๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 03:59:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 144
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกซองไซก้า (Saiga-12)  (อ่าน 542913 ครั้ง)
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2007, 12:07:49 AM »

แม็กซาลาเปา หาได้ที่ไหนครับพี่ . . .

รบกวน ถามครับ
ไม่ทราบว่า ปืนที่ร้าน ขายมีแม็กสำรองมาให้หรือ ไม่ครับครับ

กำลังสนใจ ครับ
มีแม็กตัวนี้ ด้วย น่าสนมาก
http://www.mdarms.com/scripts/prodview.asp?idProduct=1714
แม็กจานอันนี้ยังไม่มีขายครับ  ผมเองก็รออยู่
พี่เจษตอบไปแล้วครับ   ขนาดเมกายังร้องเพลงรอเลยครับ  คิก คิก   กว่าจะเข้าไทยคงทันสาดน้ำสงกรานต์ นู่นแหละครับ
แม็กสำรองของผมไม่มีมาด้วยครับ  อ๋อย 
คงไม่ส่งขายเมืองไทยครับ
Stevie G - รักในหลวง
LABOR OMNIA VINCIT
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 47

"Don't let your feeling controls your life"

« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2007, 09:20:41 AM »

ขอบคุณครับ
เดี๋ยวช่วงบ่ายๆจะลองเช็คปลายทางดูว่ามีแบบนี้มั้ย หรือ อยู่ในเกณฑ์ใกล้เคียงกัน  Cheesy
แน่ใจแล้วหรือว่าจะพ่นสี 

ตัดสินใจแล้วว่าจะคงสภาพเดิมไว้ก่อนสักระยะแล้วค่อยพ่นสีใหม่ ในระหว่างนี้คงจะหาข้อมูลและลวดลายแปลกๆไปเรื่อยๆ ก่อนครับ  Cheesy

http://www.youtube.com/watch?v=zw5pAshxY80

โลกต้องการคนดี
มิใช่เพื่อให้มารับรางวัล
แต่เพื่อมาช่วยทำชีวิตและสังคมให้มันดี ...
param - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #47 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2007, 12:53:17 PM »

พี่USP40 ครับ บ่อแม็กฯทำด้วยอะไรครับ
ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
ขอบคุณ
NAPALM
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2007, 09:26:19 PM »

Cheesy Cheesy

พี่ไม่เล่นซักกระบอกหรือครับ  แต่งให้ครบแล้วลงแข่ง IPSC แทนผมทีครับ

ท่าน USP40  ครับ........ตัวข้างล่างนี่   ที่เมกาฯ  มีขายหรือยังครับ

..........ขอเพียงมีความหวัง       ย่อมมีโอกาส...............
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2007, 10:38:24 PM »

อ้างถึง
ตัดสินใจแล้วว่าจะคงสภาพเดิมไว้ก่อนสักระยะแล้วค่อยพ่นสีใหม่ ในระหว่างนี้คงจะหาข้อมูลและลวดลายแปลกๆไปเรื่อยๆ ก่อนครับ 
ดีแล้วครับ  เผื่อจะขายจะได้ไม่มีปัญหา ปืนผมกะไม่ขายเลยกล้าทำ 
อ้างถึง
พี่USP40 ครับ บ่อแม็กฯทำด้วยอะไรครับ
ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
ทำจาก เซ็นเตดิค ครับราคาผู้ผลิตกะไว้ราว $50 ครับ  ซึ่งสำหรับผมเกินคุ้มครับ แต่อาาจะขายรวมกับตัวแขวนลูกเลื่อนนัดสุดท้ายครับ
อ้างถึง
ท่าน USP40  ครับ........ตัวข้างล่างนี่   ที่เมกาฯ  มีขายหรือยังครับ
ปืนลูกซองกึ่งออโต้ที่มีด้ามแบบปืนพก   ที่สามารถบรรจุลูกได้ด้วยแม็กกาซีน  ห้ามนำเข้ามาขายครับ  ที่เห็นในเมกาแบบที่มีด้ามปืนพก  เป็นปืนที่มาแปลงในเมกา  โดยใช้ชิ้นส่วนอะไหล่ที่ทำในเมกา  มาใส่ปืนจนครบตามที่กฏหมายกำหนดไว้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2007, 11:23:00 PM โดย USP40 » บันทึกการเข้า
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #50 เมื่อ: มกราคม 22, 2008, 07:43:06 AM »

วันเสาร์จะไปรับปืนไซก้าที่ไกอาร์ม

ฝากตัวเป็นน้องใหม่ไซก้าด้วยคนนะคร๊าบบบบบบบบ Wink Cheesy
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: มกราคม 22, 2008, 07:51:29 AM »

วันเสาร์จะไปรับปืนไซก้าที่ไกอาร์ม

ฝากตัวเป็นน้องใหม่ไซก้าด้วยคนนะคร๊าบบบบบบบบ Wink Cheesy
รุ่นไหนครับพี่ต้อย ยินดีด้วยครับพี่
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #52 เมื่อ: มกราคม 22, 2008, 08:22:00 AM »

รุ่นไหนครับพี่ต้อย ยินดีด้วยครับพี่

ยินดีด้วยครับพี่ต้อย... เยี่ยม

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #53 เมื่อ: มกราคม 22, 2008, 08:45:43 AM »

ยินดีด้วยครับพี่ต้อย... เยี่ยม
ยังไม่รู้เลยครับ  รู้แต่ว่าพานท้ายโปร่ง  และมีล๊อคสไล้ค์

ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบ Wink Cheesy
ไพโรจน์
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #54 เมื่อ: มกราคม 22, 2008, 09:05:13 AM »

ว๊าว...ยินดีด้วยครับพี่   ของผมยังบริสุทธิ์อยู่เลย  จะให้พี่ต้อยช่วยทะลวงก่อนก็ไม่เอา  อิ อิ

รับแล้วมาลองที่ ร.1 รอ. เลยหรือเปล่าครับพี่  โทรชวนด้วยนะครับ

ขนมจีนเส้นใหญ่
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #55 เมื่อ: มกราคม 22, 2008, 09:06:59 AM »

อ้างถึง
อ้างจาก: หลวงริน  สุราพ่าย ที่ วันนี้ เวลา 07:43:06 AM

ฝากตัวเป็นน้องใหม่ไซก้าด้วยคนนะคร๊าบบบบบบบบ  

เจ้าของร้านก็คุยดีมากครับ เยี่ยม(ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียนะครับ)อยากรู้อะไรถาม...เค้าบอกหมดเลยครับ เยี่ยม

ปืนจะประเสริฐดังมีมนุยษ์ที่เป็นเลิศอยู่หลังปืน
Stevie G - รักในหลวง
LABOR OMNIA VINCIT
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 47

"Don't let your feeling controls your life"

« ตอบ #56 เมื่อ: มกราคม 22, 2008, 09:27:19 AM »

ยินดีด้วยครับพี่  Cheesy

http://www.youtube.com/watch?v=zw5pAshxY80

โลกต้องการคนดี
มิใช่เพื่อให้มารับรางวัล
แต่เพื่อมาช่วยทำชีวิตและสังคมให้มันดี ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

« ตอบ #57 เมื่อ: มกราคม 22, 2008, 09:32:01 AM »

ว๊าว...ยินดีด้วยครับพี่   ของผมยังบริสุทธิ์อยู่เลย  จะให้พี่ต้อยช่วยทะลวงก่อนก็ไม่เอา  อิ อิ

รับแล้วมาลองที่ ร.1 รอ. เลยหรือเปล่าครับพี่  โทรชวนด้วยนะครับ
รับแล้วต้องไปนครชัยศรีเลยครับ.......ไว้โอกาสหน้ารับอาสาทะลวงให้ครับอิอิ

อ้างถึง
อ้างจาก: หลวงริน  สุราพ่าย ที่ วันนี้ เวลา 07:43:06 AM

ฝากตัวเป็นน้องใหม่ไซก้าด้วยคนนะคร๊าบบบบบบบบ  

เจ้าของร้านก็คุยดีมากครับ เยี่ยม(ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียนะครับ)อยากรู้อะไรถาม...เค้าบอกหมดเลยครับ เยี่ยม

เห็นด้วยครับ Grin

ยินดีด้วยครับพี่  Cheesy
ขอบคุณครับ Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #58 เมื่อ: มกราคม 22, 2008, 09:34:27 AM »

ได้ราคาเท่าไหร่ครับ... Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2008, 09:36:11 AM โดย ~น า จ า~ » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: มกราคม 22, 2008, 09:37:24 AM »

ยังไม่รู้เลยครับ  รู้แต่ว่าพานท้ายโปร่ง  และมีล๊อคสไล้ค์

ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบ Wink Cheesy
พานท้ายพับได้หรือป่าวครับ  หวังว่าไม่ใช่รุ่นที่ไม่มีด้ามนะครับพี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2008, 09:38:55 AM โดย USP40 » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 144
  พิมพ์