๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 04:09:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้จัก จ.สอ.ปรีชา หรือ ครูปรีชา ที่รับสอนเทคนิคการยิงปืนบ้างครับ  (อ่าน 3965 ครั้ง)
bobby
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2005, 10:00:57 AM »

คุณต้อมครับ...

ขออนุญาตขุดกระทู้ครับ... รออยู่ครับว่าเมื่อไรจะมี "หลอกเพื่อนมาอ๊วกภาค 2" เอาแบบอ๊วกกลางแดดกลางฝน คันมือคันปืนยิกๆเล้วครับ เหมือนธนูที่น้าวสุด รอเวลาปลดปล่อยออกมาครับ (เปรียบเทียบแบบเบา)
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2005, 12:27:00 PM »

ขออนุญาตขุดกระทู้ครับ... รออยู่ครับว่าเมื่อไรจะมี "หลอกเพื่อนมาอ๊วกภาค 2" เอาแบบอ๊วกกลางแดดกลางฝน คันมือคันปืนยิกๆเล้วครับ เหมือนธนูที่น้าวสุด รอเวลาปลดปล่อยออกมาครับ (เปรียบเทียบแบบเบา)

...............  Grin Grin...ได้ข่าวว่าอีกไม่นานครับ ..... Grin Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2005, 12:28:34 PM »

สวัสดีครับ  พี่สมชาย   และ น้องโอ ( ขออนุญาตเรียกน้องนะครับเพราะอายุน้อยกว่าผมแน่ๆ)   

โอ๊ย ... อนุญาตแน่อยู่แล้ว
เพราะน้องเขาชอบมากเวลาใครบอกอายุยังน้อย Grin

มันแน่นอนอยู่แล้วค่ะพี่อ๋อง ใครๆก็บอกว่าหน้ายังเอ๊าะอยู่ยังกะเด็ก20ต้นๆ ;p

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Quart
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2005, 01:02:50 PM »

ดูรูปแล้วท่าทางจะหลายปีแล้วเพราะพี่stingยังหนุ่มเฟี้ยวเลย คงเป็นหลักสูตรยิงปืนเวลากลางคืนแน่เลยเพราะฉากหลังมืดไปหมด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2005, 01:20:31 PM »

ดูรูปแล้วท่าทางจะหลายปีแล้วเพราะพี่stingยังหนุ่มเฟี้ยวเลย คงเป็นหลักสูตรยิงปืนเวลากลางคืนแน่เลยเพราะฉากหลังมืดไปหมด

...... Grin..เพิ่งเรียนกันเมื่อต้นปี 47 นี้เองครับ.. Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2005, 01:26:08 PM »

...... Grin..เพิ่งเรียนกันเมื่อต้นปี 47 นี้เองครับ.. Grin

หลักสูตรของที่ไหนเหรอครับ ครูประชาแกเลิกสอนไปนานแล้วไม่ใช่เหรอครับ ถ้าได้มีโอกาสเรียนกับแกคงได้อะไรมาเยอะแน่ๆ  Smiley
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2005, 02:56:57 PM »

.............. Wink...แค่รวมๆตัวกัน   แล้วให้พี่ท่านหนึ่งที่รู้จักขอให้ท่านมาสอนครับ.. Grin  ไม่ได้เป้นหลักสูตร แบบมีใบประกาศ.... Grin

Quart
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2005, 03:36:36 PM »

ครูประชาแกเป็นคนเฮฮาดี อารมณ์ดี ถ้าไปสนามรด ไปยิงplateบ่อยๆเดี๋ยวแกก็แวะมาคุยด้วยครับ ผมเจอบ่อย แต่ไม่เคยเรียนกับแกสักที
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2005, 03:40:03 PM »

[/quo

เดี๋ยวจัดห้ายแน่นอน..บ๊อบบี้...ช่วงนี้ผู้พัน กับครูมีงานชุกมาก...ทั้งกฐิน ผ้าป่า ของหน่วยงานต่างๆเกือบทุกเสาร์
หลังเข้าพรรษาแล้วเจอกัน..แต่กินเหล้า(หลังเสร็จกิจกรรม)ได้แค่หนึ่งองคุลีบาตรเท่านั้นนะ

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2005, 05:47:05 PM »

ผมต้องถ่ายรูปในที่มืด ๆ ถึงจะดูดีครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่ตอนนี้เลยอยู่กึ่งกลางระหว่างหลักสี่ กับ ห้าแยกปากเกร็ดแล้วครับ

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์