๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 02:41:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โอ้โห..เข้าเว็ปไม่ได้เกือบอาทิตย์ แทบบ้าเลย  (อ่าน 6105 ครั้ง)
Basix..Basic ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 20

« เมื่อ: ธันวาคม 26, 2007, 11:02:46 AM »

คุณปิ๊กครับ ผมเข้าไม่ได้หลายวันม๊า.....ก ไม่ทราบเกิดอะไรขึ้นครับ  เล่นเอาเซ็งไปหลาย...เกือบจะพาลไปมั่วเลยjavascript:void(0);
หลงรัก
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2007, 12:46:09 PM »

ต้องกราบขออภัยด้วยครับ
พอดีว่าคราวนี้ server ล่มและมีข้อมูลบางส่วนหายไป
ผมเลยถือโอกาสนี้ upgrade OS ของ serverไปด้วยเลย
จากเดิม centOs linux 32bit มาเป็น 64bit เพื่อรองรับอนาคต
จึงใช้เวลาหลายวันหน่อยครับ
ผลที่ได้น่าจะทำให้ระบบวิ่งได้สเถียรขึ้นครับ  Grin Grin
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2007, 12:56:16 PM »

พอดีว่าคราวนี้ server ล่มและมีข้อมูลบางส่วนหายไป
ผมเลยถือโอกาสนี้ upgrade OS ของ serverไปด้วยเลย
จากเดิม centOs linux 32bit มาเป็น 64bit เพื่อรองรับอนาคต
ผลที่ได้น่าจะทำให้ระบบวิ่งได้สเถียรขึ้นครับ  Grin Grin

...เยี่ยมครับ  เยี่ยม เปลี่ยนวิกฤติเป็นโอกาส  Wink

คุณปิ๊กครับ ผมเข้าไม่ได้หลายวันม๊า.....ก ไม่ทราบเกิดอะไรขึ้นครับ  เล่นเอาเซ็งไปหลาย...เกือบจะพาลไปมั่วเลยjavascript:void(0);
หลงรัก

...เชิญที่นี่ครับ http://www.gingamegun.com/forum/index.php หลายท่านใช้เป็นเซฟเฮาส์เวลาเว็บ อวป. ล่ม    ส่วนผมไปประจำครับ  คนกันเองทั้งนั้น  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2007, 08:26:39 PM »

คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ว๊า......ยากกว่าเดิมซะแล้ว  คิก คิก  ขำก๊าก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2007, 08:52:27 PM »

เยี่ยม ขอบคุณ คุณปิ๊กและทีมงานทุกๆท่านครับ  เยี่ยม

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
Basix..Basic ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2007, 10:00:37 AM »

ขอบคุณมากครับคุณปิ๊ก บริการเยี่ยมแบบนี้ จะไปไหนได้...รักกันตายเลย
หน้า: [1]
  พิมพ์