๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 09:13:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 367 368 369 [370] 371 372 373 ... 807
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (((รวมนานาสาระปืนอัดลม))) สารบัญหน้าที่ 1  (อ่าน 4030041 ครั้ง)
Terk Tark
คนดีถือปืนเป็นศรีแก่ตัว คนไม่ดีถือปืนเป็นภัยต่อคนอื่น
Moderator
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #5535 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 02:18:44 AM »

เมื่อวาส่งเอกสารยืนยันตนเองยังไม่ได้รับการอัฟเดดและตอบกลับ
ได้รับข่าวสารจากคุณ
สวัสดีครับ สมาชิกทุกท่าน มีเรื่องจะมาประกาศให้สมาชุกทุกท่านทราบถึงข่าวดี ท่านอาจารย์ผองพัฒเห็นมีความสมควรว่า บอร์ดกระทู้คนรักปืนอัดลม มีสาระและเป็นประโยชน์อย่างมากต่อสมาชิกในหลายๆคนที่มีความสนใจในปืนอัดลม จึงแจ้งมาว่าท่านจะเปิด บอร์ดย้อยไว้สำหรับสนทนาภาษาปืนอัดลมให้โดยสมาชิกทุกท่าน

เข้าเรื่องกันเลย มีข้อแม้อยู่ว่าภายในบอร์ดจะต้องมีผู้ดูแล Moderator 2 คน จึงอยากขอความร่วมมือจากสมาชิกทุกๆท่านครับช่วยโหวต ผู้ดูแลบอร์ดมา 1 ท่านครับ ฝันธงได้เมื่อไหร่ท่านอาจารย์ผองพัฒจะทำการเปิดบอร์ดย่อยให้แก่ชาวคนรักปืนอัดลมทันทีครับ ขอบคุณครับ
  ไหว้

เมื่อวานส่งเอกสารยืนยันตนเองไปให้คุณผองพัฒ
และขอปรึกษาเรื่องบางเรื่อง ยังไม่ได้รับการตอบกลับและการอัฟเดดสภาพสมาชิก
ได้รับข่าวสารจากคุณTerk Kung ก็ดีใจแล้วครับ

คงไม่ใช่ผมคนเดียวที่ส่งข้อปรึกษาไปขอห้องย่อยน้อยๆของชาวปืนอัดลม
ดีใจกับทุกคนที่เข้ามาประจำทั้งแสดงตนและไม่แสดงตนครับ

มัวแต่ดีใจลืมขอบคุณ ขอขอบคุณเป็นอย่างสูงมาณ.ที่นี้ด้วยครับ คุณผองพัฒ.
ส่วนModerator คนแรกขอโหวดให้คุณ Terk Kung ด้วยคนจ่ะ.

ถูกต้องหรือเปล่าครับ สรุปคือคุณมนตรีก็เป็น 1 ในผู้ดูแลใช่ไหมครับ

สวัสดีครับท่านที่ส่งเรื่องขอห้องย่อยไปคงเป็นคุณ decoded ครับแต่ชื่อของคุณ decoded คงจะชื่อมนตรีเหมือนกันนะครับ ไหว้
อ่าวหรอครับผมนึกว่าคุณมนตรีใช้ 2 ID ซะอีกครับ เดี๋ยวผมจะลองถามคุณ decoded อีกทีครับ ไหว้
kanitjong
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #5536 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 02:25:30 AM »

สวัสดีรอบดึกครับทุกๆท่าน ตอนนี้ได้ผู้ดูแลครบ 2 ที่นั่งเเล้วครับมีผมกับคุณมนตรีครับ

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ  ไหว้
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #5537 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 08:03:32 AM »

สวัสดีรอบดึกครับทุกๆท่าน ตอนนี้ได้ผู้ดูแลครบ 2 ที่นั่งเเล้วครับมีผมกับคุณมนตรีครับ

ดีใจครับที่ได้ผู้ดูแลครบตามจำนวน เห็นแล้วเหมาะสมครับ เหมือนได้รับของขวัญปีใหม่ล่วงหน้า
คิดว่าคงไม่ตรงกันข้ามกับบัญชีเงินเดือนใหม่ที่กำลังจะออกในสิ้นเดือนนี้นะ

การเข้ารับหน้าที่ตรงนี้เป็นการเสียสละเวลาเพื่อมาดูและพวกเรา
คอยเตือนให้ได้สติ โดยเฉพาะคนอย่างผมที่ชอบพูดตรง ๆ โดนด่ามาก็หลายครั้งแต่ไม่เข็ด
หรืออย่างคุณจะเด็ดที่แฉเสี่ยงต่อการโดนอุ้มไปขึ้นวิมานฉิมพลี (ผมไม่รู้ว่าจะอุ้มน้องตูมคนนั้นไปหรือยัง
หรือให้น้องตูมอุ้มนะ หรือว่าที่ผมพูดตรงนี้มันช้าไปแล้วต๋อย)

ผู้ดูแลทั้ง 2 ท่านโปรดรับการคารวะจากผมสักหลายครั้ง ก้มหัวคำนับ

Terk Tark
คนดีถือปืนเป็นศรีแก่ตัว คนไม่ดีถือปืนเป็นภัยต่อคนอื่น
Moderator
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #5538 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 08:11:41 AM »

ดีใจครับที่ได้ผู้ดูแลครบตามจำนวน เห็นแล้วเหมาะสมครับ เหมือนได้รับของขวัญปีใหม่ล่วงหน้า
คิดว่าคงไม่ตรงกันข้ามกับบัญชีเงินเดือนใหม่ที่กำลังจะออกในสิ้นเดือนนี้นะ

การเข้ารับหน้าที่ตรงนี้เป็นการเสียสละเวลาเพื่อมาดูและพวกเรา
คอยเตือนให้ได้สติ โดยเฉพาะคนอย่างผมที่ชอบพูดตรง ๆ โดนด่ามาก็หลายครั้งแต่ไม่เข็ด
หรืออย่างคุณจะเด็ดที่แฉเสี่ยงต่อการโดนอุ้มไปขึ้นวิมานฉิมพลี (ผมไม่รู้ว่าจะอุ้มน้องตูมคนนั้นไปหรือยัง
หรือให้น้องตูมอุ้มนะ หรือว่าที่ผมพูดตรงนี้มันช้าไปแล้วต๋อย)

ผู้ดูแลทั้ง 2 ท่านโปรดรับการคารวะจากผมสักหลายครั้ง ก้มหัวคำนับ

แหมยังไม่ถึงขั้นนั้นหรอกครับคุณ Sitta ยังไงชาวปืนอัดลมก็เป็นกันเองอยู่เเล้วครับ  Grin
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #5539 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 08:16:13 AM »

ผมลงคะแนนให้คุณ sitta  1 เสียงครับ เหตุผลยิงปืนแม่น หล่อ โทรศัพย์มีปัญหารึเปล่าครับติดต่อไม่ได้เลยครับ

อ้าวคุณ sakda ยังไม่นอนหรือครับ เข้ามาแซวให้ผมใจหายเล่นซะยังงั้น
ดีใจด้วยครับได้ปืนอัดลมพร้อมกันเลย  ป่านนี้นกพิราบชุมพวงเขม่นตายิก ๆ กันเป็นแถว

ผมขอปฏิเสธเถอะนะครับ หาคนใหม่เถอะ ไม่รู้กันหรอกเหรอว่า modrator ต้องเป็นคน
ที่เกิดต้นปี และ ต้องมีอายุไม่เกิน 35 ปี ไม่ใช่คนแก่อย่างผมที่เกิดปลายปี

เผลอไม่ได้ครับงานนี้  ผมโหวตใครก็ได้ครับที่อยู่กรุงเทพ คุณจะเด็ดก็ได้ครับ
ที่บ้านผมเน็ตช้ามากรับงานนี้ไม่ได้ครับ ขอร้องครับ  ก้มหัวง๊อก ๆ 10 ครั้ง ขอร้องครับ

กาผมขอสละสิทธิขอรับ เพราะกระผมยังเด็กอยู่ อุยยังมิมีกะเขา แต่ก็ยินดีรับใช้เรื่องอื่นๆ แล้วแต่กรณีขอรับ

คุณจะเด็ดหลับดึก ตื่นเข้านะครับ เห็นเข้าเว็บแต่เช้าเลย

ไอ้กระผมก็แก่เกินไป  คุณจะเด็ดก็อายุยังไม่ถึง
ตอนนี้ไม่ต้องห่วง เว็บได้ผู้เสียสละมาทำหน้าที่เป็นคนดูครบตามจำนวนแล้วครับ

decoded
..... ...... ...... ... .. .
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 22

« ตอบ #5540 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 08:21:29 AM »

ขออนุญาตนำการตอบข้อความคุณTerk Kung มาให้เพื่อนสมาชิกได้ทราบด้วยนะครับ.

ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์
jirapon tip
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #5541 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 09:07:09 AM »

สวัสดีครับพี่ coko ผมลงชื่อไว้กับโครงการ 6 ลำดับที่ 17 ครับเป็นเบอร์ 2 ครับเลยติดเรือพ่วงไปด้วยครับโชคดีจังครับ  จะไปมัดจำด้วยครับ ส่วนเรื่องลำกล้องปืนที่งอผมไปทำการดัดมาแล้วครับใช้ไฮร์ดอริกดัดครับไปที่ร้านดัดโช๊คมาครับทำดีมากเลยครับค่าใช้จ่ายก็ถูกครับแต่กว่าจะได้มาก็รอดูช่างจะเหนื่อยเอาเรื่องอยู่ช่างบอกไม่เคยทำกลัวเสียของมากแต่ก็ทำให้ครับ ขอบคุณพี่ coko ที่เป็นหว่งครับ
jirapon tip
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #5542 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 09:20:46 AM »

รบกวนถามลายละเอียดอีกทีครับ ไปมัดจำที่ร้านเอกภัทเลยใช่ไมครับแล้วแจ้งทางร้าว่ายังไงครับแล้วเมื่อมัดจำแล้วจะรออีกนานแค่ไหนครับกว่าเราจะได้ไปรับปืนมาครับ
vornus@รักประเทศไทย@รักในหลวง
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #5543 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 10:21:10 AM »

ส่วนผมขอโหวตให้พี่ sitta ครับ เพราะชอบความตรง และความมีน้ำใจของพี่ครับ

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #5544 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 10:43:31 AM »

ส่วนผมขอโหวตให้พี่ sitta ครับ เพราะชอบความตรง และความมีน้ำใจของพี่ครับ

คุณ vornus อย่าว่าอย่างนั้นอย่างนี้เลย ยกเลิกโหวตของคุณ แล้วเรามาช่วยกันโหวตคุณจะเด็ดดีกว่า
แม้ว่าอายุยังไม่ถึงแต่อีกไม่นานเขาก็โตเป็นผู้ใหญ่แล้ว ไอ้ตัวผมมีแต่แก่ลงแก่ลงครับ
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #5545 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 10:49:09 AM »

ขออนุญาตนำการตอบข้อความคุณTerk Kung มาให้เพื่อนสมาชิกได้ทราบด้วยนะครับ.

เป็นกัน 2 คนนะลงตัวแล้วครับ 2 คนเพื่อนตาย  3 คนชวนกันเหลวไหล มันไม่ดีครับ ปวดหัว
ช่วงนี้ผมงานเยอะมาก  ดูดวงแล้วอาจได้เปลี่ยนงานเร็ว ๆ นี้ครับ
คงไม่มีเวลาใช้คอมอย่างหนักหน่วงเหมือนที่ผ่านมา  อู้แต้ ๆ นา
bee3344
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #5546 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 02:36:51 PM »

ได้รับ CD เป้าซ้อมยิงปืนเเบบต่างๆ วันนี้แล้วเช่นกันครับบรรจุอยู่ในซองกันกระเเทกอย่างดี ขอขอบคุณ คุณ Airlove มากๆครับ ไหว้
kreangkri
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5547 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 02:39:03 PM »

ไม่ได้มาดูหลายวัน ไปสิบกว่าหน้าแล้ว คึกคักดีครับกระทู้นี้ กระผมอยู่โครงการ 6 แต่ได้ส้มหล่น ก็มายืนยันครับ.... เอา(ปืน)แน่นอน..แล้วขอรายละเอียดครับจะให้โอนเงินไปที่ใหน ยังไง ผมอยู่ลำพูนครับไม่มีเวลาไปกรุงเทพ และจะขอ ป.3 ทันทีเลยไหมครับ ในใบจะระบุว่ายังไงครับ ขอความกรุณาด้วยครับ..(ผมไม่มี mp) ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #5548 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 02:51:52 PM »

ไม่ได้มาดูหลายวัน ไปสิบกว่าหน้าแล้ว คึกคักดีครับกระทู้นี้ กระผมอยู่โครงการ 6 แต่ได้ส้มหล่น ก็มายืนยันครับ.... เอา(ปืน)แน่นอน..แล้วขอรายละเอียดครับจะให้โอนเงินไปที่ใหน ยังไง ผมอยู่ลำพูนครับไม่มีเวลาไปกรุงเทพ และจะขอ ป.3 ทันทีเลยไหมครับ ในใบจะระบุว่ายังไงครับ ขอความกรุณาด้วยครับ..(ผมไม่มี mp) ขอบคุณล่วงหน้าครับ
pm อยู่ที่มุมซ้ายล่างของกระทู้ไงครับคุณเกรียงไกร Grin

จะเด็ด
Full Member

คะแนน 54

« ตอบ #5549 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 04:51:39 PM »

ผมลงคะแนนให้คุณ sitta  1 เสียงครับ เหตุผลยิงปืนแม่น หล่อ โทรศัพย์มีปัญหารึเปล่าครับติดต่อไม่ได้เลยครับ

อ้าวคุณ sakda ยังไม่นอนหรือครับ เข้ามาแซวให้ผมใจหายเล่นซะยังงั้น
ดีใจด้วยครับได้ปืนอัดลมพร้อมกันเลย  ป่านนี้นกพิราบชุมพวงเขม่นตายิก ๆ กันเป็นแถว

ผมขอปฏิเสธเถอะนะครับ หาคนใหม่เถอะ ไม่รู้กันหรอกเหรอว่า modrator ต้องเป็นคน
ที่เกิดต้นปี และ ต้องมีอายุไม่เกิน 35 ปี ไม่ใช่คนแก่อย่างผมที่เกิดปลายปี

เผลอไม่ได้ครับงานนี้  ผมโหวตใครก็ได้ครับที่อยู่กรุงเทพ คุณจะเด็ดก็ได้ครับ
ที่บ้านผมเน็ตช้ามากรับงานนี้ไม่ได้ครับ ขอร้องครับ  ก้มหัวง๊อก ๆ 10 ครั้ง ขอร้องครับ

กาผมขอสละสิทธิขอรับ เพราะกระผมยังเด็กอยู่ อุยยังมิมีกะเขา แต่ก็ยินดีรับใช้เรื่องอื่นๆ แล้วแต่กรณีขอรับ

คุณจะเด็ดหลับดึก ตื่นเข้านะครับ เห็นเข้าเว็บแต่เช้าเลย

ไอ้กระผมก็แก่เกินไป  คุณจะเด็ดก็อายุยังไม่ถึง
ตอนนี้ไม่ต้องห่วง เว็บได้ผู้เสียสละมาทำหน้าที่เป็นคนดูครบตามจำนวนแล้วครับ

จาให้จะเด็ดเฮ้ดอันหยัง เว้ามาเลยเด้อ น้าสิทธา
หน้า: 1 ... 367 368 369 [370] 371 372 373 ... 807
  พิมพ์