๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 12:30:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รอใบ ป.3 ช่วยแนะนำร้านที่รับจอง cz75d compact  (อ่าน 3088 ครั้ง)
โก้_65
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 08:58:15 AM »

รอใบ ป.3 ช่วยแนะนำร้านที่รับจอง cz75d compact  ราคา  สิ่งที่ต้องเตรียม
เด็กเส้น
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 09:05:44 AM »

ไม่ต้องเตรียมอะไรไปเลยครับ เคยถามที่ร้าน เตรียมเงิน มัดจำไปอย่างเดียว
 แล้วก็รอ แบบหายอยากเลยครับ  ผมทำไม่ได้ครับเลยซื้อหน้าร้าน                        เยี่ยม เยี่ยม

ตอนนี้ร้านที่เปิดจองไม่ทราบครับ เดี๋ยวพี่ๆ ใจดีมาตอบให้ครับ          ไหว้ ไหว้
๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 10:14:06 AM »

ผมเคยจองร้านปืนโยธินครับ
ต้องขยันโทรว่าเมื่อไหร่จะเปิดจอง ลงชื่อจองไว้
เมื่อร้านสั่งปืนมีช่วงเวลาที่แน่นอน ก็จะโทรให้เราโอนเงินจอง
จากนั้นไปขอ ป.3 เพื่อที่จะได้รู้ว่าต้องลงใน ป.3 ว่าซื้อจากร้านที่ไหน
 อันนี้ต้องจองก่อนถึงจะรู้ บางที่ อาจเป็นโควต้าต่างจังหวัดครับ

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
M60-16 (ทัน)
ยิงให้แม่น ต้อง ซ้อม ซ้อม ซ้อม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 10:19:12 AM »

ไม่ต้องเตรียมอะไรไปเลยครับ เคยถามที่ร้าน เตรียมเงิน มัดจำไปอย่างเดียว
 แล้วก็รอ แบบหายอยากเลยครับ
  ผมทำไม่ได้ครับเลยซื้อหน้าร้าน                        เยี่ยม เยี่ยม

ตอนนี้ร้านที่เปิดจองไม่ทราบครับ เดี๋ยวพี่ๆ ใจดีมาตอบให้ครับ          ไหว้ ไหว้

เห็นด้วยครับผม
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 11:02:50 AM »

..พ.พานิชย์ครับ ป้าเพ็ญศรีบอกว่า ของจะเข้าน่าจะเดือน มีนาฯหรือเมษาฯนี้ เห็นว่ามีมาครบทุกรุ่น สอบถามก่อนได้ที่02-2220767.. ยิ้มีเลศนัย

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
หน้า: [1]
  พิมพ์