๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 02:46:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 90 91 92 [93] 94 95 96 ... 1118
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *** หุ้ น 2 5 5 7 ***  (อ่าน 1052629 ครั้ง)
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #1380 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2008, 07:37:55 PM »

หลงรัก
ครับ
ผมหมดกระสุนแล้วครับ
นัดสุดท้ายไปยิงtop 24.4
ขอให้อ.สมชายและเพื่อนมีกำไรครับ
 หลงรัก

สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #1381 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2008, 07:44:17 PM »

KTB เป้าหมาย+แนวต้านที่ 4.22

ครับ
KTB ผมมี 3.64 ครับ
รอเก็บค่าขนมครับ

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1382 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2008, 08:43:35 PM »

หลงรัก
ครับ
ผมหมดกระสุนแล้วครับ
นัดสุดท้ายไปยิงtop 24.4
ขอให้อ.สมชายและเพื่อนมีกำไรครับ
 หลงรัก

KTB เป้าหมาย+แนวต้านที่ 4.22

ครับ
KTB ผมมี 3.64 ครับ
รอเก็บค่าขนมครับ

ได้ค่าขนมอยู่แล้วครับ... รอบนี้ค่อนข้างชัวร์ เพราะเปลี่ยนทิศทางเป็นขาขึ้นได้ตั้งแต่ Low รอบนี้สูงกว่า Low รอบที่แล้วครับ...

แฮ่ๆ... พี่ DowJone อย่าเรียกว่าอาจารย์ครับ เรียกนายสมชายว่าคุณสมชายดีกว่าครับ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #1383 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2008, 10:17:51 AM »

หลงรัก
ครับ
ผมได้ศึกษาดูมาตลอดครับเห็นสมควรยกย่องอ.สมชายว่าอาจารย์ครับ
ผู้รู้แจ้ง มีใจเผื่อแผ่ แบ่งปัน อยากเห็นเพื่อนได้ความรู้ รู้ทันเกม และได้ค่าขนม สมควรอย่างยิ่งครับ
อย่างไรต้องขออนุญาตจริง ๆครับ

หลงรัก

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #1384 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2008, 10:22:50 AM »

อิ อิ ไม่เกี่ยวเท่าไหร่แต่ขอถามเรื่องอัตราแลกเปลี่ยนเงินครับ

ตอนนี้บาทแข็งเทียบกับยูโร และปอนด์

น้องคนหนึ่งเขาจะไปเรียนต่อกลางปี ถามว่าแลกเงินเผื่อไว้เลยดีไหมครับ หรือปอนด์จะลงอีก?

ผมบอกว่าไม่แน่ใจ แต่อาจไม่ลงอีก ตอนนี้ปอนด์ตกอาจเป็นเพราะฝรั่งยุบแต่ไทยยังไม่ตามไปนัก บาทเลยแข็ง ต่อไปถ้าไทยยุบตาม อัตราแลกเปลี่ยนน่าจะกลับไปเดิมๆ

ไม่ทราบว่าพี่ๆ มีความเห็นอย่างไรครับ?

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1385 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2008, 02:13:29 PM »

หลงรัก
ครับ
ผมได้ศึกษาดูมาตลอดครับเห็นสมควรยกย่องอ.สมชายว่าอาจารย์ครับ
ผู้รู้แจ้ง มีใจเผื่อแผ่ แบ่งปัน อยากเห็นเพื่อนได้ความรู้ รู้ทันเกม และได้ค่าขนม สมควรอย่างยิ่งครับ

หลงรัก

ขอบพระคุณครับ...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1386 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2008, 02:19:30 PM »

อิ อิ ไม่เกี่ยวเท่าไหร่แต่ขอถามเรื่องอัตราแลกเปลี่ยนเงินครับ

ตอนนี้บาทแข็งเทียบกับยูโร และปอนด์

น้องคนหนึ่งเขาจะไปเรียนต่อกลางปี ถามว่าแลกเงินเผื่อไว้เลยดีไหมครับ หรือปอนด์จะลงอีก?

ผมบอกว่าไม่แน่ใจ แต่อาจไม่ลงอีก ตอนนี้ปอนด์ตกอาจเป็นเพราะฝรั่งยุบแต่ไทยยังไม่ตามไปนัก บาทเลยแข็ง ต่อไปถ้าไทยยุบตาม อัตราแลกเปลี่ยนน่าจะกลับไปเดิมๆ

ไม่ทราบว่าพี่ๆ มีความเห็นอย่างไรครับ?

เดี๋ยวท่านอื่นคงเข้ามาครับ... นายสมชายไม่ทราบเลยครับ...

ถ้าถามความเห็นทั่วไปโดยไม่มีหลักการอะไรรองรับ... นายสมชายว่าตามคุณต๊อกแหละครับ ว่าสักพักนึงเศรษฐกิจไทยยุบตามเมื่อไหร่ อัตราและเปลี่ยนจะกลับไปเหมือนเดิมครับ...

แล้วไม่รู้ว่านายสมชายคิดเองจะถูกหรือไม่ คือเงินปอนด์อย่างไรก็อ่อนได้ไม่นาน เพราะเป็นประเทศในเครือ EU ซึ่งเศรษฐกิจ Pack แน่นเป็นกลุ่มใหญ่ ทำให้ได้เปรียบใน Large Scale ครับ... ไม่เหมือนไทยที่พยายามจับกลุ่ม Asian แต่ความที่ตัวเล็กทั้งทีม ตลาดเลยเล็กขยับทีนึงก็หมดแรงทีนึง ต้องพึ่งพา USA ซึ่งเดี้ยงก่อนเลย...
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #1387 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2008, 02:43:36 PM »

อิอิ ได้ค่าขนมจากซานต้าฮา แย๊ววว  หลงรัก
TTA ซื้อ ATO เมื่อกี้ปล่อย 16.9 ไปแล้วครับ  หลงรัก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #1388 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2008, 03:27:07 PM »

เดี๋ยวท่านอื่นคงเข้ามาครับ... นายสมชายไม่ทราบเลยครับ...

ถ้าถามความเห็นทั่วไปโดยไม่มีหลักการอะไรรองรับ... นายสมชายว่าตามคุณต๊อกแหละครับ ว่าสักพักนึงเศรษฐกิจไทยยุบตามเมื่อไหร่ อัตราและเปลี่ยนจะกลับไปเหมือนเดิมครับ...

แล้วไม่รู้ว่านายสมชายคิดเองจะถูกหรือไม่ คือเงินปอนด์อย่างไรก็อ่อนได้ไม่นาน เพราะเป็นประเทศในเครือ EU ซึ่งเศรษฐกิจ Pack แน่นเป็นกลุ่มใหญ่ ทำให้ได้เปรียบใน Large Scale ครับ... ไม่เหมือนไทยที่พยายามจับกลุ่ม Asian แต่ความที่ตัวเล็กทั้งทีม ตลาดเลยเล็กขยับทีนึงก็หมดแรงทีนึง ต้องพึ่งพา USA ซึ่งเดี้ยงก่อนเลย...

ขอบคุณครับพี่ อือม์ วันก่อนฟังวิทยุ อ.เจิมศักดิ์บอกการผลิตในไทยส่งออก 68% ฟังแล้วหนาวครับ คนอื่นซื้อไม่ไหวเรายุ่ยแน่

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #1389 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2008, 03:38:01 PM »

ขอบคุณครับพี่ อือม์ วันก่อนฟังวิทยุ อ.เจิมศักดิ์บอกการผลิตในไทยส่งออก 68% ฟังแล้วหนาวครับ คนอื่นซื้อไม่ไหวเรายุ่ยแน่

ที่น่ากลัวจะยุ่นอีกชาติคือญี่ปุ่น เงินเยนแข็งเป็นประวัติการ.... 87 เยน ต่อ ดอลลาร์

พอเยนแข็งมากๆ ก็ขายไม่ออก เยนฟุบ ไทยก็ฟุบอีกแน่ๆครับ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
duriankuan 2499
แควนตัมจิตวิญญาณ ศีล สมาธิ ปัญญา
Hero Member

คะแนน 29

ไม่เอาเปรียบผู้อื่น

« ตอบ #1390 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2008, 04:04:53 PM »

หลงรัก
ครับ

หลงรัก

เห็นสมควรอย่างยิ่งครับ

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #1391 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2008, 04:06:05 PM »

หลงรัก
ครับ

หลงรัก

เห็นสมควรอย่างยิ่งครับ

เห็นด้วยครับพี่ฮาให้ค่าขนมผมมาหลายหนแล้ว  เยี่ยม

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
duriankuan 2499
แควนตัมจิตวิญญาณ ศีล สมาธิ ปัญญา
Hero Member

คะแนน 29

ไม่เอาเปรียบผู้อื่น

« ตอบ #1392 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2008, 04:06:55 PM »

อิอิ ได้ค่าขนมจากซานต้าฮา แย๊ววว  หลงรัก
TTA ซื้อ ATO เมื่อกี้ปล่อย 16.9 ไปแล้วครับ  หลงรัก

ยินดีด้วยครับ  เวปนี้มีแซนต้าตัวจริง

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1393 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 10:36:01 AM »

ขอบพระคุณทุกท่านครับ...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1394 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 10:37:47 AM »

เข้ามาบอกว่าหุ้นบางตัวที่นายสมชายเพิ่งแจ้งเมื่อวันพฤหัส มันทำ New High นะครับ...

สามารถซื้อได้ หากไม่เกิดเรื่องกับคนเสื้อแดงล้อมสภาฯ... นายสมชายว่าตามกราฟมันน่าจะวิ่งครับ...
หน้า: 1 ... 90 91 92 [93] 94 95 96 ... 1118
  พิมพ์