ปืนมือสอง

(1/4) > >>

telekbook - รักในหลวง:
เร็วๆนี้จะพาเพื่อนไปซื้อปืนมือสอง ขนาด .38 หรือ 9 มม. แถววังบูรพา  อยากทราบว่ามีร้านใดพอแนะนำได้บ้างครับ

kay09:
หลังวังตอนนี้ปืนมือสองราคาแรงนะครับทำไมไม่ดูในเวปละครับตัวเลือกเยอะกว่า
ราคามีให้เลือกตามกำลังเงินเลยครับ :D~

nomember:
อ้างจาก: telekbook ที่ ธันวาคม 08, 2007, 08:57:01 AM

เร็วๆนี้จะพาเพื่อนไปซื้อปืนมือสอง ขนาด .38 หรือ 9 มม. แถววังบูรพา  อยากทราบว่ามีร้านใดพอแนะนำได้บ้างครับ

:OO :OO

SIG P220:
 :<< :DD :OO

telekbook - รักในหลวง:
อ้างจาก: kay09 ที่ ธันวาคม 08, 2007, 09:04:30 AM

หลังวังตอนนี้ปืนมือสองราคาแรงนะครับทำไมไม่ดูในเวปละครับตัวเลือกเยอะกว่า
ราคามีให้เลือกตามกำลังเงินเลยครับ :D~

ขอบคุณครับ  ก็ดูในเวปนี้บ้างแต่ส่วนใหญ่พบแต่อุปกรณ์แต่งปืน  ไม่ค่อยจะมีปืนน่ะครับ  ก็เลยคิดว่าถ้าไปที่ร้านจะได้เห็นตัวจริงเลย  เพราะเพื่อนไม่ค่อยมีเวลา  แต่ถ้าราคาแรงมากอาจจะชะลอไว้ก่อนครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป