๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 08:00:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบวิธีการเลือกซื้อปืนใหม่จากร้านและเทคนิคการต่อราคาน่ะครับ  (อ่าน 6730 ครั้ง)
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 08:06:41 AM »

ต่อรองราคาขึ้นอยู่กับความสามารถส่วนบุคคลครับ...

ผมต่อได้มากที่สุด= 2 เค ต่อน้อยที่สุด=ไม่ได้เลยซักบาท...

ส่วนการเลือกปืน ผมให้เจ้าของร้านเลือกให้ครับ...Cheesy

ขอเหตุผลที่ว่าให้เจ้าของร้านเลือกให้ด้วยครับคุณหมอ.

ตอบช้าไปเดือนนึง...

ขออภัยด้วยครับ...

ที่ผมให้เจ้าของร้านเลือกให้...

เพราะผมซื้อปืนจากร้านที่ผมไว้ใจเท่านั้น...

แล้วในเวลานั้นใครจะรู้จักสินค้าดีเท่าคนขายล่ะครับ...คิก คิก

ส่วนบางครั้ง(บ่อยครั้ง)ไม่ต้องเลือกเพราะมันไม่มีให้เลือกครับ...หัวเราะร่าน้ำตาริน
สาเหตุที่ให้ทางร้านเลือกให้  ผมเข้าใจแจ่มแจ้งแล้วครับ  ขอบคุณครับ....
flyingkob-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 361

"สุวิชาโน ภวัง โหติ" ผู้รู้ดี เป็นผู้เจริญ

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 09:03:41 AM »

เดินดูหลายๆร้านครับ การต่อรองราคาเหมือนกับการซื้อสินค้าทั่วๆไป เช่น 100 ต่อ 80 ไม่ได้ไม่ซื้อเป็นต้น

ตึกยาวหลังนี้ สอนให้เรารู้สำนึกถึงบุญคุณของแผ่นดิน
โต
Full Member

คะแนน 6

ให้เสียงโดย พันธมิตร

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 01:05:00 PM »

ขอบพระคุณทุกๆท่านมากครับที่ให้ความรู้ ผมไปลองเดินดูมาแล้วครับราคาจองประมาณ170K  หัวเราะร่าน้ำตาริน แถมร้านที่มีของก็เป็นร้านกาแฟซะด้วยครับ บอกราคาแบบว่าซื้อได้เกือบ2กระบอกเลย แถมบอกว่ายิงลูกจริงไม่ได้ต้องยิงแต่ลูกหัวอ่อน(เดี๋ยวเกลียวลำกล้องสึกหมด) Huh ไม่ทราบว่า ทำไมโรงงานโคลท ถึงทำป์นราคาแพงแต่ยิงลูกจริงไม่ได้ล่ะ ขอถามพี่ๆอีกล่ะกันน่ะครับว่า Gold cup Trophy ยิงได้แต่ลูกหัวอ่อนจริงหรือ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ ไหว้

ร้านในตำนาน อิอิ ปืนยิงลูกจริงไม่ได้ ยิงได้แต่ลูกซ้อม เอาเข้าไป คำพูดร้านนี้....... มีอะไรที่เป็นจริงบ้างครับ

<<< ONE SHOT - ONE KILL=
Kapolo
กิ่งไผ่ในมือจอมยุทธ มันคือกระบี่ชั้นดีนี่เอง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2008, 07:35:27 PM »

ขอขอบพระคุณพี่ๆทุกๆท่านน่ะครับที่ช่วยให้ข้อมูลในการเลือกซื้อนะครับ

พ่อแม่หวังพึ่งเจ้า     ครูนั้นเล่าหวังสร้างชื่อ
ชาติหวังกำลังฝีมือ   เจ้านั้นคือความหวังของทั้งมวล
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์