๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 07:12:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หาอะไหล่ปืนลม C25  (อ่าน 3112 ครั้ง)
rapala
Full Member

คะแนน 13

« เมื่อ: สิงหาคม 20, 2004, 01:55:50 PM »

ไฟแวคบาวน์ C25 กระบอกนี้นานๆๆๆๆจะเอามายิงซักที  สามวันที่แล้วเพิ่งยิงแมลงสาบไป 2 นัด  เมื่อวานซืน เอามาใส่ท่อก๊าซ เสียงฟู่ดังดีจัง  วันนี้ว่างรื้อออกมาดู ซีลวาล์วมันยุบไปมาก (เมื่อก่อนไม่เคยถอดท่อก๊าซ เป็นเดือนๆ)   อยากทราบว่าร้านไหนมีขายบ้างครับ  ผมจะฝากให้น้องไปซื้อ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
MedCadet
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2004, 07:53:20 PM »

แนะนำว่าให้เอาปืนและท่อไปที่สนามหัวหมาก(สมาคมยิงปืนแหงประเทศไทย) แล้วไปถามหา คุณถนอมศักดิ์ ครับ ถ้าบอกว่าซ่อมไม่ได้ก็ไม่ต้องไปหาช่างที่ไหนในเมืองไทยอีกแล้ว ทั้งซ่อมทั้งอะไหล่ ถามได้ที่อาถนอมศักดิ์ นี่แหละครับ บรรดาชมรมยิงปืนของทุกมหาวิทยาลัยจะรู้กันดีว่าถ้าปืนชมรมมีปัญหา ก็ต้องพาไปหาอาถนอนศักดิ์ หรือ อาหนอม ที่คอยช่วยเหลือมาตลอดครับ

True success is not in the learning, but in its application to benefit mankind.
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2004, 08:01:20 PM »

Cheesy อีกที่ก็ร้านสุพลการช่างครับ ของผมยี่ห้อนี้แต่คนละรุ่น ก็ไปเปลี่ยนที่ร้านนี้ครับ... Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
rapala
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2004, 11:28:50 PM »

ขอบคุณมากครับ 
ผมยังหาโอกาสขึ้นกรุงงเทพไม่ได้สักที  คงต้องลงมือสร้างเอง  คิดว่าพวกบูชยูรีเทนคงจะใช้แทนได้
หน้า: [1]
  พิมพ์