๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 12:56:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแข่งขัน Crocodile Farm Standard IPSC Championship 2007/4  (อ่าน 5953 ครั้ง)
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 01:48:55 AM »

รางวัล TOPGUN

สแตนดาร์ดดิวิชั่น
อันดับที่ ๑      อนุรักษ์  จอเจริญรักษ์      73
อันดับที่ ๒      สัจกิจชัย  ส่องแสงจันทร์      73
อันอับที่ ๓      วัฒน์  ศรีจินตอังกูร         63
อันดับที่ ๔      ศุภกิจ  มงคลโสภณรัตน์      63
อันดับที่ ๕      อัศวิน  แซ่ชั้น         57

โปรดักชั่นดิวิชั่น
อันดับที่ ๑      สุนันท์  วัฒนบูลย์         76
อันดับที่ ๒      มานิต  เจียนวนาลี         44
อันดับที่ ๓      สิทธิศักดิ์  สุชาโต         38
อันดับที่ ๔      สิทธิชัย  ศรัทธานนท์      37
อันดับที่ ๕      วิทยา  เพิ่มปรีดานนท์      35

* Overall.rtf (88.71 KB - ดาวน์โหลด 284 ครั้ง.)
* Stages.rtf (483.9 KB - ดาวน์โหลด 279 ครั้ง.)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 11:52:55 AM »

ยินดีกับนักกีฬาที่เข้าแข่งขันทุกท่านครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
mai_ipsc
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 02:56:31 PM »

ยินดีกับนักกีฬาที่เข้าแข่งขันทุกท่านครับ Grin Grin Grin

หมั่นไส้คนได้ที่ 1 โปรดักชั่น  Grin
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 08:58:22 PM »

หมั่นไส้คนได้ที่ 1 โปรดักชั่น  Grin

ของอย่างนี้ก็มีฟลุกกันบ้างจ๊ะ Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 08, 2008, 08:37:34 AM »

ของอย่างนี้ก็มีฟลุกกันบ้างจ๊ะ Grin Grin Grin
[/quote]

ผมเคยโน๊ตจาก ห้องสมุทรไอพีเอสซี เก็บไว้ดังนี้....ipscไม่มีฟลุ๊ค....

จากการที่ 1 โปรดัคขั่นมาเป็น ครั้งที่สอง แล้วนั้นเป็นเครื่องพิสูจน์ได้ว่า...ฝีมือครับ

ผมติดตามดูลีลาการยิงของมาสเตอร์คาร์ที่แมชย์ฟาร์มล่าสุด ประกอบกับการได้เทคนิคเพิ่มเติมจากมือระดับโลก(ANGUS)  เชื่อว่าต่อไปคุณเณศคงจะต้องหาที่วางถ้วยที่ 1 มาสเตอร์เพิ่มขึ้น

เยี่ยมมากๆครับ Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 08, 2008, 03:55:50 PM »

ประกอบกับการได้เทคนิคเพิ่มเติมจากมือระดับโลก(ANGUS) 

ขอบคุณครับ Grin Grin Grin ผมว่า Angus สอนให้พวกนักเรียนกลับไปพัฒนาการยิงได้จริง ไม่มากก็น้อย

Angus เขาบอกว่าจริงๆแล้วตอนพี่อ้น บอก โจ ดิกซ์ ให้ติดต่อเขาให้ลองเปิดคอร์สที่ไทยก่อนแข่ง AustralAsia 2007 เขาไม่แน่ใจว่าจะเปิดสอนสักเท่าไร (ธรรมดาเขาไม่ชอบสอน) เพราะที่อเมริกา นักเรียน ไม่ค่อยสนใจจริงจังเท่าไร(สงสัยมีคนสอนเยอะ) แต่พอมาสอนที่ไทย นักเรียน(พวกเรา) ตั้งใจเรียนกันมาก เขาพอใจบรรยากาศการสอนเป็นอย่างมาก ผมมั่นใจว่าถ้าเขามีโอกาศมาอีก ถ้าเราเรียกให้เขาสอนเขาเต็มใจแน่ Grin Grin Grin เพราะเขา enjoy ขณะที่เขาอยู่เมืองไทยมาก

แต่ค่าเรียนก็ไม่ถูกเท่าไรเลย แต่ก็คิดว่าคุ้มคนละ 10,000 บาทต่อ คอร์ส /คน

Manit
สนุกกับการยิงปืน....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 08, 2008, 03:58:33 PM »

ถูกต้องแล้ว.....IPSC ไม่มีฟลุ๊ค......ฝีมือล้วน ๆ   
ยอดเยี่ยมมาก  เยี่ยม   เยี่ยม
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 08, 2008, 04:07:18 PM »

ถูกต้องแล้ว.....IPSC ไม่มีฟลุ๊ค......ฝีมือล้วน ๆ  
ยอดเยี่ยมมาก  เยี่ยม   เยี่ยม

ขอบคุณครับ Grin Grin Grin  ถ้ามาสเตอร์หนุ่มมิเตอร์มายิง Production รอบนี้ล่ะผมแย่เลยแมช์นี้ Home Course  ของเขาเลย

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 08, 2008, 04:23:59 PM »

เยี่ยม เยี่ยม      ถ่อมตัวจัง คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2008, 04:28:55 PM โดย Boonsawad » บันทึกการเข้า
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 08, 2008, 05:25:05 PM »

เยี่ยม เยี่ยม      ถ่อมตัวจัง คิก คิก คิก คิก

Production Division สนุกมากครับ   Grin Grin Grin เหมาะสำหรับคนเริ่มสนใจจะเล่น IPSC ใหม่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2008, 05:57:11 PM โดย carrera » บันทึกการเข้า

tip1976 - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 35

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 08, 2008, 07:35:33 PM »

ใครมีรูปบ้างครับอยากดูบรรยากาศ
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 08, 2008, 09:42:57 PM »

ประกอบกับการได้เทคนิคเพิ่มเติมจากมือระดับโลก(ANGUS) 

ขอบคุณครับ Grin Grin Grin ผมว่า Angus สอนให้พวกนักเรียนกลับไปพัฒนาการยิงได้จริง ไม่มากก็น้อย

Angus เขาบอกว่าจริงๆแล้วตอนพี่อ้น บอก โจ ดิกซ์ ให้ติดต่อเขาให้ลองเปิดคอร์สที่ไทยก่อนแข่ง AustralAsia 2007 เขาไม่แน่ใจว่าจะเปิดสอนสักเท่าไร (ธรรมดาเขาไม่ชอบสอน) เพราะที่อเมริกา นักเรียน ไม่ค่อยสนใจจริงจังเท่าไร(สงสัยมีคนสอนเยอะ) แต่พอมาสอนที่ไทย นักเรียน(พวกเรา) ตั้งใจเรียนกันมาก เขาพอใจบรรยากาศการสอนเป็นอย่างมาก ผมมั่นใจว่าถ้าเขามีโอกาศมาอีก ถ้าเราเรียกให้เขาสอนเขาเต็มใจแน่ Grin Grin Grin เพราะเขา enjoy ขณะที่เขาอยู่เมืองไทยมาก

แต่ค่าเรียนก็ไม่ถูกเท่าไรเลย แต่ก็คิดว่าคุ้มคนละ 10,000 บาทต่อ คอร์ส /คน

ตอนแรกก็ลงเรียนไว้ด้วยนะครับ แต่สุดท้ายต้องถอนตัว อดเรียน ครับ
มัวแต่ติดเตรียมการลงทะเบียน Pre-Match อยู่ที่สนามและ เตรียมลงทะเบียน Main-Match ที่รร. เอ-วัน

เอาไว้โอกาสหน้ารับรองไม่พลาดครับ ไปเรียนชัวร์ครับ

We can either find the way or make one.
หมูอ้วนน่ารักนะคะ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 11, 2008, 09:28:40 AM »

Production Division สนุกมากครับ   Grin Grin Grin เหมาะสำหรับคนเริ่มสนใจจะเล่น IPSC ใหม่ๆ

ยินดีด้วยค่ะ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 12, 2008, 10:31:56 AM »

ยินดีด้วยค่ะ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขอบคุณครับ Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 12, 2008, 10:32:43 AM »

ใครมีรูปบ้างครับอยากดูบรรยากาศ

วันแข่ง

http://www.gunsandgames.net/smf/index.php?topic=50617.390

หน้า: [1] 2
  พิมพ์