ถ้าผมจะทำบ้านจัดสรรขาย

(1/7) > >>

Akira:
ห่างตัวเมืองระยอง ประมาณ 22Km  ห่างพัทยา 20Km  ห่างนิคมมาบตาพุด 20Km

อยู่ติดถนนสาย 36(พัทยา-ระยอง)

บ้านเดี่ยว 60ตารางวา  พท.ใช้สอย 60ตรม.  2ห้องนอน 2ห้องน้ำ

ขายราคาไม่เกิน 8แสนบาท

ทั้งโครงการมี 100หลัง 

น่าจะขายได้ไหมครับ

ขอปรึกษานะครับ  ขอบคุณครับ

หอนาฬิกา:
ดีครับ  แบบบ้านเป็นยังไงครับ  กว้าง ยาว  น่าสนครับ   ราคาไม่แพงเลยครับ

rockguns:
                   ระวังเรื่อง POLLUTION เป็นพิษ อันเป็นผลกระทบจากนิคมอุตสาหกรรม

lek:
การลงทุนมีความเสี่ยงครับ    ต้องหลายๆอย่างประกอบกัน     ถ้ามีลูกค้าก็ดีครับแต่ถ้าเสี่ยงบุกเบิกก็อย่าดีกว่า    พลาดพลั้งมาเหนื่อยนะครับ

เบิ้ม:
60ตรว. 8แสน ราคาสวยมากเลยครับ แถวบ้านผม60ตรว.2ล้านอัพ  :~) :~)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป