าทำดีๆ หรือไม่ทำเลยอาจจะยิงได้แม่นกว่านี้อีกครับ

komatsu:
อิอิ...ขอคุณครับพี่ ::014::
ว่าแต่เจ้า Ranger ที่พี่ว่าปรับความแรงได้
มันปรับแบบไหนครับ ต้องเรื้อปืนก่อน หรือว่ายังไงครับ ???
แล้วแรงๆแบบนั้นความแม่นยำจะมีขนาดไหนครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว