๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 04:44:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านคิดว่าปืนใดคือ"สุดยอดปืนสั้น Auto"แห่งยุค  (อ่าน 27606 ครั้ง)
a-nan
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #90 เมื่อ: มกราคม 21, 2008, 10:20:16 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย  ผมว่าสุดยอดของปืนสั้น Auto แห่งยุค.....คือ...เจ้าของปืนที่ใช้ปืนของตัวเองได้ดีครับ
                                      ถ้าผมมีปืนกระบอกละ  แสน5  แต่ยิงห่วยสู้ ปืนถูกๆ ที่เจ้าของยิงแน่ๆ   แสน5 ก็แสนสาหัส
                                       สุดยอดปืนสั้น Auto แห่งยุค....ผมคิดว่าพม่าขับเบนซ์  ผมขับรถกระบะ แต่ถนนทีบ้านผมดีกว่า
                                       พม่า ใครถึงก่อนกัน  ติ๊ก..ต็อก..ติ๊ก...ต็อก.....ติ๊ก..ติ๊ก...ต็อก..ต็อก..(ห้าม งง.นะ.ค่อยๆ คิด อิ.อิ) ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ขนมจีนเส้นใหญ่
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #91 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 10:45:18 AM »

หัวเราะร่าน้ำตารินตอบยากครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปืนจะประเสริฐดังมีมนุยษ์ที่เป็นเลิศอยู่หลังปืน
nowkung
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #92 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 11:17:11 AM »

ผมก็ยกให้ glock ครับ
supawit
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #93 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 12:31:11 PM »

Huh Huh  ชอบ SIG P210 ครับ
          ระบบที่ CZ ลอกแบบครับ
          ความแม่นยำระดับ .45 ACP
          ความปราณีตแบบพี่ชายของ BAER
          คลาสสิคเหมือน 1911
          ประวัติยาวนานน้องๆ พี่เขากวาง
          ราคาแพงสุดๆเหมือน SVI
          ทนทานเหมือน COLT
          สวยงามเหมือน HK
              ที่สำคัญคือความฝันที่จะมีไว้ในครอบครอง  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดีขนาดนั้นเลยหรือครับ....  คิก คิก คิก คิก Wink Wink
        Angry งอน  ถ้าไม่ดีอย่างที่ว่าของพี่ที่มีอยู่ก็ประกาศ ขายในหน้าซื้อขายเลย
       คิก คิก ขำก๊าก ผมว่าไม่กิน 3 วัน ไปแน่นอน  Grin ยิ้มีเลศนัย
NIR45
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #94 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 05:04:56 PM »

เนื่องจากกระผมจะใช้ในภารกิจ เฝ้าฝูงวัวครับ สถานที่ห่างไกลผู้คน
เอาราคา...แฮะ ๆ ต้องถูกที่สุด แต่สมเหตุสมผลนะครับ Grin(ราคาโดยประมาณครับ)  ไหว้
maisuperman
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #95 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 05:16:58 PM »

โอ้ย กล็อค มาแรงจริงๆ  ผมเองก็ยังใช้กล็อค 26 สุดยอด ไปไหนมาไหน ก็ตัวนี้แหละ
bhornchat
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #96 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 06:07:02 PM »

Colt 1911  ยุคก่อน
ยุคนี้ ซิก กับกล็อคคครับ
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #97 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 06:20:16 PM »

Huh Huh  ชอบ SIG P210 ครับ
          ระบบที่ CZ ลอกแบบครับ
          ความแม่นยำระดับ .45 ACP
          ความปราณีตแบบพี่ชายของ BAER
          คลาสสิคเหมือน 1911
          ประวัติยาวนานน้องๆ พี่เขากวาง
          ราคาแพงสุดๆเหมือน SVI
          ทนทานเหมือน COLT
          สวยงามเหมือน HK
              ที่สำคัญคือความฝันที่จะมีไว้ในครอบครอง  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดีขนาดนั้นเลยหรือครับ....  คิก คิก คิก คิก Wink Wink
        Angry งอน  ถ้าไม่ดีอย่างที่ว่าของพี่ที่มีอยู่ก็ประกาศ ขายในหน้าซื้อขายเลย
       คิก คิก ขำก๊าก ผมว่าไม่กิน 3 วัน ไปแน่นอน  Grin ยิ้มีเลศนัย

แหะ...ไม่คิดว่ามีคนจําได้นิ....อิๆ

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
MAN-U
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #98 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 08:24:14 PM »

กล็อค ครับ
iji
Hero Member

คะแนน 61

« ตอบ #99 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 08:28:35 PM »

Glock  ครับ

ร้านอาหารญี่ปุ่น โชกุน โรงแรมดุสิตธานี  สมาชิก BladeReview , TG, SG, BMS, อวป ลด 10% ครับ
รับจัดอาหารญี่ปุ่น จัดเลี้ยงในและนอกสถานที่

tel.02-236-8029
(( สองคุง ))
กับชีวิต มันก็แค่เนี๊ย..!
Hero Member

คะแนน 196

สู้ตายค๊าาา !

« ตอบ #100 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 09:53:03 PM »

Grin Grin  สายยางครับ Grin Grin Grin  หนีก่อนหล่ะครับ  กล๊อกเยอะมากๆ หลงรัก  ฟิ๊ว!...............

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
iji
Hero Member

คะแนน 61

« ตอบ #101 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 09:56:00 PM »

อยากรู้ว่าปืนอะไรคือ สุดยอดของปืน ต้องลองไปถามร้านในตำนาน ดูครับ  มีรุ่นพิเศษหลายตัว   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ร้านอาหารญี่ปุ่น โชกุน โรงแรมดุสิตธานี  สมาชิก BladeReview , TG, SG, BMS, อวป ลด 10% ครับ
รับจัดอาหารญี่ปุ่น จัดเลี้ยงในและนอกสถานที่

tel.02-236-8029
ช่างแก่ๆ
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 18

คิดถึงพ่อจังเลย

« ตอบ #102 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 09:57:55 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย  ผมว่าสุดยอดของปืนสั้น Auto แห่งยุค.....คือ...เจ้าของปืนที่ใช้ปืนของตัวเองได้ดีครับ
                                      ถ้าผมมีปืนกระบอกละ  แสน5  แต่ยิงห่วยสู้ ปืนถูกๆ ที่เจ้าของยิงแน่ๆ   แสน5 ก็แสนสาหัส
                                       สุดยอดปืนสั้น Auto แห่งยุค....ผมคิดว่าพม่าขับเบนซ์  ผมขับรถกระบะ แต่ถนนทีบ้านผมดีกว่า
                                       พม่า ใครถึงก่อนกัน  ติ๊ก..ต็อก..ติ๊ก...ต็อก.....ติ๊ก..ติ๊ก...ต็อก..ต็อก..(ห้าม งง.นะ.ค่อยๆ คิด อิ.อิ) ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ผมคิดเหมือนกันกับท่านครับ
tomraider
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #103 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 11:37:01 PM »

ประชาชนทั้วไปสามารถซื้อปืนพกขนาดใหนได้บ้างครับ
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #104 เมื่อ: มกราคม 25, 2008, 12:59:54 AM »

สุดยอดปืนของผมก็ glock ครับเพราะไม่มีปัญญาซื้อปืนดีกว่านี้ครับบ่อจี๋  หัวเราะร่าน้ำตาริน

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์