๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 04:09:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 23 24 25 [26] 27
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตตามหาชราชน  (อ่าน 47214 ครั้ง)
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #375 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2008, 10:08:35 PM »

สวัสดีค่ะชราชน  ไหว้

หายเงียบไปไหนกันหมดคะเนี่ย  ยิ้มีเลศนัย

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #376 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2008, 10:11:55 PM »

ท่านครูชราหายไปไหนตั้งแต่ปีใหม่ก็ไม่รู้

อยู่แต่คนหนุ่มๆที่เข้ามาตอบในกระทู้เนี่ย ยิ้มีเลศนัย คิก คิก
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #377 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2008, 10:12:52 PM »

ท่านครูชราหายไปไหนตั้งแต่ปีใหม่ก็ไม่รู้

อยู่แต่คนหนุ่มๆที่เข้ามาตอบในกระทู้เนี่ย ยิ้มีเลศนัย คิก คิก

สวัสดีค่ะพี่ต้อย Grin

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #378 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2008, 10:25:08 PM »

สวัสดีค่ะพี่ต้อย Grin

ไหว้สวัสดีครับปู่...สวัสดีครับนู๋หน่อย...

หลงรักทราบว่าวันพรุ่ง...ปู่จะไปบางกอก...วานปู่แวะซื้อขนมไข่หงษ์ มาฝากด้วยนะ...เจ้าอร่อยเจ้าเดียว เขานั่งขายไต้ต้นมะขาม ที่สนามหลวงครับ...  อยากกิน:D~

Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #379 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2008, 06:43:28 AM »

ไม่เฉพาะแต่หนุ่มๆ ครับ สาวน่ารักก็มีครับ

คุณครูเสน่ห์ดีจริง ๆ มีของดีไหม คุณครู  คิก คิก

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #380 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2008, 07:33:12 AM »

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #381 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2008, 08:30:27 AM »

สวัสดีครับน้องหน่อย(ช้าไปรึเปล่าเนี่ย) อิอิอิ คิก คิก

มีแต่ไข่ปู่เอาป่ะทิดเป้า ขำก๊าก

เฮง เฮง เฮง ครับท่านจรูญ ไหว้
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #382 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2008, 08:57:17 AM »

ถึงเขาแก่แล้วฉันก็จะรักใครจะทำไม    ถึงเขาแก่ไปไม่เกินกว่าวัยน้องคุณพ่อ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

« ตอบ #383 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2008, 09:16:32 AM »

แก่ๆอย่างนี้สิเด็ดนัก  บทบาทความรักไม่บุ่มบ่าม  โอนอ่อนผ่อนตาม แสนจะเอาใจ

เพลงเดียวกันครับ คิก คิก เยี่ยม
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #384 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2008, 05:35:30 PM »

คิก คิกผมถนัดสุรพลครับ

...ถึงฟันจะหัก ถึงหนังจะเหี่ยว มันก็ไม่เกี่ยว เพราะว่าเป็นเรื่องของมัน ฯลฯ...

...มะพร้าวห้าว ที่เขาเอามาขูด อีกมะนาวมะกรูด น้องเห็นบ้างไหมนั่น มะพร้าวห้าวยิ่งแก่ยิ่งมัน พี่ขอบอกแจ่มจันทร์ ว่ายังไม่แก่หรอกน้องเอย

คิก คิก

ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #385 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2008, 06:28:16 PM »

สวัสดีครับ ชราชน ทุกท่าน ไหว้

หยิกแกมหยอก...ครับ คิก คิก คิก คิก

พี่ทนไม่ไหวแล้วน้องเอ๋ย  พี่ทนทำเฉยมานานแล้ว
เห็นไม่พูดไม่จา  จะหาว่าพี่นอนหลับ
ขอโทษทีเถิดครับ นี่แหละพ่อยอดเท้าแมว
ขอบอกให้รู้แม่คุณหนูๆตาแป๋ว  หนูไม่คิดกลัวแมว
แล้วจะไปคิดกลัวใคร...

ขอเตือนแม่คุณทูนหัว จะได้ทำตัวมาชิดใกล้
เดี๋ยวพี่หอมแก้มเอา แล้วเจ้าจะว่าไม่บอก
เดี๋ยวพี่หยิกแกมหยอก แล้วเจ้าจะว่า ยังไง
สองแก้มหน้ามน มองแล้วทนไม่ไหว
อย่ามาคิดวางใจ เดี๋ยวกอดให้เสียคน...
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #386 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 06:50:59 AM »

l
สวัสดีค่ะ ชราชน ทุกท่าน
โดยเฉพาะท่าน turus ที่ชอบไปโดยไม่ลา.. Grin
ดาว..เข้ามาเยี่ยม และสวัสดีค่ะ
ขอให้มีความสุขทุกๆ ท่านนะค่ะ  หลงรัก

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

« ตอบ #387 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 07:33:23 AM »

คุณดาวยังเข้ามา......แล้วครูชราท่านไปไหน Wink Cheesy

สวัสดีครับ ชราชน ทุกท่าน ไหว้

หยิกแกมหยอก...ครับ คิก คิก คิก คิก

พี่ทนไม่ไหวแล้วน้องเอ๋ย  พี่ทนทำเฉยมานานแล้ว
เห็นไม่พูดไม่จา  จะหาว่าพี่นอนหลับ
ขอโทษทีเถิดครับ นี่แหละพ่อยอดเท้าแมว
ขอบอกให้รู้แม่คุณหนูๆตาแป๋ว  หนูไม่คิดกลัวแมว
แล้วจะไปคิดกลัวใคร...

ขอเตือนแม่คุณทูนหัว จะได้ทำตัวมาชิดใกล้
เดี๋ยวพี่หอมแก้มเอา แล้วเจ้าจะว่าไม่บอก
เดี๋ยวพี่หยิกแกมหยอก แล้วเจ้าจะว่า ยังไง
สองแก้มหน้ามน มองแล้วทนไม่ไหว
อย่ามาคิดวางใจ เดี๋ยวกอดให้เสียคน...

เพลงเนี้ยไม่แก่จริงร้องไม่ได้นะเนี่ยยยยยยยย ขำก๊าก
ครูชรา
Jr. Member
**

คะแนน 13

« ตอบ #388 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 09:51:58 AM »

ไหว้กราบขออภัย สมาชิกทุกท่านครับ หายไป 1เดือน เพราะความเครียดกำเริบ สมาชิกในเวปทำเหตุ ต้องเข้าห้องพระ ตั้งสติ มีอย่างที่ไหน มายุแยงให้หันไปสน คิมเบอร์ ราคาตั้งเกือบแสน ไอ้กระผมมันก็เป็นโรคหัวใจ(ง่าย)อยู่แล้ว อุตส่าห์อ้อนคนข้างตัวจนสำเร็จ เข้าไปคุยกับนายทะเบียนก็ผ่านหลักฐานก็เตรียมครบหมด พอดีสติอยู่ สตางค์ก็เลยไม่ไป ไอ้ของที่มีอยู่ เวลาเข้าสนาม ก็เหมือนคนบ้าย้ายบ้านอยู่แล้ว ขืนเอามาอีก คงต้องหารถใหม่ วันนี้วันโกน ท่านหลวงรินฯจุดธูป เลยต้องรีบเข้ามาแก้ตัว ขออภัย ที่จุดชนวนแล้วเผ่น คิดถึงทุกท่านครับ ตั้งแต่ปีใหม่ จนถึงเมื่อวานนี้ ดื่มเผื่อท่านๆในเวปเกือบครบทุกคนแล้วครับ พอดีลงรูปไม่เป็น ถ้าเป็นจะลงรูปคนชงเหล้าประจำร้านให้ท่านหลวงฯกับท่านปู เช็ดมุมปากเล่น(น้ำหมากหกนะครับ) สุพรรณก็มีอะไรดีๆเหมือนกัน ร้องเรียนสมาชิก ครูดำเล่นเอา PX4 ของผมไปทารุณที่หลังเขา สำเร็จแล้ว ก็ไม่ล้าง ทำความสะอาดให้ด้วย ขอฟ้องทุกๆท่าน ที่ผ่านมาชม คิดถึงจริงๆครับ ขอให้มีความสุขกาย สบายใจ แข็งแรง หวังสิ่งใดก็สมหวังในสิ่งที่ปรารถนาทุกๆท่าน โดยเฉพาะ Oldman with Snakehead แบบผม สวัสดีครับ ไหว้

"เสพสุรากับผู้รู้ใจ พันจอกยังน้อยเกินไป  เสพสุรากับผู้ไม่รู้ใจ
 จอกเดียวก็มากเกินไป"
wasanami
Hero Member

คะแนน 272

« ตอบ #389 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 09:58:43 AM »

สวัสดีครับท่านครู กลับมาแล้วนะครับ  ไหว้

มาใช้ dropbox กันเถอะ
https://www.dropbox.com/link/39.XpsLIhKCKt?lk=564ddba31492c671
หน้า: 1 ... 23 24 25 [26] 27
  พิมพ์