ภาพพระบรมฉายาลักษณ์

<< < (2/29) > >>

HanumanA:
ทรงพระเจริญหมื่นปี หมื่นๆปี

billy the kid @ Love The King @:
ผมเคยอ่านเจอที่ ท่านวษิฐ เดชกญชร เขียนถึงพระองค์ท่านที่ท่านสนใจในอาวุธปืน หลายๆชนิด จนสามารถที่จะซ่อม m 16 ได้ครับ ท่านวษิฐ เดชกุญชรเคยเขียนถึงพระองค์ท่านไว้ใน มติชนสุดสัปดาห์ ครับ ขอให้พระองค์ท่านทรงเป็นมิ่งขวัญของคนไทยตลอดไปครับ

oil:
บูชาอยู่เหนือเกล้าเหนือกระหม่อมทุกวันคืน ก่อนนอนยังกราบระลึกถึงพระมหากัษัติรย์ทุกพระองค์ในประวัติศาสตร์ชาติไทย
ขอจงทรงพระเจริญ

Ninja 19 + รักในหลวง +:

.............. ;D...เห็นอยากได้กัน...... .พอดีผมมีฟิมฟ์ภาพนี้อยู่.....ผมจะเป็นธุระจัดให้ทุกท่านครับ..ส่งชื่อ-ที่อยู่มาทางข้อความส่วนตัวผม ไว้ครับ  เดี๋ยวผมจะแจ้งกลับไปว่าต้องทำยังไง  จะได้มีภาพพระบรมฉายาลักษณ์ทรงปืน 1911 ไว้บูชาครับ... ;D

ปล..ภาพขนาดประมาณ 20 คูณ 24 นิ้ว ครับ..ค่าอัดภาพ 100 ...ค่าส่งประมาณ  20 บาท...

วรกฤษ:
อ้างจาก: ninja 19 ที่ กรกฎาคม 04, 2005, 07:35:48 PM

.............. ;D...เห็นอยากได้กัน...... .พอดีผมมีฟิมฟ์ภาพนี้อยู่.....ผมจะเป็นธุระจัดให้ทุกท่านครับ..ส่งชื่อ-ที่อยู่มาทางข้อความส่วนตัวผม ไว้ครับ เดี๋ยวผมจะแจ้งกลับไปว่าต้องทำยังไง จะได้มีภาพพระบรมฉายาลักษณ์ทรงปืน 1911 ไว้บูชาครับ... ;D

ปล..ภาพขนาดประมาณ 20 คูณ 24 นิ้ว ครับ..ค่าอัดภาพ 100 ...ค่าส่งประมาณ 20 บาท...

ส่งข้อความให้แล้วครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว