๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 02:23:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 28 29 30 [31] 32 33 34 ... 1118
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *** หุ้ น 2 5 5 7 ***  (อ่าน 1111479 ครั้ง)
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #450 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 09:27:13 AM »

นักวิเคราะห์ ของกิมเอ็งบอกว่าจะขึ้น...

แต่นายสมชายดูรูปแบบกราฟหุ้นหลักๆแล้ว... แต่ละตัวสะเปะสะปะบอกไม่ได้ว่าแนวรับแนวต้านอยู่ที่ไหนครับ...

วันนี้นายสมชายไม่เล่น...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #451 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 10:04:11 AM »

อ่ะ...

บวกสิบกว่าจุด... ฮา

ใครซื้อคืนเมื่อวานไม่ทันร้องไห้ต่อ... กึ๋ยส์
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #452 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 10:16:56 AM »

คิก คิก เช้ามา rebound แรงผมเปิดตูดไปแล้วครับ  คิก คิก  ลุ้นไปเก็บของตอนเย็น  น้ำลายหก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Aguru @ รักในหลวง
"How the years pass but I always keep you in my heart"
Full Member

คะแนน 33

พบพาน...พลัดพราก...ปวดร้าว...เปลี่ยวเหงา...

« ตอบ #453 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 10:42:56 AM »

นักวิเคราะห์ ของกิมเอ็งบอกว่าจะขึ้น...

แต่นายสมชายดูรูปแบบกราฟหุ้นหลักๆแล้ว... แต่ละตัวสะเปะสะปะบอกไม่ได้ว่าแนวรับแนวต้านอยู่ที่ไหนครับ...

อยู่เฉยๆ ก็เริ่มคันไม้คันมืออีกแล้ว... วันนี้เอายังไงดีครับโปร....   ไหว้

ไม่เกี่ยวข้อง ไม่ถูกต้อง ไม่ใช่หน้าที่ ไม่มีประโยชน์ ไม่ใช่เพื่อน  ไม่ควรพึงกระทำ..... ไม่ควรพึงใส่ใจ.........
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #454 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 10:49:25 AM »

ผมยังแหยงๆอยู่ครับ ไอ้หรั่งขายทุกวัน ไม่เคยหยุด นั่งดูดีกว่า  Tongue

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #455 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 11:53:33 AM »

อยู่เฉยๆ ก็เริ่มคันไม้คันมืออีกแล้ว... วันนี้เอายังไงดีครับโปร....   ไหว้

แฮ่ๆ... นายสมชายไม่ใช่โปรนะครับ...

แต่ถ้าอยากลองเสี่ยง... นายสมชายมีข้อมูลให้พิจารณาเองครับ...

1) KTB วันนี้แนวต้านอยู่ที่ 6.80 หากมีไม้โตดันทะลุแถวราคา 6.85 ... ขณะราคา 6.85 ใกล้หมดให้ตามน้ำหนึ่ง Order ครับ...

2) TTA ประมาณการ ราคาปิดวันนี้อยู่ที่ 30.00 บาท... Volume คำสั่งซื้อคำสั่งขายมาแน่นเอาเมื่อใกล้เที่ยงแล้ว รู้ตอนนี้ก็ไม่ได้ประโยชน์ครับ แต่เห็นบอกว่า"คันมือ"... ฮา

โปรดพิจารณาด้วยตนเองนะครับ...
เรื่องราคาหุ้นไม่มีใครรู้จริงซักคน... แฮ่ๆ
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #456 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 01:31:40 PM »

แฮ่ๆๆ ตาร้อนผ่าวๆ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #457 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 02:30:19 PM »

แฮ่ๆ... นายสมชายไม่ใช่โปรนะครับ...

แต่ถ้าอยากลองเสี่ยง... นายสมชายมีข้อมูลให้พิจารณาเองครับ...

1) KTB วันนี้แนวต้านอยู่ที่ 6.80 หากมีไม้โตดันทะลุแถวราคา 6.85 ... ขณะราคา 6.85 ใกล้หมดให้ตามน้ำหนึ่ง Order ครับ...

2) TTA ประมาณการ ราคาปิดวันนี้อยู่ที่ 30.00 บาท... Volume คำสั่งซื้อคำสั่งขายมาแน่นเอาเมื่อใกล้เที่ยงแล้ว รู้ตอนนี้ก็ไม่ได้ประโยชน์ครับ แต่เห็นบอกว่า"คันมือ"... ฮา

โปรดพิจารณาด้วยตนเองนะครับ...
เรื่องราคาหุ้นไม่มีใครรู้จริงซักคน... แฮ่ๆ

ปล่อย TTA ไปแล้วครับ ที่ 30 บาท... ซื้อที่ 29.5 ได้แค่สองช่อง แต่อัดเงินไปหลาย...

ส่วน KTB เพิ่งทะลุ 6.85 เมื่อสักครู่นี้เอง... นายสมชายตามน้ำไปแล้ว...

กำลังรอดูว่าจะไปได้ไกลแค่ไหน...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #458 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 03:25:05 PM »

KTB วันนี้ไปไม่รอดครับ... นายสมชายปล่อยทิ้งราคาที่ซื้อมา...

ขาดทุนค่าคอมฯ... ฮา
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #459 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 10:02:12 PM »

แง๊  หัวเราะร่าน้ำตาริน วันนี้ปล่อยหมูไปหมดคอกเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #460 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 10:01:08 AM »

ทำไมมาชอบตัว tta เหลือเกิน คุณสมชายราคาระวางเรือมันขึ้นลงกลางดึกบางทีเพื่อนที่เล่นตัวนี้ด้วยกันโทรมาตอนดึกบอกค่าระวางลงแล้ว ผมเลยถามว่าจะให้ผมทำอย่างไรตอนนี้ตลาดไม่เปิดเสียด้วยอยากเคาะขายก็ไม่ได้  พอวันรุ่งขึ้นยังไม่เปิดตลาดราคาก็ลงไปรอแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2008, 04:11:11 PM โดย อภิสิทธิ์ 26 » บันทึกการเข้า

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
Aguru @ รักในหลวง
"How the years pass but I always keep you in my heart"
Full Member

คะแนน 33

พบพาน...พลัดพราก...ปวดร้าว...เปลี่ยวเหงา...

« ตอบ #461 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 03:31:32 PM »

ผมก็เหมือนกันครับ... ตั้งแต่เรือสองลำล่มเมื่อครั้งก่อน ทุกวันนี้ยังแหยงๆอยู่เลยครับ จริงๆแล้วก็อยากจะไปเก็บเศษเหล็กเก่าๆ(ที่เค้าถอนหมั้นกัน) โปรมีความเห็นว่าอย่างไรครับ...

ปล. โดยส่วนตัวนิยมในลีลาการตอบกระทู้ท่านนายสมชาย(ฮา)มานาน ขออนุญาตเรียกโปรเพื่อแสดงความนับถือครับ  ไหว้
ปล. สอง หากท่านเห็นว่าไม่สมควร ขอเปลี่ยนเป็น ท่านนายก(ฮา) ดีมั๊ยครับท่าน   คิก คิก

ไม่เกี่ยวข้อง ไม่ถูกต้อง ไม่ใช่หน้าที่ ไม่มีประโยชน์ ไม่ใช่เพื่อน  ไม่ควรพึงกระทำ..... ไม่ควรพึงใส่ใจ.........
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #462 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 04:31:34 PM »

นายสมชายชอบหุ้นหลักๆ ที่มีคนเล่นแยะทุกตัวครับ... แต่ที่เล่น TTA บ่อยเพราะกราฟมันอ่านง่ายครับ...

หุ้นบางตัวกิจการกำไรดีมาก แต่มีคนดูราคาหุ้นอยู่จนบิดเบือนสภาพแท้จริง...
ตัวอย่างเช่น Lalin กำไรดีมาก... แต่ราคาลงได้ไม่มีหยุด... ฮา

ตามนี่ครับ... http://www.settrade.com/simsImg/news/2008/08028919.t08
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #463 เมื่อ: กันยายน 21, 2008, 01:47:42 AM »

พี่สมชายคิดว่า egco กับ kbank น่ารับที่เท่าไรครับ...ไหว้
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #464 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 07:46:30 AM »

พี่สมชายคิดว่า egco กับ kbank น่ารับที่เท่าไรครับ...ไหว้

ระยะกลางและระยะยาว...
นายสมชายว่าเข้าได้ทั้งสองตัวแล้วครับ...

ระยะสั้นไม่เกิน 5 วันทำการ...
egco ราคาปิดสุดท้ายวันศุกร์ 63.5 บาท ควรจะขึ้นไปที่ 66.5 ไม่เกินวันพุธนี้ครับ...

ส่วน kbank นายสมชายพยายามหาวิธีอ่านกราฟตั้งแต่เย็นวันศุกร์ อ่านไม่ชัดเจนเลยครับ... นั่งปิดราคาวันถัดไปทำนายแล้วเปิดเฉลย ได้ผลพลาด 90 เปอร์เซ็นต์ครับ... แฮ่ๆ
หน้า: 1 ... 28 29 30 [31] 32 33 34 ... 1118
  พิมพ์