๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 03:26:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 366 367 368 [369] 370 371 372 ... 807
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (((รวมนานาสาระปืนอัดลม))) สารบัญหน้าที่ 1  (อ่าน 3982827 ครั้ง)
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5520 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:40:14 PM »

ผมลงคะแนนให้คุณ sitta  1 เสียงครับ เหตุผลยิงปืนแม่น หล่อ โทรศัพย์มีปัญหารึเปล่าครับติดต่อไม่ได้เลยครับ

อ้าวคุณ sakda ยังไม่นอนหรือครับ เข้ามาแซวให้ผมใจหายเล่นซะยังงั้น
ดีใจด้วยครับได้ปืนอัดลมพร้อมกันเลย  ป่านนี้นกพิราบชุมพวงเขม่นตายิก ๆ กันเป็นแถว

ผมขอปฏิเสธเถอะนะครับ หาคนใหม่เถอะ ไม่รู้กันหรอกเหรอว่า modrator ต้องเป็นคน
ที่เกิดต้นปี และ ต้องมีอายุไม่เกิน 35 ปี ไม่ใช่คนแก่อย่างผมที่เกิดปลายปี

เผลอไม่ได้ครับงานนี้  ผมโหวตใครก็ได้ครับที่อยู่กรุงเทพ คุณจะเด็ดก็ได้ครับ
ที่บ้านผมเน็ตช้ามากรับงานนี้ไม่ได้ครับ ขอร้องครับ  ก้มหัวง๊อก ๆ 10 ครั้ง ขอร้องครับ

น่าเห็นใจคุณสิทธา จริงๆ นะครับ รวมทั้งผมและอีกหลายคนที่อายุเพิ่ง 23 ปีแต่เหลือเวลาอีก 13 ปีก็เกษียณ จะเกษียณราชการตอนอายุ 36 ปี  จึงเป็นเรื่องที่น่าเห็นใจ ว่าจะเอาสะตุ้ง สะตังค์ที่ไหน มาไว้เลี้ยงน้องนก น้องกุ้ง น้องปลา เวลาใช้ชีวิตหลังเกษียณ

ก็ควรจะเป็นคนกรุงเทพฯ ที่อายุไม่เกิน 35 ปีตามที่คุณสิทธา ได้เสนอไว้ก็ดีครับ น้องเต้ยก็ได้ ท่านจะเด็ดก็ดีครับ สนับสนุนทุกๆ ท่านที่จะเสียสละเข้ามาดูแลตรงนี้ครับ
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #5521 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:50:38 PM »

ผมลงคะแนนให้คุณ sitta  1 เสียงครับ เหตุผลยิงปืนแม่น หล่อ โทรศัพย์มีปัญหารึเปล่าครับติดต่อไม่ได้เลยครับ

อ้าวคุณ sakda ยังไม่นอนหรือครับ เข้ามาแซวให้ผมใจหายเล่นซะยังงั้น
ดีใจด้วยครับได้ปืนอัดลมพร้อมกันเลย  ป่านนี้นกพิราบชุมพวงเขม่นตายิก ๆ กันเป็นแถว

ผมขอปฏิเสธเถอะนะครับ หาคนใหม่เถอะ ไม่รู้กันหรอกเหรอว่า modrator ต้องเป็นคน
ที่เกิดต้นปี และ ต้องมีอายุไม่เกิน 35 ปี ไม่ใช่คนแก่อย่างผมที่เกิดปลายปี

เผลอไม่ได้ครับงานนี้  ผมโหวตใครก็ได้ครับที่อยู่กรุงเทพ คุณจะเด็ดก็ได้ครับ
ที่บ้านผมเน็ตช้ามากรับงานนี้ไม่ได้ครับ ขอร้องครับ  ก้มหัวง๊อก ๆ 10 ครั้ง ขอร้องครับ

น่าเห็นใจคุณสิทธา จริงๆ นะครับ รวมทั้งผมและอีกหลายคนที่อายุเพิ่ง 23 ปีแต่เหลือเวลาอีก 13 ปีก็เกษียณ จะเกษียณราชการตอนอายุ 36 ปี  จึงเป็นเรื่องที่น่าเห็นใจ ว่าจะเอาสะตุ้ง สะตังค์ที่ไหน มาไว้เลี้ยงน้องนก น้องกุ้ง น้องปลา เวลาใช้ชีวิตหลังเกษียณ

ก็ควรจะเป็นคนกรุงเทพฯ ที่อายุไม่เกิน 35 ปีตามที่คุณสิทธา ได้เสนอไว้ก็ดีครับ น้องเต้ยก็ได้ ท่านจะเด็ดก็ดีครับ สนับสนุนทุกๆ ท่านที่จะเสียสละเข้ามาดูแลตรงนี้ครับ
ถ้าอ้ายsittaขอถอนตัว ก็คงต้องเป็นเจ้าเต้ยสุดหล่อ ของพวกเราแล้วล่ะครับ Grin

rt56
ความฝันถึงจะเรื่องเล็กแค่ไหน ก็มีคุณค่าเสมอสำหรับผู้เป็นเจ้าของ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 147

« ตอบ #5522 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 11:03:26 PM »

ถ้าอ้ายsittaขอถอนตัว ก็คงต้องเป็นเจ้าเต้ยสุดหล่อ ของพวกเราแล้วล่ะครับ Grin

ร่วมด้วยอีก 1 เสียงครับ

ไม่มีใครดีไปหมดทุกอย่างจนหาที่ติไม่ได้ แต่ก็ไม่มีใครเลวไปหมดทุกอย่างจนหาที่ชมไม่ได้เช่นเดียวกัน
คนบางคนไม่เคยคิดที่จะปลูก"ต้นประโยชน์" แต่ทำไมถึงเอาเปรียบผู้อื่นด้วยการจ้องคอยแต่จะเก็บเกี่ยว "ผลประโยชน์"
การขอที่ไม่ต้องละอาย คือการขอโทษ การให้ที่ไม่ต้องเสียอะไรเลย คือการให้อภัย
jirapon tip
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #5523 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 11:04:40 PM »

ขอโทษครับพี่ๆผมขอถามหน่อยครั้บว่ามีรายชื่อต่อท้ายโครงการ 5 ครับผมอยู่โครงการ 6 ครับจะต้องไปมัดจำเมื่อไหร่ครับเท่าไรครับแล้วต้องไปขอใบ ป.3 ว่ายังไงครับบ้างรบกวนหน่อยครับ
Terk Tark
คนดีถือปืนเป็นศรีแก่ตัว คนไม่ดีถือปืนเป็นภัยต่อคนอื่น
Moderator
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #5524 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 11:10:37 PM »

สวัสดีรอบดึกครับทุกๆท่าน ตอนนี้ได้ผู้ดูแลครบ 2 ที่นั่งเเล้วครับมีผมกับคุณมนตรีครับ
Terk Tark
คนดีถือปืนเป็นศรีแก่ตัว คนไม่ดีถือปืนเป็นภัยต่อคนอื่น
Moderator
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #5525 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 11:14:12 PM »

เมื่อวาส่งเอกสารยืนยันตนเองยังไม่ได้รับการอัฟเดดและตอบกลับ
ได้รับข่าวสารจากคุณ
สวัสดีครับ สมาชิกทุกท่าน มีเรื่องจะมาประกาศให้สมาชุกทุกท่านทราบถึงข่าวดี ท่านอาจารย์ผองพัฒเห็นมีความสมควรว่า บอร์ดกระทู้คนรักปืนอัดลม มีสาระและเป็นประโยชน์อย่างมากต่อสมาชิกในหลายๆคนที่มีความสนใจในปืนอัดลม จึงแจ้งมาว่าท่านจะเปิด บอร์ดย้อยไว้สำหรับสนทนาภาษาปืนอัดลมให้โดยสมาชิกทุกท่าน

เข้าเรื่องกันเลย มีข้อแม้อยู่ว่าภายในบอร์ดจะต้องมีผู้ดูแล Moderator 2 คน จึงอยากขอความร่วมมือจากสมาชิกทุกๆท่านครับช่วยโหวต ผู้ดูแลบอร์ดมา 1 ท่านครับ ฝันธงได้เมื่อไหร่ท่านอาจารย์ผองพัฒจะทำการเปิดบอร์ดย่อยให้แก่ชาวคนรักปืนอัดลมทันทีครับ ขอบคุณครับ
  ไหว้

เมื่อวานส่งเอกสารยืนยันตนเองไปให้คุณผองพัฒ
และขอปรึกษาเรื่องบางเรื่อง ยังไม่ได้รับการตอบกลับและการอัฟเดดสภาพสมาชิก
ได้รับข่าวสารจากคุณTerk Kung ก็ดีใจแล้วครับ

คงไม่ใช่ผมคนเดียวที่ส่งข้อปรึกษาไปขอห้องย่อยน้อยๆของชาวปืนอัดลม
ดีใจกับทุกคนที่เข้ามาประจำทั้งแสดงตนและไม่แสดงตนครับ

มัวแต่ดีใจลืมขอบคุณ ขอขอบคุณเป็นอย่างสูงมาณ.ที่นี้ด้วยครับ คุณผองพัฒ.
ส่วนModerator คนแรกขอโหวดให้คุณ Terk Kung ด้วยคนจ่ะ.

ถูกต้องหรือเปล่าครับ สรุปคือคุณมนตรีก็เป็น 1 ในผู้ดูแลใช่ไหมครับ
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5526 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 11:15:35 PM »

สวัสดีรอบดึกครับทุกๆท่าน ตอนนี้ได้ผู้ดูแลครบ 2 ที่นั่งเเล้วครับมีผมกับคุณมนตรีครับ

เยี่ยมเลยครับท่านพี่ สบายใจได้แล้ว ไชโย ๆ ๆ
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #5527 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 11:19:48 PM »

ขอแสดงความยินดีกับผู้เสียสละทั้งสองท่านครับ ไหว้
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #5528 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 11:20:45 PM »

ดีครับคุณ Terk Kung พวกเราจะใด้มีห้องปืนอัดลมกันซะทีครับ เยี่ยม

Terk Tark
Moderator
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #5529 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 11:47:36 PM »

เดี๋ยวยังไงต้องรอให้คุณมนตรียืนยันอีกครั้งก่อนครับ พอดีเลยแหละครับ ได้ฉลองกับปืน AA สำหรับโครงการ 5 พอดีเลยครับ
Terk Tark
Moderator
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #5530 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 12:16:42 AM »

ตอนแรกก็ไม่เข้าใจเพราะไปอ่านตัวแดงใหญ่ บอกว่าท่านจะเปิดบอร์ดย้อย ผมก็ไม่ทันนึก
คิดไปว่าบอร์ดย้อยมันจะย้อยอยู่ตรงไหน จะคลิกเมาส์เข้าไปดูอย่างไร  พออ่านหน้าก่อน
ก็ถึงบางอ้อ บอร์ดย่อย นั้นเอง  ตอนนี้ยังนึกภาพไม่ออกครับ บอร์ดย่อยคืออะไร
หรือว่ามันเป็นคำเดียวกันกับคำว่า ห้อง แล้วในห้องจะมีกระทู้ย่อย ๆ หลายกระทู้ที่จะเป็น
แต่เรื่องปืนอัดลมอย่างเดียว

ถ้าเป็นอย่างนั้นก็แจ๋วครับ ห้องนี้จะเป็นโลกของคนรักปืนอัดลม ที่จะเข้ามาค้นคว้าหาข้อมูล
อาจหาเพื่อซื้อให้เจ้าตัวเล็กที่นั่งตาดำใส หน้าตาบ๊องแบ๊ว น่ารักที่สุดในโลก
หรืออาจจะหาซื้อให้ตัวเองก็ตาม 

ห้องนี้ไม่ได้เป็นแค่ห้องปืนอัดลมธรรมดา ผมเชื่อว่าจะเป็นห้องที่มีประโยชน์ต่อเยาวชนของชาติ
ที่มีความสนใจในเรื่องปืน รักปืน และต้องการเริ่มชีวิตคนรักปืนด้วยการหัดใช้ปืนอัดลมก่อนจะพัฒนาไปสู่ปืนอื่น

บอร์ดย่อยที่ว่าเป็นลักษณะแบบนี้ครับ หรือจะว่าอย่างที่คุณ sitta ว่าก็ถูกครับ  Smiley

* 123.jpg (84.06 KB, 800x500 - ดู 1202 ครั้ง.)
จะเด็ด
Full Member

คะแนน 54

« ตอบ #5531 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 12:18:50 AM »

กาผมขอสละสิทธิขอรับ เพราะกระผมยังเด็กอยู่ อุยยังมิมีกะเขา แต่ก็ยินดีรับใช้เรื่องอื่นๆ แล้วแต่กรณีขอรับ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #5532 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 12:24:21 AM »

เยี่ยมเลยครับท่านพี่ สบายใจได้แล้ว ไชโย ๆ ๆ

ขอแสดงความยินดีกับทั้ง 2 ท่านด้วยครับ ไหว้

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #5533 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 12:29:21 AM »

ไหว้ เข้ามาอัพเดทข้อมูลล่าสุดครับพี่ๆ  ไหว้

1. เอกสาร ป.2 ทางร้านยังไม่ออกแต่ทางร้านได้แจ้งขอรายชื่อ 10 คนสุดท้ายมารอไว้ก่อนเลยครับ เพราะฉะนั้นโควต้าทั้งหมดของหมดตูดโครงการ 5 จะมีทั้งสิ้น 45 กระบอกนะครับ

2. รายชื่อ 10 ท่านจากโครงการที่ 6 นั้นเรียงตามลำดับจาก 1 ถึง 10 เลยครับ แต่ผมรออยู่ว่าลำดับที่ 1-10 นั้นจะมีใครสละสิทธ์หรือไม่ครับ ถ้ามีจะได้นำเอารายชื่อท่านลำดับต่อๆมามาเสียบต่อเลยครับ น้องอยากให้ได้ข้อสรุปรายชื่อกันภายในวันนี้ได้จะเยี่ยมมากเลยครับพี่ๆครับ เยี่ยม

3. ทางร้านแจ้งว่าให้เริ่มไปวางมัดจำกันได้เลยครับ เงินมัดจำ 10,000 บาทครับ

ขอบคุณมากครับ ไหว้

ขอรบกวนถามสักนิดครับ สำหรับคนอยู่ต่างจังหวัดที่ไม่สามารถเข้าไปรับปืนได้ ไม่ทราบว่าทางร้านจะมีบริการส่งปืนให้ทางเครื่องไหมครับ แล้วคิดค่าส่งเท่าใดครับ ไหว้

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #5534 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 01:01:35 AM »

เมื่อวาส่งเอกสารยืนยันตนเองยังไม่ได้รับการอัฟเดดและตอบกลับ
ได้รับข่าวสารจากคุณ
สวัสดีครับ สมาชิกทุกท่าน มีเรื่องจะมาประกาศให้สมาชุกทุกท่านทราบถึงข่าวดี ท่านอาจารย์ผองพัฒเห็นมีความสมควรว่า บอร์ดกระทู้คนรักปืนอัดลม มีสาระและเป็นประโยชน์อย่างมากต่อสมาชิกในหลายๆคนที่มีความสนใจในปืนอัดลม จึงแจ้งมาว่าท่านจะเปิด บอร์ดย้อยไว้สำหรับสนทนาภาษาปืนอัดลมให้โดยสมาชิกทุกท่าน

เข้าเรื่องกันเลย มีข้อแม้อยู่ว่าภายในบอร์ดจะต้องมีผู้ดูแล Moderator 2 คน จึงอยากขอความร่วมมือจากสมาชิกทุกๆท่านครับช่วยโหวต ผู้ดูแลบอร์ดมา 1 ท่านครับ ฝันธงได้เมื่อไหร่ท่านอาจารย์ผองพัฒจะทำการเปิดบอร์ดย่อยให้แก่ชาวคนรักปืนอัดลมทันทีครับ ขอบคุณครับ
  ไหว้

เมื่อวานส่งเอกสารยืนยันตนเองไปให้คุณผองพัฒ
และขอปรึกษาเรื่องบางเรื่อง ยังไม่ได้รับการตอบกลับและการอัฟเดดสภาพสมาชิก
ได้รับข่าวสารจากคุณTerk Kung ก็ดีใจแล้วครับ

คงไม่ใช่ผมคนเดียวที่ส่งข้อปรึกษาไปขอห้องย่อยน้อยๆของชาวปืนอัดลม
ดีใจกับทุกคนที่เข้ามาประจำทั้งแสดงตนและไม่แสดงตนครับ

มัวแต่ดีใจลืมขอบคุณ ขอขอบคุณเป็นอย่างสูงมาณ.ที่นี้ด้วยครับ คุณผองพัฒ.
ส่วนModerator คนแรกขอโหวดให้คุณ Terk Kung ด้วยคนจ่ะ.

ถูกต้องหรือเปล่าครับ สรุปคือคุณมนตรีก็เป็น 1 ในผู้ดูแลใช่ไหมครับ

สวัสดีครับท่านที่ส่งเรื่องขอห้องย่อยไปคงเป็นคุณ decoded ครับแต่ชื่อของคุณ decoded คงจะชื่อมนตรีเหมือนกันนะครับ ไหว้

หน้า: 1 ... 366 367 368 [369] 370 371 372 ... 807
  พิมพ์