ภาพพระบรมฉายาลักษณ์

<< < (23/29) > >>

e27hu "รักในหลวง":
ขอด้วยครับ  e27hu@hotmail.com

coda:
...ผมจะ upload เป็น zip files คืนนี้ครับ มีทั้งหมด 3 ไฟล์ด้วยกัน ไฟล์ใหญ่สุดจะเป็นภาพที่มีความละเอียดสูง 39 ภาพ  เลือกไปอัดขยายได้ขนาดใหญ่พอสมควรครับ

...ถ้าเป็นไปได้  ผมจะเอาลิงค์มาแปะไว้ที่นี่ด้วย  จะได้ D\L กันง่ายๆ ครับ  :)

pitsanukorn:
อ้างจาก: coda ที่ ตุลาคม 04, 2005, 02:58:21 PM

...ผมจะ upload เป็น zip files คืนนี้ครับ มีทั้งหมด 3 ไฟล์ด้วยกัน ไฟล์ใหญ่สุดจะเป็นภาพที่มีความละเอียดสูง 39 ภาพ เลือกไปอัดขยายได้ขนาดใหญ่พอสมควรครับ

...ถ้าเป็นไปได้ ผมจะเอาลิงค์มาแปะไว้ที่นี่ด้วย จะได้ D\L กันง่ายๆ ครับ :)

เห็นด้วยกับพี่ coda ครับ

ขอบคุณครับ

NPD:
อ้างจาก: coda ที่ ตุลาคม 04, 2005, 02:58:21 PM

...ผมจะ upload เป็น zip files คืนนี้ครับ มีทั้งหมด 3 ไฟล์ด้วยกัน ไฟล์ใหญ่สุดจะเป็นภาพที่มีความละเอียดสูง 39 ภาพ เลือกไปอัดขยายได้ขนาดใหญ่พอสมควรครับ
ขอบคุณมากนะครับ..จะรอ Down load ครับ

...ถ้าเป็นไปได้ ผมจะเอาลิงค์มาแปะไว้ที่นี่ด้วย จะได้ D\L กันง่ายๆ ครับ :)

billy the kid @ Love The King @:
ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว