๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 04:39:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 64 65 66 [67]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตกปลา-ยิงปืน-เที่ยว..หาพี่น้อง...(ย้ายที่ยกแก้ว...)  (อ่าน 114238 ครั้ง)
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #990 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 04:28:39 PM »

ไสๆๆครับ แว่วๆว่าพูได๋สิเลี้ยงเหล้า Grin
ฮิวโก้นี่หละครับซิเปิดไห่เบิดเลย....จังบ่ต้องคึดวาเหล่าเหลือหลาย น้ำลายหก

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #991 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 04:39:08 PM »

ไสๆๆครับ แว่วๆว่าพูได๋สิเลี้ยงเหล้า Grin
ฮิวโก้นี่หละครับซิเปิดไห่เบิดเลย....จังบ่ต้องคึดวาเหล่าเหลือหลาย น้ำลายหก
ไปซะบ๊อ ถึงจะแสบใส้แต่ใจรัก Grin Grin Grin
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #992 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 06:14:01 PM »

กลัวข้ามไปฝั่งโน้นแล้วท่านเพิ่มจะไม่ยอมกลับมาฝั่งไทยง่ายครับ Grin
[/quote]           

แม่นแล่วน้า...สาวนุ่งซิ่นตีนจกตอนกลางวัน ..กลางคืนแหล่มเลย เป็นหนุ่มใหญ่พกตังค์หลาย เป็นล้าน....................กีบ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
[/quote]โอ้ เวียงจันทร์  แดนนั้น ฉันเคยได้ปายยยยย..อิอิ  คึดฮอด เด้
แลงนี้เมียไม่อยู่  อิอิ เป็นโสดทำไม อยู่ไปให้เศร้าเหงาทรวง  อะอะ
[/quote]

อย่างงี้แผ่นแน่บเลย.....ไมรีรอแล้วเดี๋ยวกลับมาทันละอดเด้อ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
[/quote]
เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือข้ายังมีเมีย

สำรวจแล้ว ATM หาย
เงินในกระเป๋า เหลือ 200
เงินเดือนก็ยังไม่ออก
สรุป
ไม่เซ็นต์ ก็ สลีป  โธ่คนอย่างเรา
[/quote]         

น้าแฮง ยังบ่ ถึงเดือนเลยดุปานซิว่า เมียเจ้าล่ะน้า  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #993 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 08:26:55 AM »

กลัวข้ามไปฝั่งโน้นแล้วท่านเพิ่มจะไม่ยอมกลับมาฝั่งไทยง่ายครับ Grin

แม่นแล่วน้า...สาวนุ่งซิ่นตีนจกตอนกลางวัน ..กลางคืนแหล่มเลย เป็นหนุ่มใหญ่พกตังค์หลาย เป็นล้าน....................กีบ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
[/quote]โอ้ เวียงจันทร์  แดนนั้น ฉันเคยได้ปายยยยย..อิอิ  คึดฮอด เด้
แลงนี้เมียไม่อยู่  อิอิ เป็นโสดทำไม อยู่ไปให้เศร้าเหงาทรวง  อะอะ
[/quote]

อย่างงี้แผ่นแน่บเลย.....ไมรีรอแล้วเดี๋ยวกลับมาทันละอดเด้อ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
[/quote]
เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือข้ายังมีเมีย

สำรวจแล้ว ATM หาย
เงินในกระเป๋า เหลือ 200
เงินเดือนก็ยังไม่ออก
สรุป
ไม่เซ็นต์ ก็ สลีป  โธ่คนอย่างเรา
[/quote]        

น้าแฮง ยังบ่ ถึงเดือนเลยดุปานซิว่า เมียเจ้าล่ะน้า  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
[/quote]ยามเว้า เผิ่นสิหว่า  คุณพี่ขา ก่อนตั๊ว แต่ต่อจากนั้น กะรัวคักก่ออาก้า ข้อยขี้ค้านเถียง กะเลยได้แต่ ครับ ครับ
คั่นเป็นเมียผู้อื่น ข้อยเต๋ข่วนตับเอาแต่โดนแล้ว  อิอิ
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #994 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 06:44:19 PM »

Grin Grin Grin Grin Grinดุหลาย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ก๊วยเจ๋ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #995 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 06:49:47 PM »

แถวนั้นฝนตกไหมครับ

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #996 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 06:56:06 PM »

สะพานวงแหวนยังไม่ตกจ้า Grin Grin Grin Grin
Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #997 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2008, 05:42:42 AM »

มาตกปลากันไหมครับ

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
TLOC
เรื่อยๆมาเรียงๆ
Newbie
*

คะแนน 0

ลูกตาสี ตาสา

« ตอบ #998 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2009, 11:37:13 PM »

บึงกาฬ...

อันความคิด วิทยา เหมือนอาวุธ
ประเสริฐสุด ซ่อนใส่ เสียในฝัก
สงวนคม สมนึก ใครฮึกฮัก
จึงค่อยชัก เชือดฟัน ให้บรรลัย
หน้า: 1 ... 64 65 66 [67]
  พิมพ์