๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 09:02:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษา สพป.  (อ่าน 2978 ครั้ง)
thanuu
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 10:14:28 AM »

มีปัญหาเกี่ยวกับการกระทำของนายอำเภอ ที่ สามจังหวัดชายแดนภาคใต้  ขอทราบเบอร์โทร สพป.หน่อยครับ ขอบคุณครับ
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 10:22:31 AM »

Huh เอ่อ! แบบว่าอยากทราบว่าปัญหาอะไรครับ ถ้าไม่รบกวนเกินไป Huh

thanuu
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 10:39:30 AM »

ได้ ป.3 แล้วไปแจ้งเปลี่ยนสถานที่ซื้อปืน รอมา เกือบเดือนแล้ว ยังไม่ยอมเซ็น มีข้าราชการหลายคนครับที่ติดในปัญหานี้ นัยว่ามีผลประโยชน์เข้ามาเกี่ยวข้อง แต่ผมก็ฟังเพื่อนพูดมา  จึงเห็นไม่ควรออกอากาศ แต่ที่แน่ๆ แค่ทำงานช้าก็ไม่ควรแล้ว โดยเฉพาะความต้องการมีอาวุธปืนไว้ใ ช้ กับสถานการณ์อย่างนี้ เหมือนไม่สนใจในความมั่นคงปลอดภัยของคนที่รอคอย ตอนนี้ผมจึงไม่สงสัยเลยถ้ามีใครพูดว่า ส่วนหนึ่งของสถานการณ์ใต้เกิดจากพฤติกรรมของข้าราชการ นั่นไงเริ่มยาวแล้วล่ะ  ตกลงจะติดต่อ สพป.ยังไงครับ
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 10:56:35 AM »

ได้ ป.3 แล้วไปแจ้งเปลี่ยนสถานที่ซื้อปืน รอมา เกือบเดือนแล้ว ยังไม่ยอมเซ็น มีข้าราชการหลายคนครับที่ติดในปัญหานี้ นัยว่ามีผลประโยชน์เข้ามาเกี่ยวข้อง แต่ผมก็ฟังเพื่อนพูดมา จึงเห็นไม่ควรออกอากาศ แต่ที่แน่ๆ แค่ทำงานช้าก็ไม่ควรแล้ว โดยเฉพาะความต้องการมีอาวุธปืนไว้ใ ช้ กับสถานการณ์อย่างนี้ เหมือนไม่สนใจในความมั่นคงปลอดภัยของคนที่รอคอย ตอนนี้ผมจึงไม่สงสัยเลยถ้ามีใครพูดว่า ส่วนหนึ่งของสถานการณ์ใต้เกิดจากพฤติกรรมของข้าราชการ นั่นไงเริ่มยาวแล้วล่ะ ตกลงจะติดต่อ สพป.ยังไงครับ
ติดต่อผมทางข้อความส่วนตัวได้เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 08, 2005, 11:05:07 AM โดย Zeus » บันทึกการเข้า

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 12:29:56 PM »

ติดต่อผมทางข้อความส่วนตัวได้เลยครับ

รวดเร็วทันใจครับ Grin Grin Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Quart
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 02:24:41 PM »

ขอให้ได้ไวๆครับ
thanuu
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 02:56:03 PM »

ขอบคุณทุกท่านครับ แต่ก็ต้องรบกวนอีกด้วยความไม่รู้จริงๆครับ ที่คุณ zeus ว่าติดต่อทางข้อความส่วนตัว ทำยังไงครับ ใช้เน็ทได้แต่เล่นไม่ค่อยเป็นนะครับ
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 03:50:54 PM »

ขอบคุณทุกท่านครับ แต่ก็ต้องรบกวนอีกด้วยความไม่รู้จริงๆครับ ที่คุณ zeus ว่าติดต่อทางข้อความส่วนตัว ทำยังไงครับ ใช้เน็ทได้แต่เล่นไม่ค่อยเป็นนะครับ

สวัสดีครับ ... เข้าใจว่าคุณ thanuu ต้องสมัครสมาชิกของบอร์ดก่อนครับ จึงจะส่ง "ข้อความส่วนตัว" ไปหาสมาชิกท่านอื่น ๆ ได้

HanumanA
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
Full Member

คะแนน 0

หะ นุ มา นะ

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 04:09:01 PM »

ว่าแต่ว่า สพป นี่คืออะไรครับพี่ๆ

Life is Freedom's seed well grown under the sun.
muk
Hero Member

คะแนน 182

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 04:33:12 PM »

สพป. = ชมรมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน

คุณ HanumanA พิมพ์คำว่าสพป.ในกล่องค้นหาแล้วลองอ่านกระทู้เก่าดูครับ Grin Grin

ผู้ใช้ปืนเป็นผู้รับผิดชอบการกระทำทุกอย่างของตน มิใช่อุปกรณ์รับผิดชอบการกระทำของมนุษย์
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 07:47:47 PM »

บ่ายวันนี้ สพป.เดินเข้าถ้ำเสือ  เปิดเผยตัวกับ ผอ.สำนักกฎหมายและนิติการ  ซึ่งเป็นหน่วยงานรับผิดชอบเรื่องงานทะเบียนอาวุธปืน ของกระทรวงมหาดไทย
ภายในปีนี้  น่าจะมีได้เสีย
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 07:54:00 PM »

บ่ายวันนี้ สพป.เดินเข้าถ้ำเสือ เปิดเผยตัวกับ ผอ.สำนักกฎหมายและนิติการ ซึ่งเป็นหน่วยงานรับผิดชอบเรื่องงานทะเบียนอาวุธปืน ของกระทรวงมหาดไทย
ภายในปีนี้ น่าจะมีได้เสีย

ผู้การเป็นหัวมังกร หันไปทางไหนรับรองได้ คนเลวต้องถูกกำจัด

ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 07:59:59 PM »

บ่ายวันนี้ สพป.เดินเข้าถ้ำเสือ เปิดเผยตัวกับ ผอ.สำนักกฎหมายและนิติการ ซึ่งเป็นหน่วยงานรับผิดชอบเรื่องงานทะเบียนอาวุธปืน ของกระทรวงมหาดไทย

.....น่าติดตามมากครับ......

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 11:35:58 PM »

...สพป. ขยับตัว งานนี้มีลุ้น...Smiley

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2005, 02:58:04 AM »

Wink กรณีคุณธนูได้เรื่องอย่างไรรบกวนท่านเลขาฯรายงานด้วยนะคับ...  Cheesy

หน้า: [1] 2
  พิมพ์