๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 02:33:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กล็อก  (อ่าน 47164 ครั้ง)
KAHRPPK
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2004, 07:28:54 PM »

จริงครับท่าน LOW  พูดถูกครับ   ผมเองก็ยังกลัวเลยครับ    กลัวจะขอใบ ป3  ยากครับ Huh
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2004, 06:59:47 AM »

เป็นไปได้ไหมครับ คนที่มีปืนเหล็กหลายกระบอกแล้ว ก็อาจอยากลอง โพลิเมอร์บ้าง อย่างผมเป็นต้น Grin

อยู่ในเว็บนี้เสียตังอีกแหงๆ

เป็นไปได้ครับพี่   หลายๆท่านที่มีกล็อกในครอบครองส่วนใหญ่เท่าที่ทราบจะมีปืนเหล็กด้วย  แถมเป็นแบบ1911อีกต่างหาก Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2004, 07:31:48 AM »

เป็นไปได้ไหมครับ คนที่มีปืนเหล็กหลายกระบอกแล้ว ก็อาจอยากลอง โพลิเมอร์บ้าง อย่างผมเป็นต้น Grin

อยู่ในเว็บนี้เสียตังอีกแหงๆ

เป็นไปได้ครับพี่   หลายๆท่านที่มีกล็อกในครอบครองส่วนใหญ่เท่าที่ทราบจะมีปืนเหล็กด้วย  แถมเป็นแบบ1911อีกต่างหาก Grin

Wink เล่นปืนมีอาถรรพ์ "ปืนดูดปืน" ดูดได้หมดไม่ว่าสเตนเลส เหล็ก โพลิเมอร์ ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ ... Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2004, 07:43:30 AM »

....จริงครับ.... Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2004, 09:21:17 AM »

มันไม่ได้ดูดปืนอย่างเดียว...เล่นดูดเงินในกระเป๋าด้วยน่ะสิ Tongue

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2004, 11:30:26 AM »

เอาเป็นว่า
ถ้าเพื่อนคุณใช้กล็อก ปืนกล็อก ออกแบบไว้ใช้งานสนาม
เอาไว้พก เอาไว้ใช้และเอาไว้ยิงแบบต่อสู้

ถ้าเอากล็อกมายิงช้าปั้นกลุ่มอ่ะนะ
ผมไม่เอา เพราะ ไม่ใช่วัตถุประสงค์ของกล็อก
และถ้าแข่งปั้นกลุ่มน่ะ แพ้ซีแซด แหงๆ

แต่ถ้าเอากล็อกมาเหน็บ ดึง ขึ้นลำ ยิง (tab - rack - bang)
กล็อกกินขาดกระบอกอื่นๆ
ทันทีที่ปืนเข้าแนว ลั่นไกได้เลย ไม่หลุดจุดตายในระยะ15เมตร
แทบไม่ต้องเล็ง

ลองให้เพื่อนคุณทำอย่างที่บอกสิครับ
อ้อ...จะเป็นการดี ถ้าคุณบอกให้เพื่อนที่ใช้กล็อกเข้ามาในกระทู้นี้

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

KAHRPPK
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2004, 11:34:02 AM »

เพื่อนเล่นคอม  ไม่เป็นครับ    SUB
524
รักเธอประเทศไทย
Full Member

คะแนน 2

คนคบปืน .40 เป็นเพื่อน

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2004, 12:16:27 PM »

Smiley

เอาเป็นว่า
ถ้าเพื่อนคุณใช้กล็อก ปืนกล็อก ออกแบบไว้ใช้งานสนาม
เอาไว้พก เอาไว้ใช้และเอาไว้ยิงแบบต่อสู้

ถ้าเอากล็อกมายิงช้าปั้นกลุ่มอ่ะนะ
ผมไม่เอา เพราะ ไม่ใช่วัตถุประสงค์ของกล็อก
และถ้าแข่งปั้นกลุ่มน่ะ แพ้ซีแซด แหงๆ

แต่ถ้าเอากล็อกมาเหน็บ ดึง ขึ้นลำ ยิง (tab - rack - bang)
ทันทีที่ปืนเข้าแนว ลั่นไกได้เลย ไม่หลุดจุดตายในระยะ15เมตร

ลองให้เพื่อนคุณทำอย่างที่บอกสิครับ
อ้อ...จะเป็นการดี ถ้าคุณบอกให้เพื่อนที่ใช้กล็อกเข้ามาในกระทู้นี้

Smileyคุณsubmachine .. Cheesy พูดอะไรอย่างนั้น ... Grin.Glock 19 ของผม..ที่ทิ้งลืมในรถ น่ารักขึ้นอีกจมเลย.... Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2004, 12:19:06 PM โดย 524 » บันทึกการเข้า

อะไรจะเกิด..มันก็ต้องเกิด .
วิธ
อยากได้ Colt จัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2004, 12:21:18 PM »

เอาเป็นว่า

เห็นด้วยกับท่านครับ   ซื้อมาแล้ว เป็นปืนดี 100%  ครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2004, 12:28:40 PM »

ตอนนี้เขากำลังทำความคุ้นเคยอยู่ครับ     เขาบอกว่ายิงแม่นมากครับ    การซื้อแต่ละทีมันเสียค่าธรรมเนียม     เปลื่ยนบ่อยไม่ไหวครับ Huh   เขายีงเก่งกว่าผมครับ     เขาบอกว่าลากมาจนถึงจุดหนึ่งแล้วหยุด    แล้วค่อยลากต่ออีกนิดหน่อยครับ Huh 
คุณ KAHRPPK ลองหรือยังครับ คุณน่าจะยิง Glock ได้ดีกว่า Kahr จมกระเบื้อง ... ไก Glock ลากยาวแต่เบาเพราะมีสปริงช่วย ยิงลั่นไปแล้วคลายไกนิ๊ดเดียว (ไม่ต้องคืนไกหมด) ก็ยิงต่อได้แล้ว ... เพื่อนผมบอกว่า Glock เป็นเครื่องมือผลาญกระสุนชนิดหนึ่ง  Grin

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2004, 01:25:35 PM »

พวกซื้อไว้เก็บ แต่ถ้าเก็บไม่ดีอาจไปเร็วกว่ากล็อกก็ได้
เห็นด้วยนะครับขึ้นอยู่กับการดูแลรักษาครับ.......
พกพาน่าจะเอา...Glock ครับ Grin Grin
KAHRPPK
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2004, 04:48:04 PM »

กล็อกยิงง่ายกว่าคาห์รครับ    ผมคิดว่าถ้าไม่ระแวงเรื่องรัฐขอคืนปืน  ผมก็คิดซื้อกล็อกไว้ยิงเล่นครับ
simon
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2004, 08:47:42 AM »

แล้วแต่คนชอบครับผมว่าน่ะ แต่ขอบอกสำหรับผม ได้ ป.3 แล้วครับพึ่งได้มา รับรองว่าต้องเป็นกล็อก 26 เท่านั้นที่ผมต้องการ ไม่งั้นต้องร้องไห้ แง่ แง ๆ เลยครับ  Cry Cry
pony
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2004, 04:27:35 PM »

....จริงครับ.... Grin
ผมก็ใช่ครับ   และพอซื้อกล็อกแล้ว  ก็จะใช้กล็อกเป็นปืนคู่ชีวิต  1911 ลดฐานะลง เป็นแค่ปืนยิงเล่น
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2004, 02:32:16 AM »

Grin บอกไปเลยครับว่า  Grin ไม่ใช่พลาสติก เค้าเรียกโพลิเมอร์ Grin ไม่รู้จริงอย่าพูด อิ อิ  Grin

Grin แล้วก็เลียนแบบที่พี่ใหม่เคยโพสไว้ว่า  ... พอพูดเสร็จก็ขว้างใส่ฝาผนังโชว์ซะเลย  Grin

Grin หรือไม่ก็ที่ลุงกล็อกแกล็กว่าไว้ว่า .... เอาด้ามปืนนะเคาะหัวคนพูดดู ว่าระหว่างหัวกับพลาสติก อะไรจะแตกก่อนกัน  Shocked  Grin

Grin hk ผม เพื่อนก็พูดว่าพลาสติกเหมือนกัน ผมบอกว่าเค้าเรียกโพลิเมอร์ต่างหาก  แต่ไม่ได้ขว้างโชว์ครับ เพราะขับรถอยู่ ไม่มีผนังให้ขว้างอ่  Grin และไม่ได้เอาเคาะหัวเพื่อน เพราะเพื่อนถือปืนอยู่นะครับ  Grin
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 8
  พิมพ์