๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 10:36:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 285 286 287 [288] 289 290 291 ... 807
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (((รวมนานาสาระปืนอัดลม))) สารบัญหน้าที่ 1  (อ่าน 4029181 ครั้ง)
sathu 28
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 165

« ตอบ #4305 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 10:18:36 AM »

บางครั้งอยู่ที่การหายใจด้วยนะครับ  ไม่ทราบว่าสูบบุหรี่หรือเปล่า  ลองกำหนดลมหายใจลึกๆ  ท้องขยายตั้งแต่กระบังลมหรือกลางลิ้นปี่ลงไป  เอาให้ตึงเลยครับ  แบบพวกนั่งสมาธิ  แต่เราเอาให้ตึงแบบสุดๆ  แรกๆจะหน้ามืดหน่อย  แต่ปอดจะขยาย ลองเป่าลมใส่ลูกโป่งหรือถุงพลาสติกดก็ได้แล้วสังเกตุดูว่าแบบไหนลมมากที่สุด การหายใจแบบนี้บางทีนักกีฬายังเข้าใจผิด  คิดว่าหายใจเร็วๆจะดี  กลับเป็นต้องหายใจลึกครับ มันจะพัฒนาอัตราการแลกเปลี่ยนออกซิเจนของเราดีขึ้น  อันนี้ธรรมกับวิทยาศาสตร์ สนับสนุนกัน

เคยเจอกับนักสนุ๊กเกอร์คนนึง  เก่งมาก สมัยร่างกายยังดี  แกว่าแกเคยชนะ  ตัวเล็ก สำโรง แต่ปัจจุบันเล่นแล้วกระตุกเลย สาวคิวไม่ออก  ดูแกซ้อมๆ  ก็พอได้นะหกแดงยังตบไม้เดียวหมดได้บ่อยๆแต่เอาจริงทีไร  มีบีบหน่อยหน้ามืดกันง่ายๆ คือร่างกายไม่ดีแล้วพวกเล่นเดินสายนี่บุหรี่ทั้งนั้นทั้งคนเล่นคนดู  ผมให้แกปั่นจักรยานเล่น  กว่าแกจะเชื่อผมเกือบปี  แต่แกก็ว่าดีขึ้นนะ  สุขภาพโดยรวมและการนอนหลับดี  แต่ป่านนี้ นายทุนหนีหมดแล้ว
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #4306 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 11:04:42 AM »

แต่ละท่านใช้เวลาในการยิงแต่ละนัด นานขนาดไหนครับ Huh

konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #4307 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 11:40:19 AM »

บางครั้งอยู่ที่การหายใจด้วยนะครับ  ไม่ทราบว่าสูบบุหรี่หรือเปล่า  ลองกำหนดลมหายใจลึกๆ  ท้องขยายตั้งแต่กระบังลมหรือกลางลิ้นปี่ลงไป  เอาให้ตึงเลยครับ  แบบพวกนั่งสมาธิ  แต่เราเอาให้ตึงแบบสุดๆ  แรกๆจะหน้ามืดหน่อย  แต่ปอดจะขยาย ลองเป่าลมใส่ลูกโป่งหรือถุงพลาสติกดก็ได้แล้วสังเกตุดูว่าแบบไหนลมมากที่สุด การหายใจแบบนี้บางทีนักกีฬายังเข้าใจผิด  คิดว่าหายใจเร็วๆจะดี  กลับเป็นต้องหายใจลึกครับ มันจะพัฒนาอัตราการแลกเปลี่ยนออกซิเจนของเราดีขึ้น  อันนี้ธรรมกับวิทยาศาสตร์ สนับสนุนกัน

เคยเจอกับนักสนุ๊กเกอร์คนนึง  เก่งมาก สมัยร่างกายยังดี  แกว่าแกเคยชนะ  ตัวเล็ก สำโรง แต่ปัจจุบันเล่นแล้วกระตุกเลย สาวคิวไม่ออก  ดูแกซ้อมๆ  ก็พอได้นะหกแดงยังตบไม้เดียวหมดได้บ่อยๆแต่เอาจริงทีไร  มีบีบหน่อยหน้ามืดกันง่ายๆ คือร่างกายไม่ดีแล้วพวกเล่นเดินสายนี่บุหรี่ทั้งนั้นทั้งคนเล่นคนดู  ผมให้แกปั่นจักรยานเล่น  กว่าแกจะเชื่อผมเกือบปี  แต่แกก็ว่าดีขึ้นนะ  สุขภาพโดยรวมและการนอนหลับดี  แต่ป่านนี้ นายทุนหนีหมดแล้ว
เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ เมื่อก่อนผมไม่ค่อยสนใจเหมือนกันแต่พักหลังผมพยายามหาวิธีหายใจตอนยิง(ปืนสั้นนะครับ)ตอนนี้ค้นพบแล้วครับว่าจังหวะการหายใจกับการยกปืนขึ้นเล็งมีผลมากครับ อีกอย่างหากไปสนามวันไหนยิงปืนยาวแล้วไปยิงปืนสั้นจะทำได้ดีครับ แต่ถ้ายิงปืนสั้นแล้วไปยิงปืนยาว เละครับเพราะหัวใจจะเต้นแรงครับ

สุขใดเสมอด้วยจิตสงบไม่มี
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #4308 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 11:41:58 AM »

วันนี้ใด้กล้องที่สั่งแล้วZOS 6-24x50 แต่ยังไม่มีเวลาถ่ายรูปเอามาให้ดูกัน ใครที่ใด้แล้วเอามาโพสให้เพื่อนสมาชิกดูกันหน่อยครับ

toey(OSK119) รักในหลวงครับ
คนเราถ้าไม่ลองทำสิ่งใหม่ๆ ก็ไม่มีการพัฒนา
Moderator
Sr. Member

คะแนน 101

« ตอบ #4309 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 12:33:31 PM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่ๆเพือนๆทุกท่าน ขออัพเดทข่าวการสั่งปืนAirArms S410นะครับ เมื่อวานได้ข้อความแจ้งความคืบหน้าจากนายห้างร้านเอกภัทรดังนี้ครับ

มาUpdate ว่าผมOrderแล้วครับ ใบอนุญาตยังไม่ออก แต่โรงงานก็รับOrderไว้แล้วครับ

เมื่อไหร่ที่จะเรียกเก็บมัดจำแล้วจะแจ้งอีกครั้งนะครับ
Grin

คิดว่าปลายเดือนคงได้รู้กำหนดการแบบแน่นอนกันแล้วนะครับ เนืองจากตอนนี้นายห้างสั่งorderไปทางโรงงาน และได้รับการตอบรับเรียบร้อยแล้ว ที่เหลือก็รอใบอนุญาติทางร้านออก แล้วส่งไปให้โรงงาน พวกเราก็คงได้ไปวางมัดจำกันแล้วจ้า เตรียมทรัพย์กันไว้ให้พร้อมเลยนะครับ ใกล้สำเร็จเต็มทีแล้วครับสำหรับพี่น้องชวนกันหมดตูดโครงการ5 เยี่ยม

OSK119 (๓๙๗๘๒)
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #4310 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 01:11:11 PM »

จริงนะครับคุณมนตรี ผมก็รู้สึกว่า ANSCHUTZ 9003 มาติดกล้องยิง รู้สึกว่ายิงได้ไม่ร้อยรูเหมือนศูนย์รูที่ติดมากับปืนเลย ก็ยังแปลกๆอยู่ครับ

ใช่ครับผมว่าเวลาติดกล้องแล้วยิงระยะใกล้ๆแล้วมีผลครับสงใสจะแสงมีผลต่อการยิงครับแล้วพาราแล็คก็มีส่วนครับถึงกล้องที่ใช้จาปรับพาราแล็คได้ตำถึง10หลาก็ตามครับแต่ก็ยังมีเงานิดนอยนะครับบางเป้าผมก็เล็งวง10เหมือนเป้าอื่นแต่ก็ไม่ยอมมาที่วง10ให้ผมทั้งๆที่ผมยิงซ้ำไป5นัดก็ยังอยู่รูเดิมผมเดาเอาว่าน่าจะเกิดจากแสงและครับ    คิก คิกมีความรู้สึกเดียวกันกับผมเลยครับ

สงสัยราคายังไม่แพงพอมั๊งครับ Cheesy Cheesy  คิดว่าคงเจอพาราเซตามอลเข้าแล้วหละ  แต่ดูแล้วมันขยับเยอะเกินไปครับ
ระยะ 12 เมตรเท่านั้น ดูปืนแล้วพาดยิงร้อยรูแบบสบาย ๆ   ก็คิดว่ากล้องเล็งเป็นต้นเหตุ  ลองใหม่ครับ
ปรับจนไม่มีพาราแรกนะ ปรับแล้วเล็งกล้องและส่ายหน้าไปมา ปรับจนกากะบาทไม่เคลื่อนภาพไม่ชัดช่างมัน
แล้วยิงทดสอบอีกรอบนึง ได้ผลเป็นไงถ่ายรูปมาลงให้ชมด้วยนะครับ

กล้องเล็งผมเป็นแบบนี้ครับ ถ้าปรับภาพชัดมีพาราแลคนิดหน่อย แล้วปรับโฟกัสให้ยาวขึ้นภาพจะมัวลงนิดหน่อย
แต่พาราแลคหายไป  แต่ถ้าปรับโฟกัสใกล้เข้ามาจะมีพาราแลคมากขึ้นบวกกับภาพชัดน้อยลง  ดังนั้นของผม
เวลายิงผมมักจะปรับโฟกัสให้ไกลกว่าไว้ก่อน  ไม่งั้นเวลายิงนัดแรกเข้าวงดำ นัดสองออกนอกวงดำ  ยิงไปยิงมา
มันเกิดอาการนั่งงงเต๊กอยู่คนเดียว

แบบที่สองก็คือปรับอัตราขยายให้ต่ำสุดครับ คิดว่ากล้องที่ได้มาคง 10 เท่าต่ำสุด ซึ่งมันเท่ากับอัตราขยายสูงสุด
ของกล้องผมเลย   ผมเคยลองปรับขยาย 3 เท่า ยิงได้กลุ่มดีกว่าเดิม ทั้งที่เห็นเป้าเล็กกว่า
ก็คิดว่าถ้าปรับอัตราขยายไว้ต่ำก็จะเจอพาราแลคน้อยกว่าด้วยครับ

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #4311 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 01:24:45 PM »

ผมไม่สูบบุหรี่ครับ แต่กราฟหัวใจบอกว่าหัวใจโต มันอาจไปดันปอดไม่ให้รับอากาศได้มากก็เป็นได้
เมื่อห้าปีก่อน วัดความจุปอดยังได้ตัวเลข  4700  มาปีนี้ได้ 3200 ความจุปอดหายไปเยอะครับ ผมมีแต่แรงอึด
แต่สุขภาพไม่ให้  วิ่ง 10 กิโล 20 กิโล ก็วิ่งตามเขาไปได้ตอนเข้าเส้นเขาก็เหนื่อยแต่ผมเหนื่อยกว่ามาก
มันมีแต่ใจร่างกายไม่สนับสนุนครับ

เรื่องหายใจ   ผมหายใจเข้าแบบท้องป่องมาเป็นปีแล้วครับ  เมื่อก่อนก็หายใจแบบอกขยาย แต่เดี๋ยวนี้หายใจเข้า
ให้อกขยายแล้วก็ตามด้วยท้องป่อง หลัง ๆ มานี้ก็ขึ้นพร้อมกันทั้งอกทั้งท้องครับ  พอมาถึงทุกวันนี้ดู ๆแล้ว
ท้องชักจะแซงอกแล้วครับ ลูกทานเหลือพ่อซัดต่อ ภรรยทานเหลือพ่อซัดต่อ น้ำหนักขึ้นมาสิบกว่าโล สบายใจ
แต่ว่าไม่ว่าจะทำยังไง พออายุมันได้แล้วก็บวกกับขาดการออกกำลังกายอย่างที่เคยทำก็รู้สึกว่าสุขภาพทุกด้าน
มันวูบลงอย่างเห็นได้ชัด ยกเว้นจิตใจยังคงบ้าๆบอๆชอบหลอกให้คนตกใจเหมือนเดิมครับ
sathu 28
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 165

« ตอบ #4312 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 03:07:34 PM »

[]

ผมไม่สูบบุหรี่ครับ แต่กราฟหัวใจบอกว่าหัวใจโต มันอาจไปดันปอดไม่ให้รับอากาศได้มากก็เป็นได้
เมื่อห้าปีก่อน วัดความจุปอดยังได้ตัวเลข  4700  มาปีนี้ได้ 3200 ความจุปอดหายไปเยอะครับ ผมมีแต่แรงอึด
แต่สุขภาพไม่ให้  วิ่ง 10 กิโล 20 กิโล ก็วิ่งตามเขาไปได้ตอนเข้าเส้นเขาก็เหนื่อยแต่ผมเหนื่อยกว่ามาก
มันมีแต่ใจร่างกายไม่สนับสนุนครับ

เรื่องหายใจ   ผมหายใจเข้าแบบท้องป่องมาเป็นปีแล้วครับ  เมื่อก่อนก็หายใจแบบอกขยาย แต่เดี๋ยวนี้หายใจเข้า
ให้อกขยายแล้วก็ตามด้วยท้องป่อง หลัง ๆ มานี้ก็ขึ้นพร้อมกันทั้งอกทั้งท้องครับ  พอมาถึงทุกวันนี้ดู ๆแล้ว
ท้องชักจะแซงอกแล้วครับ ลูกทานเหลือพ่อซัดต่อ ภรรยทานเหลือพ่อซัดต่อ น้ำหนักขึ้นมาสิบกว่าโล สบายใจ
แต่ว่าไม่ว่าจะทำยังไง พออายุมันได้แล้วก็บวกกับขาดการออกกำลังกายอย่างที่เคยทำก็รู้สึกว่าสุขภาพทุกด้าน
มันวูบลงอย่างเห็นได้ชัด ยกเว้นจิตใจยังคงบ้าๆบอๆชอบหลอกให้คนตกใจเหมือนเดิมครับ

ไม่ทราบว่ามีคลอเรสเตรอลด้วยหรือเปล่าครับ  หัวใจโตมักมากับเส้นเลือดตีบ  หัวใจจะเต้นช้ากว่าปกติ ความดันจะสูงหน่อยแต่รู้สึกปกติ  วันไหนความดันปกติ  กลับจะหน้ามืด
อย่าให้ถึงกับเจ็บเค้นหน้าอกนะครับ  ซื้อยาขยายหลอดเลือดเตรียมไว้  ถ้าปวดปั๊บรีบกินเลย  ยาอมใต้ลิ้น ถ้าปวดเค้นแรงๆ  กล้ามเนื้อหัวใจจะตาย  ถ้าเป็นขนาดนี้แล้ว  อย่างน้อยๆต้องบอลลูนแล้วครับรีบหาหมอด่วน
มันจะเป็นปุบปับเลยครับ  ไม่กี่วันยังแข็งแรง  ลองตรวจเลือดดู  ถ้าคลอเรสเตอรอลเกิน 150 เริ่มมีปัจจัยเสี่ยง อย่าไปเชื่อพวกบอกสองร้อยปกติครับ  บางทีเรามีปัจจัยอื่นไม่เหมือนกัน  อย่างผมมีกรรมพันธุ์ด้วย

วันจันทร์นี้ขึ้นเขียงแล้วครับ  รักษาตัวก่อนเป็นเถอะ อย่ารักษาโรคเลย  ต่างกันเยอะ
ออกกำลังการแบบ  แอโรบิค บ่อยที่สุดเท่าที่จะทำได้  ยิ่งอายุมากยิ่งต้องออก ขี่จักรยานดีมากครับ  ยกน้ำหนัก แบบไม่ใช้น้ำหนักมาก ยกเร็วก็ดี   
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #4313 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 03:30:50 PM »

[]

เรื่องหายใจ   ผมหายใจเข้าแบบท้องป่องมาเป็นปีแล้วครับ  เมื่อก่อนก็หายใจแบบอกขยาย แต่เดี๋ยวนี้หายใจเข้า

ไม่ทราบว่ามีคลอเรสเตรอลด้วยหรือเปล่าครับ  หัวใจโตมักมากับเส้นเลือดตีบ  หัวใจจะเต้นช้ากว่าปกติ ความดันจะสูงหน่อยแต่รู้สึกปกติ  วันไหนความดันปกติ  กลับจะหน้ามืด
อย่าให้ถึงกับเจ็บเค้นหน้าอกนะครับ  ซื้อยาขยายหลอดเลือดเตรียมไว้  ถ้าปวดปั๊บรีบกินเลย  ยาอมใต้ลิ้น ถ้าปวดเค้นแรงๆ  กล้ามเนื้อหัวใจจะตาย  ถ้าเป็นขนาดนี้แล้ว  อย่างน้อยๆต้องบอลลูนแล้วครับรีบหาหมอด่วน
มันจะเป็นปุบปับเลยครับ  ไม่กี่วันยังแข็งแรง  ลองตรวจเลือดดู  ถ้าคลอเรสเตอรอลเกิน 150 เริ่มมีปัจจัยเสี่ยง อย่าไปเชื่อพวกบอกสองร้อยปกติครับ  บางทีเรามีปัจจัยอื่นไม่เหมือนกัน  อย่างผมมีกรรมพันธุ์ด้วย

วันจันทร์นี้ขึ้นเขียงแล้วครับ  รักษาตัวก่อนเป็นเถอะ อย่ารักษาโรคเลย  ต่างกันเยอะ
ออกกำลังการแบบ  แอโรบิค บ่อยที่สุดเท่าที่จะทำได้  ยิ่งอายุมากยิ่งต้องออก ขี่จักรยานดีมากครับ  ยกน้ำหนัก แบบไม่ใช้น้ำหนักมาก ยกเร็วก็ดี  

ผลตรวจวันที่ 6 มีนาคม 2552
มี 3 ตัวที่โดนติกปากกาแดงไว้ครับ

ยูริค  7.0 เอ็มจี/ดีแอล
โคเรสเตอรอล   286 เอ๊มจี/ดีแอล
แอลดีแอล โคเรส   198 เอ็มจี/ดีแอล

เมื่อวานทานหมูแดดเดียวครับ ผมหันไปดูทีวี ภรรยาเด็ดชิ้นมันใหญ่ทิ้งในถุงเปลือกผลไม้
พอหันกลับมาไม่เห็นชิ้นนั้น ผมก็มองหน้าลูกกับภรรยา สองคนทำหน้าเลิกลั่กมีพิรุธ
ผมจึงแหวกถุงเปลือกผลไม้ดู นั้นไง จึงหยิบใส่ปากไม่วายที่ภรรยาเอื้อมมือข้ามโต๊ะมาตีมือผม
มันเป็นการรับประทานมันหมูแดดเดียวที่ทุลักทุเลเป็นที่สุดแต่ว่ามันอาย่อยจังเลย

Rapin paiwan
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #4314 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 04:07:50 PM »

ขอสมัครสมาชิกด้วยคนครับ.......
แต่โครงการ6นี่กว่าจะได้ปืนมานอนกอดนี่1ปีเลยนะครับพี่น้อง มีแบบที่เร็วกว่านี้บ้างไหมครับพี่ๆ

สุดท้ายมนุษย์ก็เป็นเพียงแค่ละอองดาว
www.silacarborundum.com
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #4315 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 04:49:09 PM »

ขอสมัครสมาชิกด้วยคนครับ.......
แต่โครงการ6นี่กว่าจะได้ปืนมานอนกอดนี่1ปีเลยนะครับพี่น้อง มีแบบที่เร็วกว่านี้บ้างไหมครับพี่ๆ

ยินดีต้อนรับครับ
มีครับลองย้อนกลับไปที่หน้าแรกครับจะมีวิธีนำเข้าสั่งนำเข้าเองครับคุณ Terk Kung ได้รวมเอาข้อมูลดีๆไปไว้ที่หน้าแรกแล้วครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 19, 2009, 04:50:41 PM โดย montri.7 » บันทึกการเข้า

montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #4316 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 04:56:35 PM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่ๆเพือนๆทุกท่าน ขออัพเดทข่าวการสั่งปืนAirArms S410นะครับ เมื่อวานได้ข้อความแจ้งความคืบหน้าจากนายห้างร้านเอกภัทรดังนี้ครับ

มาUpdate ว่าผมOrderแล้วครับ ใบอนุญาตยังไม่ออก แต่โรงงานก็รับOrderไว้แล้วครับ

เมื่อไหร่ที่จะเรียกเก็บมัดจำแล้วจะแจ้งอีกครั้งนะครับ
Grin

คิดว่าปลายเดือนคงได้รู้กำหนดการแบบแน่นอนกันแล้วนะครับ เนืองจากตอนนี้นายห้างสั่งorderไปทางโรงงาน และได้รับการตอบรับเรียบร้อยแล้ว ที่เหลือก็รอใบอนุญาติทางร้านออก แล้วส่งไปให้โรงงาน พวกเราก็คงได้ไปวางมัดจำกันแล้วจ้า เตรียมทรัพย์กันไว้ให้พร้อมเลยนะครับ ใกล้สำเร็จเต็มทีแล้วครับสำหรับพี่น้องชวนกันหมดตูดโครงการ5 เยี่ยม

ขอบคุณน้องเต้ยมากครับเป็นข่าวดีครับที่ Order ได้ครบตามจำนวน เยี่ยม

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #4317 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 05:20:18 PM »

โครงการชวนกันหมดตูด 6  แอ่น แอน แอ้น  ด้วย Air Arms S400 MPR -FT .177 กว่าจะมาก็เดือนสิงหาคมปีหน้านะครับ อิ อิ

ลงชื่อจองกันเลยครับ 

1. TROPHYX Air Arms S400 MPR -FT .177
2. SITTA (0897198183) Air Arms S400 MPR -FT .177
3. 123 dog-dog Air Arms S400 MPR -FT .177
4.  mk   (ผมเอาด้วยครับ ) Air Arms S400 MPR -FT .177
5. Army555  S410E22SX30RWO S410 S/L Xtra FAC .22 RH WALNUT Stock
6. komatsu S410E22SX30LWO  S410 S/L Xtra FAC .22 LH WALNUT
7. SAKDA m41 (0862468966) S410E22SX30RWO  S410 S/L Xtra FAC .22 RH WALNUT
8. โต Air Arms S400 MPR -FT .177
9. Kacha   (0894257170)  Air Arms S400 MPR -FT .177
10. konputhai  S410E22SX30RWO  S410 S/L Xtra FAC .22 RH WALNUT
11.Nok  Air Arms S400 MPR -FT .17
ปั้มเงินรอก่อนครับ.... เพราะนี่คือ...โครงการชวนกันหมดตูด(หมดตูด จริงๆ)
ว่าจะถามความคืบหน้าโครงการ5 อยู่พอดี Huh แต่ผมไม่ได้เกี่ยวอะไรกับเขาหรอก คิก คิก
เพียงแค่ว่าได้แบบนี้โครงการ6 ก็มีโอกาศสูงเหมือนกัน Grin
 น้ำลายหกเอ้าโครงการ6 คึกคักหน่อยครับ ตัวเลขนิ่งอยู่นานแล้ว น้ำลายหก
ใครสนใจเข้าลงชื่อโครงการ6ได้เลยครับ

montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #4318 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 05:40:45 PM »

แต่ละท่านใช้เวลาในการยิงแต่ละนัด นานขนาดไหนครับ Huh

ขอผมไม่เคยดูเวลาเลยครับพอจับเป้าได้ก็ทำตัวให้นิ่งกลั้นหายใจแล้วค่อยๆลากไกมาจนปืนลั้นไปเองครับ

KYUSUKE30
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #4319 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 05:42:29 PM »

ขอจองคนที่12ครับ  จอ.เสน่ห์แสงสุข 0871340901Air Arms S400 MPR -FT .177
หน้า: 1 ... 285 286 287 [288] 289 290 291 ... 807
  พิมพ์