๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 03:44:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 30
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนใช้ LLAMA ลาม่า  (อ่าน 158407 ครั้ง)
m2499
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2008, 01:40:33 PM »

ทำเสร็จแล้วครับ

ขออนุญาตขยายรูปนะครับ

สวยครับพี่...สวยๆๆๆ
โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2008, 02:34:54 PM »

เอาซะหน่อย 38ซุปเปอร์ครับ  Grin
โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2008, 02:37:45 PM »

อีกหน่อย 38 สเปวัดคัตเตอร์  Grin
โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2008, 02:40:13 PM »

ของใช้งานประจำ Procarry .45 ครับ  Grin
โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2008, 02:44:17 PM »

เป็น .45 ลำกล้องยาวกว่าออฟฟิซเซอร์ แต่สั้นกว่าคอมมานเดอร์ครับ

แมก 7 นัด อันนี้ซื้อมาจากคุณ Tik อีกอันคุณ bobby ให้ อีกอันครูดำให้

ไม่ค่อยลงทุนเท่าไหร่ครับ  Grin
at75
Hero Member

คะแนน 99

« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2008, 03:01:13 PM »

แหมยังไม่เห้นตัวจริงๆเลย ครับ เจ้าลามาโปรแครี่เนี่ย เสียดายจังกลับบ้านซะแล้ว Grin Grin Grin
Supreeda
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 36

อิ่มเดียว หลับเดียว

« ตอบ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2008, 03:33:03 PM »

ขอบคุณคุณ SingCring ด้วยครับ เยี่ยม
พี่โซ้ยตี๋เลี้ยงลาเป็นฟาร์มเลยนะครับ คิก คิก

เป็นคนต้องมีน้ำใจ  เป็นคนไทยต้องรักชาติ  มีอำนาจต้องเป็นธรรม
m2499
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2008, 10:58:06 PM »

เป็น .45 ลำกล้องยาวกว่าออฟฟิซเซอร์ แต่สั้นกว่าคอมมานเดอร์ครับ

แมก 7 นัด อันนี้ซื้อมาจากคุณ Tik อีกอันคุณ bobby ให้ อีกอันครูดำให้

ไม่ค่อยลงทุนเท่าไหร่ครับ  Grin
สวยคับ พี่ โซ้ยตี๋ เออ..พี่มีเวปเช็ค S/N ของ ลาม่า ใหมครับ...
Supreeda
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 36

« ตอบ #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 05:00:49 PM »

รบกวนสอบถามปัญหาของเจ้าลาน้อยผมหน่อยครับ
-คือง้างนกแล้วเข้าเซฟ แล้วเหนี่ยวไก(สังเกตุเห็นว่านกขยับลงมาประมาณ 1 ม.ม.) พอปลดเซฟนกฟาดตามลงมาเลยครับ ตกใจ
-แต่ถ้าง้างนกแล้วเข้าเซฟ(ไม่เหนี่ยวไก) พอปลดเซฟเป็นปรกติ(นกไม่ฟาดลงมา) อยากทราบว่าปัญหาเกิดจากอะไรครับ

เป็นคนต้องมีน้ำใจ  เป็นคนไทยต้องรักชาติ  มีอำนาจต้องเป็นธรรม
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2008, 03:56:58 PM »

อัพครับ คำตอบจะได้ถูกถาม เอ้ย คำถามจะได้ถูกตอบ  คิก คิก คิก คิก
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2008, 04:17:22 PM »

รบกวนสอบถามปัญหาของเจ้าลาน้อยผมหน่อยครับ
-คือง้างนกแล้วเข้าเซฟ แล้วเหนี่ยวไก(สังเกตุเห็นว่านกขยับลงมาประมาณ 1 ม.ม.) พอปลดเซฟนกฟาดตามลงมาเลยครับ ตกใจ
-แต่ถ้าง้างนกแล้วเข้าเซฟ(ไม่เหนี่ยวไก) พอปลดเซฟเป็นปรกติ(นกไม่ฟาดลงมา) อยากทราบว่าปัญหาเกิดจากอะไรครับ

สงสัยต้องส่งหาช่างให้แก้ไขแล้วครับ ของผม llama .22 ไม่เป็นครับทดลองแล้ว

โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2008, 04:21:28 PM »

เป็นที่เซฟครับ เวลาเข้าเซฟ ส่วนโค้งของเซฟจะไปกดด้านล่างของเซียร์

เวลาส่วนนี้สึก เข้าเซฟแล้วมันจะกดเซียร์ไม่แน่น เหนี่ยวไกปุ๊บ เซียร์ขยับได้จนพ้นร่องของนก

แต่ยังไม่มากพอที่จะให้นกฟาดลงมา พอปลดเซฟ นกก็จะเป็นอิสระ ฟาดลงมาได้ แต่ก็ติดฮาล์ฟค็อค

แก้ไขโดยการเชื่อมพอกเซฟตรงจุดนี้(จุดเล็กๆจุดเดียวครับ) ตะไบแต่งให้เซฟเข้าแน่นๆพอดีๆ ก็หายครับ

Grin Grin Grin
Supreeda
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 36

« ตอบ #57 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2008, 07:34:24 PM »

เป็นที่เซฟครับ เวลาเข้าเซฟ ส่วนโค้งของเซฟจะไปกดด้านล่างของเซียร์

เวลาส่วนนี้สึก เข้าเซฟแล้วมันจะกดเซียร์ไม่แน่น เหนี่ยวไกปุ๊บ เซียร์ขยับได้จนพ้นร่องของนก

แต่ยังไม่มากพอที่จะให้นกฟาดลงมา พอปลดเซฟ นกก็จะเป็นอิสระ ฟาดลงมาได้ แต่ก็ติดฮาล์ฟค็อค

แก้ไขโดยการเชื่อมพอกเซฟตรงจุดนี้(จุดเล็กๆจุดเดียวครับ) ตะไบแต่งให้เซฟเข้าแน่นๆพอดีๆ ก็หายครับ

ขอบคุณมากครับ  เยี่ยม ถ้าแก้ไขเสร็จแล้วจะมารายงานผลให้ทราบ Grin

Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #58 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2008, 08:15:24 PM »

........ Grin  สวยดีครับ คุณโซ๊ยตี๋  ว่างๆเจอกันขอลองยิงหน่อยนะครับ   Grin Grin Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #59 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 07:10:06 AM »

........ Grin  สวยดีครับ คุณโซ๊ยตี๋  ว่างๆเจอกันขอลองยิงหน่อยนะครับ   Grin Grin Grin

ด้วยความยินดีครับ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 30
  พิมพ์