ปืนมือสอง

<< < (2/4) > >>

แจ็ค:

..... ถ้าคุยเรื่องปืนมือสอง หรือปืนใช้แล้วนั้น  แล้วให้ไปดูตามร้านนี่ ผมไม่มีประสบการณ์เลยครับ  แต่ผมอยู่บ้านนอกช่วงนี้ได้เห็นบ่อย  มันเป็นช่วง ๆ เป็นจังหวะ  บางทีหาแทบตามก็ไม่เห็น  แต่บางทีไม่ต้องค้นหาก็วิ่งมาชนซะงั้น  ตอนนี้มีคนบอกจะเอา .45 มาให้ชม อีกท่านหนึ่งก็จะเอาลูกซองแฝดขนานมาให้ชม .... โอ้ยอยากเห็นถ้าเป็นไปได้แล้วจะเอารูปมาอวดครับผม .....

telekbook - รักในหลวง:
ตามที่คุณแจ็คว่าครับ  บางทีมีมาให้ชมเราไม่มีเงิน  บางทีเรามีเงินไม่มีมาให้ชม

3.0 V6:
ลองแจ้งความต้องการพร้อมเบอร์โทรไว้ในหน้าซื้อขายซิครับ....ผมว่าได้แน่นอนครับ (เยอะด้วย)

telekbook - รักในหลวง:
ขอบคุณคุณ natthawet ครับ ผมจะลองลงดูครับ

supawit:
 ;D  ลองดูที่ร้านไพศิษฐ์ ครับ ในซอยตรงข้ามดิโอลด์
               ???  แต่ 9 มม. น่าจะหายากครับ ถ้า 11 มม., .38/.375 น่าจะหาง่ายกว่า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว