๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 12:47:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันยิงปืนชิงถ้วยพระราชทานของค่ายวิภาวดีรังสิต จ.สุราษฎร์ธานี  (อ่าน 36227 ครั้ง)
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 09, 2005, 05:37:01 PM »

สำหรับ production และ revolver ใช้กติกาสากลครับ. Grin   

หลงรัก   น่าสน น่าสน  Smiley

....กรรมการจัดแข่งขันฝากมากราบเรียนให้ทราบว่า   ทั้ง 2 รุ่นนี้  จะไม่มีการวัดค่ากระสุนครับ   (ดังนั้น  รุ่นรีวอลเวอร์

นักกีฬาท่านใดจะยิงกระสุนแบบ หัวตัด LWC ก็ได้ครับ) 

(อืม..club match หรือ local match  ก็มักจะมีการเปลี่ยนแปลงหรือแก้ไขกติกากันบ้างแบบนี้แหละครับ  คล้ายๆกันกับ

เป็นกติกาของสนาม  ตามมติกรรมการผู้จัดแข่งขันที่ต้องพยายามให้สอดคล้องกับนักกีฬา ใน area นั้นๆครับ)
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 09, 2005, 08:30:57 PM »

....กรรมการจัดแข่งขันฝากมากราบเรียนให้ทราบว่า ทั้ง 2 รุ่นนี้ จะไม่มีการวัดค่ากระสุนครับ (ดังนั้น รุ่นรีวอลเวอร์

นักกีฬาท่านใดจะยิงกระสุนแบบ หัวตัด LWC ก็ได้ครับ)

อันนี้เป็นข้อมูลสำคัญ  แจ้งก่อนแข่งไม่มีปัญหาครับ
แค่สงสัย ว่าไหน ๆ ตั้งเครื่องแล้วไม่วัดกัน   
แต่กติกาอื่น เช่นเรื่องตัวปืนยังเป็น IPSC January2004 อยู่ใช่ไหมครับ ?

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 09, 2005, 09:02:31 PM »

...จะจัดเมื่อไหร่ครับ :Smiley Cool

ปลายปีครับ 
IPSC Shotgun หรือลูกซองรณยุทธตามกติกา IPSC สากล

....ดีใจที่มีข่าวที่น่ายินดีเช่นนี้    จะได้มีการจัดแบบเป็นทางการซะทีครับ....เอาด้วยคนแน่ๆครับ Grin

...อิอิ ผมกำลังควานหา ป.3 สำหรับ Benelli M1 อยู่พอดีเลย  มีที่เล่นแล้ว  Cool

...นายแห้วรู้ข่าวนี้คงดีใจขนาด  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 09, 2005, 10:17:01 PM »

จะดีใจหรือเปล่ายังไม่ทราบ
ขอให้วันแข่งไม่ติดธุระ  หรือเกิดอุบัติเหตุมือเคล็ดอะไรมาแข่งได้คนจัดก็ happy แล้ว
  Smiley

THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #49 เมื่อ: กันยายน 09, 2005, 10:32:51 PM »

...จะจัดเมื่อไหร่ครับ :Smiley Cool

ปลายปีครับ 
IPSC Shotgun หรือลูกซองรณยุทธตามกติกา IPSC สากล

....ดีใจที่มีข่าวที่น่ายินดีเช่นนี้    จะได้มีการจัดแบบเป็นทางการซะทีครับ....เอาด้วยคนแน่ๆครับ Grin

...อิอิ ผมกำลังควานหา ป.3 สำหรับ Benelli M1 อยู่พอดีเลย มีที่เล่นแล้ว Cool

...นายแห้วรู้ข่าวนี้คงดีใจขนาด Grin
                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                ดีใจกับคอลูกซองด้วยครับ ได้ขึ้นชั้นเป็นลูกเมียน้อยแล้ว (ก็ยังดีกว่าเป็นลูกเมียเก็บเนาะ)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #50 เมื่อ: กันยายน 09, 2005, 10:45:36 PM »

ปลายปีครับ

....ดีใจที่มีข่าวที่น่ายินดีเช่นนี้ จะได้มีการจัดแบบเป็นทางการซะทีครับ....เอาด้วยคนแน่ๆครับ Grin

...อิอิ ผมกำลังควานหา ป.3 สำหรับ Benelli M1 อยู่พอดีเลย มีที่เล่นแล้ว Cool

...นายแห้วรู้ข่าวนี้คงดีใจขนาด Grin
ดีใจกับคอลูกซองด้วยครับ ได้ขึ้นชั้นเป็นลูกเมียน้อยแล้ว (ก็ยังดีกว่าเป็นลูกเมียเก็บเนาะ)

ยิ่งกว่าลูกเมียน้อยอีก ก็ Rifle IPSC

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: กันยายน 09, 2005, 11:51:05 PM »

แต่กติกาอื่น เช่นเรื่องตัวปืนยังเป็น IPSC January2004 อยู่ใช่ไหมครับ ? [/color]

.....ใช่ครับ... Grin
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: กันยายน 17, 2005, 08:54:05 AM »

ปลายปีครับ 

หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: กันยายน 17, 2005, 09:13:10 AM »

ปลายปีครับ

....ดีใจที่มีข่าวที่น่ายินดีเช่นนี้ จะได้มีการจัดแบบเป็นทางการซะทีครับ....เอาด้วยคนแน่ๆครับ Grin

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

....ปีหน้า  ถ้ามีจัดแม็ทช์ (ของสมาคมฯ) ที่อุดรฯ    ลองเสนอให้จัด IPSC Shotgun (ใช้กติกา IPSC สากล)ในวันเสาร์

จัดแข่งวันเดียว เอา 8 สนาม ก็พอครับ   แล้ววันอาทิตย์ เป็น OPEN ....   ดีหรือไม่ครับ....?

....น่าเสียดาย  ลีคที่กำลังจะจัดกันทางภาคเหนือ  ถ้ามีลูกซองด้วย  คงจะมันส์...

NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: กันยายน 17, 2005, 11:21:23 AM »

ดีครับพี่ BSW ผมล่องไปแข่งที่อื่นตลอด อยากให้คนอื่นล่องมาแข่งที่บ้านผมบ้าง
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #55 เมื่อ: กันยายน 17, 2005, 11:54:07 AM »

...ลองเสนอโต้โผครับ  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #56 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 07:00:28 AM »

...ลองเสนอโต้โผครับ Wink

ใช่แล้วครับ     Cool

NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 10:51:51 AM »

...ลองเสนอโต้โผครับ Wink

ใช่แล้วครับ Cool
เคยเห็นพี่ Choltit ยิงลูกซองที่สนาม นวมินทร์ ลื่นและเนียนมาก ถ้ามีโอกาสจะขอคำแนะนำบ้างนะครับ
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #58 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 09:55:27 PM »

เคยเห็นพี่ Choltit ยิงลูกซองที่สนาม นวมินทร์ ลื่นและเนียนมาก ถ้ามีโอกาสจะขอคำแนะนำบ้างนะครับ

ปืนลูกซองผมไม่ได้จับซ้อมเลยครับ  สงสัยปืนสั้นต้องเอาอย่างแบบนี้บ้างแล้ว

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #59 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 10:38:38 PM »

ปืนลูกซองผมไม่ได้จับซ้อมเลยครับ สงสัยปืนสั้นต้องเอาอย่างแบบนี้บ้างแล้ว

ขนาดไม่ได้จับโอเพ่นนะ....ยังนำมาที่ 1 เล๊ย

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 9
  พิมพ์