๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 05:27:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งาน Photography Exhibition : Red Riding Little Nude @ Central World  (อ่าน 13860 ครั้ง)
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #45 เมื่อ: มกราคม 22, 2008, 10:35:15 PM »

รุ่นเดียวกัน    คิก คิก      ต้องบอกว่า  อยู่ตรงข้ามห้างฯ ไดมารู  (เก่า)  สี่แยกราชประสงค์    เยื้องๆศาลพระพรหม  ครับพี่::008:: 

...ทีแรกผมจะบอกแบบนั้นครับ  แต่วัยรุ่นอย่างรุ่นพี่ต้อยอาจไม่ get  คิก คิก คิก คิก ไหว้
อิอิ  วัยรุ่นถาม  วัยรุ่นตอบ คิก คิก

ขอบคุณทั้งสองท่านครับ ไหว้
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #46 เมื่อ: มกราคม 22, 2008, 10:50:05 PM »

รุ่นเดียวกัน    คิก คิก      ต้องบอกว่า  อยู่ตรงข้ามห้างฯ ไดมารู  (เก่า)  สี่แยกราชประสงค์    เยื้องๆศาลพระพรหม  ครับพี่::008:: 

...ทีแรกผมจะบอกแบบนั้นครับ  แต่วัยรุ่นอย่างรุ่นพี่ต้อยอาจไม่ get  คิก คิก คิก คิก ไหว้
อิอิ  วัยรุ่นถาม  วัยรุ่นตอบ คิก คิก

ขอบคุณทั้งสองท่านครับ ไหว้

โชคดีโอไม่ได้เป็นแนวร่วม ยิ้มีเลศนัย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ladygunsandgames
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #47 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 02:10:15 AM »

แหะๆ...วันนี้โอไม่ได้ไปอ่ะค่ะ เสียดายจัง เศร้า
ไปดูมาแล้วครับ Grin Grin ผมไปถึงหลัง ๑๘.๐๐ น. เล็กน้อย เดินดูสองสามรอบก่อนเข้าไปทักท่านปิ๊ก เพราะจะถามว่าจะเอาหนังสือต้องทำอย่างไร ... ... หลังจากท่านปิ๊กไปดูเลนส์ที่พันธุ์ทิพย์แล้ว ผมก็เลือกมา ๑ เล่มครับ  ยิ้มีเลศนัย

งานดีครับ มีแสดง ๘ ภาพ ภาพสวยแนวนิตยสาร แต่ความหมายต้องคิดหนัก ยิ่งไปดูคนเดียวไม่มีคู่เมาส์ ยิ่งความคิดตีบตันครับ

ได้หนังสือมาอ่านประวัติเจ้าของงานนิดหน่อย เดินดูอีก ๒ รอบ .... นางแบบยังไม่มา  ยิ้มีเลศนัย เลยกลับบ้านก่อน ๑๙ น. เล็กน้อยครับ

เพื่อนสมาชิกที่ไม่ได้มาดูงาน ลองซื้อนิตยสาร "ฮาร์เปอร์ บาร์ซาร์" ดูได้ครับ (หน้าปกสีแดง ฉบับเดือนมกราคม ๒๐๐๘ เล่มละ ๙๐ บาท) เห็นว่ามีลงอยู่  ๖ ภาพ

อ้างจาก: Red_Riding_Little_Nude_The_Neverending_Story_Photography_Ex hibition_by_Nikar_Greeprom
ทว่า 'Red Riding Little Nude' ก็ถือเป็นอีกหนึ่งกาีรตีความอันคมคาย ซึ่งสะท้อนภาพของวัยรุ่นหรือหญิงในสังคมไทยยุคบริโภคนิยมได้อย่างชัดเจนและเจ็บปวด "ตอนนี้นิกเห็นสังคมไทย ค่อนข้างแย่ วัยรุ่นหญิงไทยหลงทางไปกับอะไรลวง ๆ หลายอย่าง สิ่งที่นิกเห็นชัดเจนที่สุดคือเรื่องของศักดิ์ศรีและความเคารพตัวเอง"

ขออภัยที่ไม่ได้ติดกล้องไปถ่ายบรรยากาศมาฝากครับ ....  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดีใจจังเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน ขอบคุณที่ไปนะคะ เห็นแว่บๆ ขอบคุณมากๆเลยที่อุดหนุน ทำบุญร่วมกันนะคะ ว่าแต่นัมเบอร์อะไรเอ่ย เดี๋ยวจะไปดูชื่อ แหะแหะ
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ  ไหว้
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์