๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 05:21:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันยิงปืนชิงถ้วยพระราชทานของค่ายวิภาวดีรังสิต จ.สุราษฎร์ธานี  (อ่าน 36229 ครั้ง)
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 05:43:18 PM »

ขอแผนที่ทางไปสนามยิงปืนหน่วยฝึกนักศึกษาวิชาทหาร ค่ายวิภาวดีรังสิต อ.เมือง จ.สุราษฎร์ธานี.
หน่อยนะฮะ ด่วนๆฮะ

ตกใจ

...กรุณาติดต่อขอรายละเอียด,ใบคุมปืน,หนังสือรับรอง,แผนที่ฯ   ได้ที่สนามยิงปืนฯโทร...077-285161-3 ต่อ 45671

(หรือ ส่งชื่อ-ที่อยู่ มาทาง Pm นี้     ผมจะส่งเอกสารไปให้ทาง ป.ณ.ครับ)
sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 12:31:32 AM »

จะพาน้องๆไปยิง4-5คนนะครับพี่BSW
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 07:51:08 AM »

จะพาน้องๆไปยิง4-5คนนะครับพี่BSW

....ยินดีต้อนรับครับ   วันจันทร์(พรุ่งนี้)จะจัดส่งเอกสารไปให้ครับ     (แม็ทช์นี้  เป็น limited ครับ  ตามเสียงส่วนใหญ่ของกรรมการฯ   แต่ถ้ามีการจัดคราวหน้า   คงจะจัดเป็นรุ่น Standard ครับ)
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 01, 2005, 10:05:37 PM »

ขอแผนที่ทางไปสนามยิงปืนหน่วยฝึกนักศึกษาวิชาทหาร ค่ายวิภาวดีรังสิต อ.เมือง จ.สุราษฎร์ธานี.
หน่อยนะฮะ ด่วนๆฮะ

ตกใจ

...กรุณาติดต่อขอรายละเอียด,ใบคุมปืน,หนังสือรับรอง,แผนที่ฯ ได้ที่สนามยิงปืนฯโทร...077-285161-3 ต่อ 45671

(หรือ ส่งชื่อ-ที่อยู่ มาทาง Pm นี้ ผมจะส่งเอกสารไปให้ทาง ป.ณ.ครับ)
                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                ไม่เห็นมีลูกซองรณยุทธ เลยยยยยยยยยยยย
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 01, 2005, 11:02:37 PM »

äÁèàËç¹ÁÕÅÙ¡«Í§Ã³ÂØ·¸ àÅÂÂÂÂÂÂÂÂÂÂÂÂ

คอลูกซอง คุยกับคอลูกซอง....Smiley

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 02, 2005, 08:43:23 AM »

ไม่เห็นมีลูกซองรณยุทธ เลยยยยยยยยยยยย

.......ความจริงแล้ว  ก็มีการเสนอเข้ามาด้วย  แต่ตอนประชุมจัดแข่งขัน  สรุปกันไม่ลงตัวครับ   เลยต้องชะลอไปก่อน Sad        ต้องได้จัดสักครั้งครับ Grin

คอลูกซอง คุยกับคอลูกซอง....Smiley

..... Grin Cheesy Grin
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 03, 2005, 05:36:43 PM »

เยาะเย้ย  ทีแม็ชใกล้ ๆ นวมินทร์หรือฟาร์ม กลับไม่ยิง Huh

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 03, 2005, 05:40:02 PM »

> PRODUCTION DIVISION จำนวน 8 รางวัล ( overall)
> REVOLVER STANDARD จำนวน 5 รางวัล ( overall )
>กติกา:-
>ใช้กติกาสากล ของ USPSA วัดค่ากระสุน Power Factor Floor 165 (ยกเว้น Production)
>ไม่ใช่แม็ทช์ Qualified Class (ไม่มีการปรับ class)
>แข่งขัน 7 สนาม ใช้กระสุนประมาณ 160 นัด
>ค่าสมัคร 2,000 บาท แข่งขันในวันอาทิตย์ที่ 25 กันยายน 2548 เริ่มแข่ง เวลา 10.00 น.

หมายความว่า Production กับ Revolver ก็ใช้กติกา USPSA ใช่ไหมครับ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 03, 2005, 05:42:55 PM »

หลงรัก

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 04, 2005, 06:35:47 AM »

จะไปเที่ยวสมุยครับคุณพี่
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 04, 2005, 08:13:05 AM »

ถ้าเป็นทีมเที่ยวสมุย  คงเป็นทีมช่างภาพพานางแบบถ่ายนอกสถานที่แน่เลย  หลงรัก

NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 04, 2005, 11:59:41 AM »

อ้างถึง
อ้างถึง
ใช่ๆ ไม่เห็นมีลูกซองรณยุทธ เฮ้อ ลูกเมียน้อยก็เป็นอย่างแหละเนอะเฮีย ! ฟิลิปปินส์ก็ไม่ได้ไป เศร้าใจแท้ๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 04, 2005, 11:36:00 PM »

> PRODUCTION DIVISION จำนวน 8 รางวัล ( overall)
> REVOLVER STANDARD จำนวน 5 รางวัล ( overall )
>กติกา:-
>ใช้กติกาสากล ของ USPSA วัดค่ากระสุน Power Factor Floor 165 (ยกเว้น Production)
>ไม่ใช่แม็ทช์ Qualified Class (ไม่มีการปรับ class)
>แข่งขัน 7 สนาม ใช้กระสุนประมาณ 160 นัด
>ค่าสมัคร 2,000 บาท แข่งขันในวันอาทิตย์ที่ 25 กันยายน 2548 เริ่มแข่ง เวลา 10.00 น.

หมายความว่า Production กับ Revolver ก็ใช้กติกา USPSA ใช่ไหมครับ

...ไม่ใช่ครับ  เฉพาะ Limited เท่านั้นครับที่ใช้กติกาของ USPSA   สำหรับ production และ revolver

ใช้กติกาสากลครับ.   Grin   

..จริงๆแล้ว  ตั้งใจจะจัดเป็น Standard division ครับ  แต่ ติดขัดบางประการ  จึงต้องเป็นแบบนี้ไป

ก่อน  ทีนี้ ก็มีเพื่อนๆกรรมการท่านอื่น  เสนอให้จัดรุ่น Production ด้วย   ครั้นจะใช้กติกาของ USPSA

ก็จะทำให้นักกีฬาสับสนในอนาคต  (หมายถึงนักกีฬาท้องถิ่นที่ไม่เคยแข่งขัน)  เจตจำนงค์ของเรา

ต้องการสร้างนักกีฬาใหม่ๆ  ให้เข้ามาเล่นเพื่อเข้าไปปรับ class และแข่งขันในแม็ทช์ที่จัดอย่างเป็น

ทางการที่ทางสมาคมฯจัดขึ้นมากกว่า    (เนื่องจากกติกาของ US แตกต่างกับสากลหลายข้อ  ยิ่งใน

รุ่น production  ก็ยิ่งแล้วกันไปใหญ่)    ซึ่งทางกรรมการก็ได้ briefing คร่าวๆกันแล้วครับ..  กรรมการ

ที่รับสมัคร  คงจะชี้แจงให้นักกีฬาทราบก่อนจะสมัครแข่งครับ..

ขออภัยครับที่เข้ามาตอบช้า   เพิ่งกลับมาจาก  แข่ง steel ครับ.... (ฮา...ปืนแยมซะเละเลย Grin)   และขอบคุณครับที่ถามเข้ามา

ผมไปแก้ไขและเพิ่มข้อความในหน้าแรกแล้วครับ  เป็นความผิดของผมเองครับ  ที่โพสต์ไม่ตรงกับในใบประกาศของสนามฯ

(กติกาที่สนามฯกำหนดในใบประกาศ  ไม่ได้ระบุคำว่า USPSA )

..ขอบคุณท่าน choltit อีกครั้ง  ที่ช่วยสแกนใบประกาศของทางสนามลงในเว็บนี้ครับ Grin Smiley Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 05, 2005, 07:39:47 AM โดย BSW » บันทึกการเข้า
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 04, 2005, 11:46:35 PM »

อ้างถึง
อ้างถึง
ใช่ๆ ไม่เห็นมีลูกซองรณยุทธ เฮ้อ ลูกเมียน้อยก็เป็นอย่างแหละเนอะเฮีย ! ฟิลิปปินส์ก็ไม่ได้ไป เศร้าใจแท้ๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

.....ขออภัยจริงๆครับ    ไว้ไปพบกันที่ สนาม กบร. วันที่ 12-13 พ.ย. 48 ครับ 
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 03:43:25 PM »

ชัดเจน  Smiley

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 9
  พิมพ์