๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 05:03:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นไปได้มากน้อยแค่ไหน ในกรณีต้องการพกปืนด้วยเหตุจำเป็นฉุกเฉินเร่งด่วน  (อ่าน 3697 ครั้ง)
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 26, 2008, 10:02:32 AM »

แต่จะให้ตำรวจคุ้มกันระหว่างเดินทาง

อาจจะกลับกลาย ก็ได้ครับ พี่  RroamD
ด้วยความเคารพ..
ต้องให้เกียรติ และมองในภาพรวมครับ.. Huh

---

ขอบคุณครับ  พี่ ~น า จ า~

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
kai850
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 38

เรารักในหลวงครับ

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 26, 2008, 10:11:04 AM »

พกไปด้วยดีกว่าครับ หากไม่มีอะไรเกิดขึ้นก็โชคดี เป็นการไม่ประมาทครับ หลงรัก หลงรัก

<a href="http://graphics-comment.blogspot.com" target="_blank">Goodnight comments" title="Goodnight comments[/url]<p><a href="http://graphics-comment.blogspot.com" target="_blank">comments hi5 ฮิต![/url]
nick5017
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 26, 2008, 10:46:10 AM »

ผมว่า ถ้าไม่ลำบากเกินไป พกไว้ ไม่เสียหายครับ...แบ่งเบาภาระตำรวจอีกด้วย...

ผมเองต้องเดินทางผ่านเส้นทางเปลี่ยวเสมอ..ก็ติดรถไว้ตลอด..อุ่นใจครับ
makoto
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 26, 2008, 12:46:20 PM »

ผมพกตั้งแต่แสนเดียวแล้วครับ ผมขนเงินไปธนาคารทุกวัน จนเอาปืนออกมาแลกกันดูกับจนท.ที่ธนาคารได้แล้ว ของท่านเป็นล้านแถมเครื่องเพชรอีก
Akira
Full Member

คะแนน 41

กิ๊ว.....กิ๊ว....

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 26, 2008, 03:04:20 PM »

เอาเหตุผลไปอ้างที่ศาลได้ครับ

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 26, 2008, 04:30:36 PM »

ผมพกตั้งแต่แสนเดียวแล้วครับ ผมขนเงินไปธนาคารทุกวัน จนเอาปืนออกมาแลกกันดูกับจนท.ที่ธนาคารได้แล้ว ของท่านเป็นล้านแถมเครื่องเพชรอีก

ของผมยังแลกกันดูไม่ได้ แต่รปภ.ธนาคารรู้ครับ (อาศัยความคุ้นเคย )Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ปาล์มๆ...ซุ่มโป่ง
Hero Member

คะแนน 57

ทำความดีเพื่อชาติ

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 27, 2008, 01:01:37 AM »

เหตุผลส่วนตัวนะครับถึงผมจะไม่มีเงินเป็นล้าน ไม่มีเพชร พลอย ผมก็ยังนำติดรถไปด้วยเสมอ ด้วยชีวิตเราน่าจะมีค่ามากกว่าอะไรทั้งปวง
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์