๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 12:08:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 144
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกซองไซก้า (Saiga-12)  (อ่าน 545575 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #60 เมื่อ: มกราคม 22, 2008, 09:40:14 AM »

พานท้ายพับได้หรือป่าวครับ  หวังว่าไม่ใช่รุ่นที่ไม่มีด้ามนะครับพี่

จ๊าก...หัวกุดเหรอ ยิ้มีเลศนัย

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
van-เรารักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 22

« ตอบ #61 เมื่อ: มกราคม 22, 2008, 10:19:04 AM »

คนถนัดซ้ายเล่นได้หรือเปล่าครับ(เหนี่ยวไกมือซ้าย) จะมีปัญหาตอนดีดปลอกออกหรือเปล่าครับ
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #62 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 06:36:27 AM »

วันเสาร์จะไปรับปืนไซก้าที่ไกอาร์ม

ฝากตัวเป็นน้องใหม่ไซก้าด้วยคนนะคร๊าบบบบบบบบ Wink Cheesy

ได้ราคาเท่าไหร่ครับ... Cheesy
ขอโทษครับเข้าไม่ได้เลยตอบช้า
ร้านคิดค่าตัว 58 พัน  ค่าแม๊ก 8 นัด 3พัน รวม 61 พัน
ต่อรองลงเหลือ 58 พันพร้อมแม๊ก 8 นัด ครับ Grin

วันเสาร์จะไปรับปืนไซก้าที่ไกอาร์ม

ฝากตัวเป็นน้องใหม่ไซก้าด้วยคนนะคร๊าบบบบบบบบ Wink Cheesy
รุ่นไหนครับพี่ต้อย ยินดีด้วยครับพี่

ยินดีด้วยครับพี่ต้อย... เยี่ยม
ยังไม่รู้เลยครับ  รู้แต่ว่าพานท้ายโปร่ง  และมีล๊อคสไล้ค์

รุ่นไหนครับพี่ต้อย ยินดีด้วยครับพี่

ยินดีด้วยครับพี่ต้อย... เยี่ยม
ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบ Wink Cheesy
พานท้ายพับได้หรือป่าวครับ  หวังว่าไม่ใช่รุ่นที่ไม่มีด้ามนะครับพี่
พานท้ายพับได้ครับ  เป็นรุ่นที่มีด้ามจับแบบปืนพก  และพานท้ายพับได้ครับ Grin

คนถนัดซ้ายเล่นได้หรือเปล่าครับ(เหนี่ยวไกมือซ้าย) จะมีปัญหาตอนดีดปลอกออกหรือเปล่าครับ
ไม่แน่ใจครับต้องไปลองจับดู  ที่ร้านไกอาร์มเจ้าของคุยดีครับ Grin
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 08:31:12 PM »

ผมขอถามว่าคิดยังไงถึงซื้อครับพี่ อิอิ
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #64 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 08:54:31 PM »

ว๊าว...ยินดีด้วยครับพี่   ของผมยังบริสุทธิ์อยู่เลย  จะให้พี่ต้อยช่วยทะลวงก่อนก็ไม่เอา  อิ อิ

รับแล้วมาลองที่ ร.1 รอ. เลยหรือเปล่าครับพี่  โทรชวนด้วยนะครับ

คิก คิก....ทั้ง 308  - ไซก้า...ต้องให้ปู่ทะลวงให้  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #65 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 10:01:53 PM »

อืม....น่าสนใจมากครับ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #66 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 10:28:00 PM »

ผมขอถามว่าคิดยังไงถึงซื้อครับพี่ อิอิ
คิดยังไงถึงซื้อ.......เป็นคำถามที่ต้องตอบซะด้วย  อิอิ

แข็งแรงบึกบึน / ระบบแก๊สโอปะเรต(ยิงนิ่มกว่าระบบสปริง) / เคยมีเบนาลีเอ็ม 1 ยิงได้เร็วมาก

แต่มาเจอไซก้ายิงเร็วใกล้เคียงแต่นุ่มนวลกว่า(ลองยิงของน้องอู๋ 5 นัดไม่ถึงวิ) / การบำรุงรักษาไม่ยุ่งยาก /

มั่นใจว่าเป็นปืนที่ได้ทั้งรุกและตั้งรับ(ในการป้องกันตัว) / เมียไม่บ่น คิก คิก/ ประการสุดท้าย เท่ห์ครับ   เยี่ยม

นึกออกแค่นี้ครับ Wink Cheesy
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #67 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 10:30:52 PM »

คิดยังไงถึงซื้อ.......เป็นคำถามที่ต้องตอบซะด้วย  อิอิ

แข็งแรงบึกบึน / ระบบแก๊สโอปะเรต(ยิงนิ่มกว่าระบบสปริง) / เคยมีเบนาลีเอ็ม 1 ยิงได้เร็วมาก

แต่มาเจอไซก้ายิงเร็วใกล้เคียงแต่นุ่มนวลกว่า(ลองยิงของน้องอู๋ 5 นัดไม่ถึงวิ) / การบำรุงรักษาไม่ยุ่งยาก /

มั่นใจว่าเป็นปืนที่ได้ทั้งรุกและตั้งรับ(ในการป้องกันตัว) / เมียไม่บ่น คิก คิก/ ประการสุดท้าย เท่ห์ครับ   เยี่ยม

สมหวังจนได้ ดีใจด้วยครับพี่ต้อย

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

« ตอบ #68 เมื่อ: มกราคม 24, 2008, 11:00:07 PM »

ขอบคุณน้องก้อนครับ

แต่อยากได้แม๊ะมากกว่าอ่ะ.......สมหวังไม่ค่อยอยากได้ คิก คิก
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69 เมื่อ: มกราคม 26, 2008, 01:41:33 AM »

มั่นใจว่าเป็นปืนที่ได้ทั้งรุกและตั้งรับ(ในการป้องกันตัว) / เมียไม่บ่น คิก คิก/ ประการสุดท้าย เท่ห์ครับ   เยี่ยม

ครับพี่ อิอิ 
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70 เมื่อ: มกราคม 26, 2008, 02:25:51 AM »

.....พี่ต้อยไปหาหมอตรวจบ้างนะครับ...."5นัดไม่ถึงวิ"....ระวังโรคเกี่ยวกับต่อมลูกหมากไว้บ้าง.....แว๊ปปปปปปปปปปปปป... คิก คิก
Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71 เมื่อ: มกราคม 26, 2008, 11:44:17 AM »

เมื่อเช้า เจอคุณหลวงฯ พร้อมผู้ปกครอง มาถอยไซก้า ที่ร้านไกร์อาร์ม    ยิ้มีเลศนัย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

« ตอบ #72 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 08:44:55 AM »

Cheesy Cheesy

พี่ไม่เล่นซักกระบอกหรือครับ  แต่งให้ครบแล้วลงแข่ง IPSC แทนผมทีครับ

ท่าน USP40  ครับ........ตัวข้างล่างนี่   ที่เมกาฯ  มีขายหรือยังครับ
รับมาแล้วครับคุณเจษ  เป็นตัวบนครับ หลงรัก(ขออนุญาตเจ้าของภาพด้วยนะครับ)

วันนี้นัดไปยิงดูกลุ่มผลประการใดจะรายงานให้ทราบทุกระยะ Grin

.....พี่ต้อยไปหาหมอตรวจบ้างนะครับ...."5นัดไม่ถึงวิ"....ระวังโรคเกี่ยวกับต่อมลูกหมากไว้บ้าง.....แว๊ปปปปปปปปปปปปป... คิก คิก
จ๊ากกกกกกก  บ่แม่นจั่งส้น คิก คิก

เมื่อเช้า เจอคุณหลวงฯ พร้อมผู้ปกครอง มาถอยไซก้า ที่ร้านไกร์อาร์ม    ยิ้มีเลศนัย
เจอตัวเป็นๆกันซะที  อิอิ  ไม่มีเวลาได้คุยกันนานๆ  พอดีไปกันหลายคน  แล้วก็รีบไปนครชัยศรีซะด้วย Grin

เสียดายไม่ได้เจอท่านปรามาจารย์ลูกซองแฝด......คงต้องหาโอกาสคารวะท่านซักจอก Wink Cheesy
อู๋ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #73 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 09:44:56 AM »

กำเลย  มัวแต่ยุ่งๆเรื่องวีซ่า เรื่องเรียนต่อ 
 หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมเพิ่งมาเห็น ว่าคุยกันเรื่องไซก้า  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยินดีกับพี่ปู่ด้วยครับ  เห็นแต่กล่องกระดาษยังเห็นไซก้าของปู่ตัวเป็นๆเลย  Grin
ยินดีกับท่าน Steive G ด้วยครับ Grin

........................................................... .............

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2008, 09:47:48 AM โดย อู๋ » บันทึกการเข้า

Life was like a box of chocolate. You never know what You're gonna get.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

« ตอบ #74 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 09:51:45 AM »

รุ่นพี่อีก 1 ในแก๊งค์ไซก้า  อิอิ คิก คิก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 144
  พิมพ์