๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:38:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 49 50 51 [52] 53 54 55 ... 1118
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *** หุ้ น 2 5 5 7 ***  (อ่าน 1052698 ครั้ง)
showroom
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #765 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 09:12:00 PM »

เอ...ว่าแต่ว่าราคาปืนจะร่วงเหมือนหุ้นหรือเปล่าครับเนี่ย..ฮาๆ เอิ้ก.. Grin
ผมว่าเอากำไรจากขายปืนเยอะๆแล้วเอามาเล่นหุ้นต่อมากกว่าครับพี่ ฮา
atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #766 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 09:23:58 PM »

ผมว่าเอากำไรจากขายปืนเยอะๆแล้วเอามาเล่นหุ้นต่อมากกว่าครับพี่ ฮา
[/quote]
เอ..แต่ผมว่าถ้าขายปืนแล้วช้อนหุ้นไว้รอรีบาวน์ก็อาจไม่พอซื้อปืนกลับ เพราะราคาปืนคงรีบาวน์ตามแบบแรงๆ เหมือนกันมั๊ง ..Grin Grin ฮาๆ เอิ้กๆ
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #767 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 10:35:53 AM »

ผมเริ่มซื้อ Pttar หละครับ ไม่รู้คิดผิดรึเปล่า 11.7  Grin

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #768 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 10:45:53 AM »

ไหนๆแล้ววันนี้เลยซื้อ top 25.50 มาถัวเลยครับ  Grin ตอนนี้เฉลี่ยเป็น 27 แย๊ว

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^

...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #769 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 11:00:33 AM »

พี่แมวครับได้ยินว่า top มีข่าวลบอะไรแว่วๆเมื่อวันก่อนก่อน พอจะได้ข่าวไหมครับตัวนี้ผมก็เฝ้าดูอยู่ครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #770 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 11:14:33 AM »

นายสมชายขายทิ้งทั้งหมดไปแล้วครับ... สาเหตุที่ขายเพราะมันทำ New Low ใหม่เอาวันนี้เองครับ...
ส่วนท่านอื่นต้องแล้วแต่พิจารณาเองครับ...

ขาดทุนโขอยู่ มือใหม่ที่จะเล่นหุ้นลองคิดดูครับ... ว่าทำไมนายสมชายถึงได้ปรามนักหนา...
แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #771 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 12:03:56 PM »

พี่แมวครับได้ยินว่า top มีข่าวลบอะไรแว่วๆเมื่อวันก่อนก่อน พอจะได้ข่าวไหมครับตัวนี้ผมก็เฝ้าดูอยู่ครับ
ไม่ทราบเหมือนกันครับพี่แห๊ะๆ ผมไม่ค่อยได้ดูข่าวรายตัวเท่าไร มักเฝ้าอาการหุ้นเป็นหลักครับ  Grin

นายสมชายขายทิ้งทั้งหมดไปแล้วครับ... สาเหตุที่ขายเพราะมันทำ New Low ใหม่เอาวันนี้เองครับ...
ส่วนท่านอื่นต้องแล้วแต่พิจารณาเองครับ...

ขาดทุนโขอยู่ มือใหม่ที่จะเล่นหุ้นลองคิดดูครับ... ว่าทำไมนายสมชายถึงได้ปรามนักหนา...

ผมกะว่าจะเทขายตอนtop ตอนATCครับพี่ฮา ขอลุ้น rebound มาใกล้ๆทุนหน่อย ไม่อยากเก็บข้ามเสาร์อาทิตย์ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
 (เล่นผิดทางตัดใจไม่ได้ซื้อถัวแมงเม่าของแท้เลยผมงวดนี้  หัวเราะร่าน้ำตาริน )

ส่วนPTTAR โยนทิ้ง 11.7 ไปแล้วครับ ยอมเลี้ยงข้าวน้องBrokeดีกว่าถือให้เสียว  หัวเราะร่าน้ำตาริน

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #772 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 12:22:04 PM »

นายสมชายอาจพลาดก็ได้ครับ...

แต่ถ้าพลาด มี Volume ไม้โตๆไล่ราคา... เราไล่ซื้อคืนก็ยังดีกว่ามันวิ่งไหลดื้อๆครับ...

วันนี้มันลงไปแบบทำ New low ไม่มีข่าวร้ายอะไรเด่นชัด นายสมชายเลยกลัวครับ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #773 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 01:26:26 PM »

แวะเข้าไปดูครับแล้วขนลุกเลยรีบหนีออกมา ธ.ธนชาติ  กับผานรก  เอ๊ยผาแดง   รายใหญ่ท่าจะโดนฟอร์ซเซล ตอนสิบเอ็ดโมงไม้เดียวฟลอร์เลยครับ  มาร์ฯคนสวยบอกว่า top ขาดทุนสต๊อคน้ำมันซื้อมาแพงตอนนี้ถูกมาก รายงานว่า 3-4000ล้าน  แถมยังบอกอีกว่าหุ้นแดงนรกเดือดไม่ใช่เพราะท่านเหลี่ยมจะสายตรงมารายการความจริงวันนี้ แต่เพราะญี่ปุ่น-เกาหลี-ไต้หวัน  เริ่มออกอาการปากเขียวหลังพิงเชือกเต้นไม่ค่อยออก  วันนี้หุ้นพวกนี้เริ่มตกไปเป็นสิบเปอร์เซ็นต์ครับ พาหุ้นไทยไปด้วย นี่กะจะเอากันให้ถึงราคาพาร์เลยหรืออย่างไร พอผมถามว่าจะเกาะหุ้นไหนดีที่พอมีปัจจัย  หล่อนบอกว่า RS  เห็นปัจจัยชัดมีโปงลางสะออนกับฟีลม์ ไกล้ออกอัลบั้มใหม่หุ้นยืนดีมีสัญญานเจ้าของซื้อหุ้นคืนด้วย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย อ่ะล้อเล่ง อย่าซื้อตามนะครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #774 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 02:27:56 PM »

เปิดมาบ่าย... มันก็ไหลลงต่อ...

วันนี้มีคนน้ำตานองหน้าแยะครับ...

เพราะมันลงแบบไม่มีข่าวร้ายนำหน้า...
แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #775 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 03:13:22 PM »

แมวน้ำตานองหน้าไปเลย อาการน่ากลัวไปหน่อยอาการลงแบบนี้กลัวว่า ATC มันจะดิ่งต่ออ๊ะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน เลยยอมโยน TOPทิ้งที่ 25.25 ไปแล้วครับ ยอมเสียเกือบสองบาทดีกว่านั่งลุ้นตอนเย็น  หัวเราะร่าน้ำตาริน
กำตังค์ดีกว่าช่วงนี้  หัวเราะร่าน้ำตาริน

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #776 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 03:19:58 PM »

ขอให้นายสมชายพูดผิด จะยอมไล่ราคาซื้อคืนแพงกว่าเดิม...
เพราะซื้อใหม่ ขายครั้งใหม่ได้กำไร ยังดีกว่าลงเหวไปเรื่อย เล่นได้ตังค์ยากกว่าขาขึ้นครับ...

พลาดเมื่อไหร่จะเข้าเนื้อเอา...
แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #777 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 03:26:42 PM »

Grin เห็นแล้วดีใจครับที่ตัดใจได้ ไม่งั้นวันนี้ทำปืนหายแน่ๆ  ตกใจหน้าซีด

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #778 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 03:33:24 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  อาเฮียผมเล่นเยอะมือหนักเสียไปเยอะเมื่อสองเดือนก่อน  ตอนนี้เลิกเล่นหุ้นหันมาเล่นอนุพันธ์ s50uอะไรก็ไม่รู้นี่แหละครับสำหรับผม ผมเรียกมันว่าอนุพนัน  พี่ผมแกกำลังติดกับตัวเองเสียแล้ว ด้วยว่าคิดแต่จะเอาคืน และแกมั่นใจฝีมือการอ่านวอลลุ่ม ทำให้แกเข้าไปลงเล่นในตลาดที่เสียเปรียบเช่นนี้  หุ้นมันลงมามากอยู่แล้วใครจะกล้าขายสัญญา รอดูสัญานมันจะ rebound อย่างเดียวซื้อเข้าไปมันก็ลงให้เห็น เจ็บก็ไม่กลัว  ตอนนี้สินทรัพย์หายไปกว่าครึ่ง  หัวเราะร่าน้ำตาริน จะไปสอนอะไรก็ไม่ได้ แกอยู่ในตลาดมายี่สิบกว่าปี

แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #779 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 03:37:04 PM »

เศร้า จะ option จะ future จะ warrant ผมไม่กล้าเล่นคร๊าบบบบบ  ตกใจหน้าซีด
ยุคฟองสบู่แตกที่บ้านผมทำเงินหลายสิบกลายเป็นเศษกระดาษไปแล้วครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 ... 49 50 51 [52] 53 54 55 ... 1118
  พิมพ์