๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 05:51:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 72 73 74 [75] 76 77 78 ... 807
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (((รวมนานาสาระปืนอัดลม))) สารบัญหน้าที่ 1  (อ่าน 4027824 ครั้ง)
dnt
Full Member

คะแนน 10

สุขเลิกเหล้า

« ตอบ #1110 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 03:04:16 PM »

จองร้านเอกภัทรไป 1 ตัว 200s ครับ ยังไม่ทราบราคาและเวลาของจะเข้า

ราคาเท่าไหร่ครับมีอะไรให้บ้างครับ

ปล. พุทธองค์พูดว่าเพื่อนที่ดีไม่ควรขาดการติดต่อ
.Nok.
.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #1111 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 03:08:15 PM »

^
^
^

ขออภัยจริงๆ ไม่ทราบครับว่าให้อะไรบ้าง เพียงแต่ลงชื่อและเบอร์โทรจองไว้เท่านั้นครับ ราคาทางร้านจะแจ้งแถลงไขให้ฟังภายหลัง ประมาณเดือนนี้แหละครับ เห็นว่า คร่าวๆจะอยู่ที่ 27-30พัน ครับ ช่วงผมจองเมื่อปลายเดือนที่แล้ว เห็นว่าโควต้าให้จองอีก 5 กระบอกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2008, 03:10:04 PM โดย NOK. » บันทึกการเข้า
best1
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #1112 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2008, 07:57:23 PM »

สูบลมแรงดันสูงหาจากไหนครับ  ราคาเท่าไรอะ ช่วยตอบที
อ่านมานานแล้วบังหาที่ซื้อกับราคามะเจอเลย

ขอบคุณมากครับ
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #1113 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2008, 11:09:54 PM »

สูบลมแรงดันสูงหาจากไหนครับ  ราคาเท่าไรอะ ช่วยตอบที
อ่านมานานแล้วบังหาที่ซื้อกับราคามะเจอเลย

รอดูร้าน ร้านเอกภัทร กำลังจะเอาเข้ามาครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 10, 2008, 12:08:50 AM โดย montri.7 » บันทึกการเข้า

แทน นครไทย
Website Sponsor
Jr. Member

คะแนน 8

น่ารักจัง

« ตอบ #1114 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2008, 09:10:41 PM »

ขอรายชื่อร้านปืนทุกร้านที่ขายปืนยาวอัดลมในกรุงเทพ หน่อยครับ  ทุกยี่ห้อ  จะได้เดินดูทุกร้านเผื่อยังพอมีหลงเหลือบ้าง จะได้เปรียบเทียบกันได้ครับ  จะเข้ากรุงเทพเร็วๆนี้ ตอนนี้หาข้อมูลก่อน   รู้สึกว่าปืนอัดลมหาซื้อยากจังร้านขายก็มีไม่กี่ร้านด้วยครับ
coko
Sr. Member

คะแนน 287

« ตอบ #1115 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2008, 09:55:55 PM »

ปืนที่ร้านไกอาร์มยังมีเหลืออีกครับ  ยังมีรุ่น HW 100 T  กับ  HW 97 K เหลืออย่างละกระบอกสองกระบอกครับแต่เป็นเบอร์ 2 นะครับลองติดต่อไปครับ
coko
Sr. Member

คะแนน 287

« ตอบ #1116 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2008, 10:04:44 PM »

อ้างถึง
ขอรายชื่อร้านปืนทุกร้านที่ขายปืนยาวอัดลมในกรุงเทพ หน่อยครับ  ทุกยี่ห้อ  จะได้เดินดูทุกร้านเผื่อยังพอมีหลงเหลือบ้าง จะได้เปรียบเทียบกันได้ครับ  จะเข้ากรุงเทพเร็วๆนี้ ตอนนี้หาข้อมูลก่อน   รู้สึกว่าปืนอัดลมหาซื้อยากจังร้านขายก็มีไม่กี่ร้านด้วยครับ

ร้านพรมีลาภ  ตอนนี้มี  diana  m34 ,m31
ร้านเอราวัณ   มี  kralav ai 002
ร้านไกอาร์ม   มี  weihrauch  hw 100 t, hw 97 k
ร้านสิงห์ทอง  ตอนนี้ไม่มีปืนลม
ร้าน ม.ฮะกีมี   ตอนนี้ไม่มีของครับต้องรอเดือน 2 ปีหน้าครับ
dnt
Full Member

คะแนน 10

สุขเลิกเหล้า

« ตอบ #1117 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2008, 06:32:26 PM »

ปีหน้าราคาปืนจะลดตามเศรษฐ์กิจไหมครับ

ปล. พุทธองค์พูดว่าเพื่อนที่ดีไม่ควรขาดการติดต่อ
ภูปทุม-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 89

« ตอบ #1118 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2008, 08:24:09 PM »

ถังดำน้ำด้วยครับ ราคาเท่าไร ซื้อได้ที่ไหน มีอุปกรณ์เสริมอะไรเพิ่มหรือเปล่า
ขอบคุณครับ ไหว้
รบกวนด้วยนะครับ  ไหว้

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
.
BLUE DIAMOND
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #1119 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 10:56:42 PM »

แนะนำตัวครับ รักปืนอัดลมเหมือนกันครับ อยู่แถวศรีนครินทร์ครับ
เมื่อก่อนมีเวลายิง ก็ซื้อปืน สั้นอัดลม steyr LP-10 มาหัดยิง ซื้อที่ สมาคมยิงปืนแห่งประเทศไทย
ซื้อมาก็หลายปีแล้ว ยังไม่โอนให้ซักที โทรไปก็โยนกันไป โยนกันมา แต่ไม่เป็นไร รอได้ๆๆๆๆๆๆๆ
ผมแฮปปี้แล้ว ที่ได้ใช้มัน ผมยิงไม่เก่ง ไม่ค่อยแม่น ความอดทนน้อย แต่ใจมันชอบอ่ะ ว่างๆ เอามาเล็ง แล้วยิง ก็รู้สึกดีทุกที
อีกกระบอกก็เป็น ANSCHUTZ 2025 ติดกล้อง LEUPOLD ซื้อมาที่เอราวัณ พอดีไปซื้อปืน UZI แล้วเห็นก็เลยซื้อมา ไม่ค่อยได้ยิง
ยิงน้อยมาก ๆ แต่เป็นปืนที่ยิงแม่นมาก   
ผมไม่ได้ยิงเพื่อไปแข่ง ผมยิงเพราะความชอบส่วนตัว  มันทำให้ผมมีสมาธิ และรู้สึกดี
ไม่ได้ไปสนามมาหลายปีแล้ว ไม่มีเวลาเหมือนเมื่อก่อน แต่อยู่บ้านเราก็ยิงได้
วันนี้แนะนำตัวแค่นี้ก่อนนะครับ และ ขอคำแนะนำจาก พี่ เพื่อนในเวปด้วยนะครับ
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #1120 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 11:46:00 PM »

แนะนำตัวครับ รักปืนอัดลมเหมือนกันครับ อยู่แถวศรีนครินทร์ครับ
เมื่อก่อนมีเวลายิง ก็ซื้อปืน สั้นอัดลม steyr LP-10 มาหัดยิง ซื้อที่ สมาคมยิงปืนแห่งประเทศไทย
ซื้อมาก็หลายปีแล้ว ยังไม่โอนให้ซักที โทรไปก็โยนกันไป โยนกันมา แต่ไม่เป็นไร รอได้ๆๆๆๆๆๆๆ
ผมแฮปปี้แล้ว ที่ได้ใช้มัน ผมยิงไม่เก่ง ไม่ค่อยแม่น ความอดทนน้อย แต่ใจมันชอบอ่ะ ว่างๆ เอามาเล็ง แล้วยิง ก็รู้สึกดีทุกที
อีกกระบอกก็เป็น ANSCHUTZ 2025 ติดกล้อง LEUPOLD ซื้อมาที่เอราวัณ พอดีไปซื้อปืน UZI แล้วเห็นก็เลยซื้อมา ไม่ค่อยได้ยิง
ยิงน้อยมาก ๆ แต่เป็นปืนที่ยิงแม่นมาก  
ผมไม่ได้ยิงเพื่อไปแข่ง ผมยิงเพราะความชอบส่วนตัว  มันทำให้ผมมีสมาธิ และรู้สึกดี
ไม่ได้ไปสนามมาหลายปีแล้ว ไม่มีเวลาเหมือนเมื่อก่อน แต่อยู่บ้านเราก็ยิงได้
วันนี้แนะนำตัวแค่นี้ก่อนนะครับ และ ขอคำแนะนำจาก พี่ เพื่อนในเวปด้วยนะครับ

รุ่นเดียวกับผมเลยครับ ANSCHUTZ 2025 ร้านเดียวกันด้วยครับ คิก คิก คิก คิกมีคู่และยินดีด้วยครับชอบแบบเดียวกันครับยิงเล่นในบ้านครับเอามาโชว์กันมั้งซิครับขอบคุณครับ  อยู่ใกล้กับผมเลยครับผมอยู่แถวปากน้ำสมุทรปราการ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 16, 2008, 01:47:33 PM โดย montri.7 » บันทึกการเข้า

arter04
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #1121 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2008, 03:44:07 AM »

Benjamin Sheridan Super Streak ใช้กระสุนขนาด .177 เบอร์1 ตอนนี่ราคาอยู่ที่เท่าใหล่พอทราบไม่ครับ  เป็นสมาชิคใหม่ครับชอบทั่งปืนจริงและอัดลมอัดแกสร์ก็มีครับ ชอบเล็น bb gun
Terk Tark
คนดีถือปืนเป็นศรีแก่ตัว คนไม่ดีถือปืนเป็นภัยต่อคนอื่น
Moderator
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #1122 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2008, 08:41:42 PM »

Benjamin Sheridan Super Streak ใช้กระสุนขนาด .177 เบอร์1 ตอนนี่ราคาอยู่ที่เท่าใหล่พอทราบไม่ครับ  เป็นสมาชิคใหม่ครับชอบทั่งปืนจริงและอัดลมอัดแกสร์ก็มีครับ ชอบเล็น bb gun
Benjamin Sheridan Super Streak ไม่มีขายในไทยครับ เป็นปืนนอกต้องสั่งซื้อทางเว็บครับ ราคารวมๆเเล้วราวๆ 30000 ได้ครับ
Terk Tark
คนดีถือปืนเป็นศรีแก่ตัว คนไม่ดีถือปืนเป็นภัยต่อคนอื่น
Moderator
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #1123 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2008, 08:58:33 PM »

ดีใจด้วยครับกับปืนอัดลม ANSCHUTZ 2025 ส่วนของผมใช้ ANSCHUTZ 9003 ตระกูลเดียวกัน ยินดีด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 17, 2008, 12:53:04 PM โดย Terk Kung » บันทึกการเข้า
BLUE DIAMOND
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #1124 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 11:32:30 PM »

รุ่นเดียวกับผมเลยครับ ANSCHUTZ 2025 ร้านเดียวกันด้วยครับ คิก คิก คิก คิกมีคู่และยินดีด้วยครับชอบแบบเดียวกันครับยิงเล่นในบ้านครับเอามาโชว์กันมั้งซิครับขอบคุณครับ  อยู่ใกล้กับผมเลยครับผมอยู่แถวปากน้ำสมุทรปราการ

ว่างๆ ไปยิงที่สนามราชนาวีกันก็ได้ สอนผมยิง ANSCHUTZ 2025 หน่อย มันเป็นปืนเอาไว้แข่งยิง นก ยิงหนู ที่เมืองนอกเขามีสนามโดยเฉพาะ
มันมีเป้าเป็นรูปนก รูปหนู เคยดูแต่ในรูปน่ะ แต่ที่ราชนาวีมีสนาม 10 เมตร 25 เมตร  ผมอยากเอาไปยิงท่าที่เขาแข่งกันเหมือนกัน
ไม่ค่อยได้ยิง ANSCHUTZ 2025 เลยมันไม่ค่อยสะดวกอ่ะครับ ยิงแต่ steyr LP-10  ครับ  แต่ก็ไม่ได้ยิงเป็นปีแล้วเหมือนกัน
ยินดีที่ได้รู้จักน่ะครับ คุณ montri.7
หน้า: 1 ... 72 73 74 [75] 76 77 78 ... 807
  พิมพ์