๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 05:55:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสนอผู้ดูแลเวปครับ  (อ่าน 6419 ครั้ง)
(( สองคุง ))
กับชีวิต มันก็แค่เนี๊ย..!
Hero Member

คะแนน 196

สู้ตายค๊าาา !

« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 09:40:09 PM »

Grin  คือว่าผมอยากเสนอให้ ด้านซ้ายของกระทู้  ที่อยู่แถวๆ ระบุเพศ  หรือ อาวุธประจำตัว ให้มีการบอก อายุ ด้วยครับ  แบบว่าผมมองจากมุมของผมว่า เวปนี้ดีมากๆครับ  มีผู้หลักผู้ใหญ่เยอะ  บางทีลงกระทู้เพลินๆ  ก็ลืมไปว่าคุยกับใครอยู่ครับ  บางที คุยกับพี่ แต่ดันเรียกน้อง  คุยกับน้อง  ดันสวัสดีครับพี่    ผมว่ามันจะดูแปลกๆสำหรับสมาชิกใหม่ครับ  เพราะยังไม่รู้จักใครๆเลย  บางครั้งยังไม่รู้เลยว่า เราอยู่แบบพี่ๆ  น้องๆ  ปัจจุบันหากจะดูอายุ  ก็ต้องคลิกเข้าไปดูที่ข้อมูลส่วนตัวของสมาชิกผู้นั้นครับ  ซึ่งผมคิดว่า  น่าจะมีวิธีที่ง่ายกว่านี้ครับ

เรื่องก็มีอยู่แค่นี้แหล่ะครับ     ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2007, 11:19:20 AM โดย ( ^สอง^ ) » บันทึกการเข้า

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 02:48:20 PM »

Grin  คือว่าผมอยากเสนอให้ ด้านซ้ายของกระทู้  ที่อยู่แถวๆ ระบุเพศ  หรือ อาวุธประจำตัว ให้มีการบอก อายุ ด้วยครับ  แบบว่าผมมองจากมุมของผมว่า เวปนี้ดีมากๆครับ  มีผู้หลักผู้ใหญ่เยอะ  บางทีลงกระทู้เพลินๆ  ก็ลืมไปว่าคุยกับใครอยู่ครับ  บางที คุยกับพี่ แต่ดันเรียกน้อง  คุยกับน้อง  ดันสวัสดีครับพี่    ผมว่ามันจะดูแปลกๆสำหรับสมาชิกใหม่ครับ  เพราะยังไม่รู้จักใครๆเลย  บางครั้งยังไม่รู้เลยว่า เราอยู่แบบพี่ๆ  น้องๆ  ปัจจุบันหากจะดูอายุ  ก็ต้องคลิกเข้าไปดูที่ข้อมูลส่วนตัวของสมาชิกผู้นั้นครับ  ซึ่งผมคิดว่า  น่าจะมีวิธีที่ง่ายกว่านี้ครับ

เรื่องก็มีอยู่แค่นี้แหล่ะครับ     ขอบคุณครับ
อายุเรากดได้จากข้อมูลของผู้โพสครับ กดตรงชื่อ แต่บางคนก็ไม่ได้ลงใว้
ตรงนี้เป็นความสมัครใจ ถ้าเป็นสมาชิกใหม่เวลาโพสผมว่าเขียนแบบเป็นกลางๆก็ดีครับ
คนอ่านทั้งเก่าทั้งใหม่จะได้สบายใจ พอรู้จักคุ้นเคยกันแล้วค่อยโพสแบบสนิทกัน

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
ครูชรา
Jr. Member
**

คะแนน 13

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 07:35:40 PM »

อายุเรากดได้จากข้อมูลของผู้โพสครับ กดตรงชื่อ แต่บางคนก็ไม่ได้ลงใว้
ตรงนี้เป็นความสมัครใจ ถ้าเป็นสมาชิกใหม่เวลาโพสผมว่าเขียนแบบเป็นกลางๆก็ดีครับ
คนอ่านทั้งเก่าทั้งใหม่จะได้สบายใจ พอรู้จักคุ้นเคยกันแล้วค่อยโพสแบบสนิทกัน

เห็นด้วยกับคุณบุญเป็นที่ยิ่ง โพสท์ด้วยความสุภาพ มีชราคารวะ ไม่ว่าจะผู้ใหญ่ หรือเด็ก ก็ไม่เป็นไร คิดถึงคุณบุญครับ หลงรัก ไหว้

"เสพสุรากับผู้รู้ใจ พันจอกยังน้อยเกินไป  เสพสุรากับผู้ไม่รู้ใจ
 จอกเดียวก็มากเกินไป"
(( สองคุง ))
กับชีวิต มันก็แค่เนี๊ย..!
Hero Member

คะแนน 196

สู้ตายค๊าาา !

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 08:12:23 PM »

นั่นแหล่ะครับปัญหา....  สำหรับคนที่สมัครใจแล้วก็น่าจะขึ้นให้ครับ  เหมือนกับ อาวุธประจำตัว ครับ  คนที่ลงข้อมูลก็ยังขึ้น  คนที่ไม่ได้ลง ก็ไม่ขึ้น  "รึว่าผมคิดมากไปเองครับ" คิก คิก คิก คิก

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 08:19:40 PM »

นั่นแหล่ะครับปัญหา....  สำหรับคนที่สมัครใจแล้วก็น่าจะขึ้นให้ครับ  เหมือนกับ อาวุธประจำตัว ครับ  คนที่ลงข้อมูลก็ยังขึ้น  คนที่ไม่ได้ลง ก็ไม่ขึ้น  "รึว่าผมคิดมากไปเองครับ" คิก คิก คิก คิก
ทุกอย่างเป็นปัญหาหมดครับ ถ้าเราคิดว่ามันเป็นปัญหา
แต่ถ้าคนส่วนใหญ่ยอมรับได้โดยไม่มีปัญหา เราก็ต้องพิจารณาในจุดที่ควรพิจารณา

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 08:24:48 PM »

ไม่มีประโยชน์หรอกครับ  ใช้สรรพนามเรียกแทนตัวว่าคุณในช่วงแรกๆจะดีกว่า  คุยไปนานๆก็จะรู้เองว่าใครอยู่ในอายุรุ่นไหน
บางคนอยากแก่ หรืออาจจะอยากให้คนเคารพนับถือถึงกับเรียกตัวเองว่า ป้า ก็เคยมี  แถมดันไปเรียกตัวเองว่าป้ากับคนที่แก่กว่าตัวซะด้วย
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 11:18:01 PM »

เหมือนกันครับ เจ้าของกระทู้ครับ เวปนี้มีแต่ผู้ใหญ่ที่มีหน้าที่การงานสูงๆ การใช้คำพูดในกระทู้ก็สามารถบ่งบอกได้ถึงวุฒิภาวะ เวปมี  R.O.ถึง 5 คน ที่คอยเตือนว่ากระทู้ที่โพสท์ผิดกติกาตรงไหนจะเตือนถ้าไม่ดีก็ลบลงถังขยะ เวปนี้จึงไม่ใช่เวปเด็กๆที่ แช็ตมั่วไปหมด ต้องเคารพผู้อื่นด้วย ครับ
Narin CZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 11:30:50 PM »

นานาจิตตังครับ... Grin
หน้า: [1]
  พิมพ์