๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 05:06:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีจับปืนลูกโม่  (อ่าน 23753 ครั้ง)
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 02:46:23 PM »

ถ้านิ้วคุณขาดสัมผัสกับไกเมื่อไร  คุณก็แพ้ทันที

ตกใจ อย่างงี้ พักกินข้าว เข้าห้องน้ำก็ไม่ได้แล้วสิ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 03:20:20 PM »

ขอบคุณค่ะพี่อ๋อง...มือฝรั่งเนี่ยมันอ๊วบ...อวบเน้อ น้ำลายหก เยาะเย้ย Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 04:40:43 PM »

โอ้วแจ่มมากครับ หลงรัก หลงรัก
ขอบคุณครับพี่ น้ำลายหก
supreme
Hero Member

คะแนน 127

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 05:02:58 PM »

http://www.tonyrogers.com/video/   อันนี้มี video clip ของ jerry ให้ดูครับ ไฟล์ประมาณ 1.7MB
 Shocked Shocked Shocked

การศึกษาโดยไม่คิด ไร้ประโยชน์    การคิดโดยไม่ศึกษา เป็นอันตราย
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 05:18:31 PM »

http://www.tonyrogers.com/video/   อันนี้มี video clip ของ jerry ให้ดูครับ ไฟล์ประมาณ 1.7MB
 Shocked Shocked Shocked

อยากดูมานานแล้ว  Grin Grin Grin Grinขอบคุณมากครับ  Grin Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 06:00:13 PM »

ถ้านิ้วคุณขาดสัมผัสกับไกเมื่อไร  คุณก็แพ้ทันที

ตกใจ อย่างงี้ พักกินข้าว เข้าห้องน้ำก็ไม่ได้แล้วสิ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เสร็จคุณอ๋องจนได้  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คือตั้งใจจะบอกว่าผมชอบประโยคข้างบน แต่พิมพ์ยังไม่ทันเสร็จ ดันกด ENTER ไปซะก่อน

เลยเข้าทางคุณอ๋องเลย

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 06:46:24 PM »

ขอบคุณครับ

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
St.Bernard
Sr. Member

คะแนน 2

ตัวใหญ่ ใจดี

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 07:16:02 PM »

ขอบคุณครับสำหรับภาพดีๆ  Smiley  Wink

Hope for the BEST & Prepare for the WORST
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2005, 07:17:18 PM »

ถ้านิ้วคุณขาดสัมผัสกับไกเมื่อไร คุณก็แพ้ทันที

ตกใจ อย่างงี้ พักกินข้าว เข้าห้องน้ำก็ไม่ได้แล้วสิ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เสร็จคุณอ๋องจนได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คือตั้งใจจะบอกว่าผมชอบประโยคข้างบน แต่พิมพ์ยังไม่ทันเสร็จ ดันกด ENTER ไปซะก่อน

เลยเข้าทางคุณอ๋องเลย

ถ้าเผลอแบบนั้น  คลิ๊กที่ "แก้ไข" ได้นี่นา....
รูปโลโก้นั่น เหรียญอะไรครับ  ผมไม่รู้จักแต่สวยดี

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 12:23:15 AM »

ขอบคุณค่ะพี่อ๋อง...มือฝรั่งเนี่ยมันอ๊วบ...อวบเน้อ น้ำลายหก เยาะเย้ย Grin
เยาะเย้ย ว่าแต่ทำไมคุณโอชอบมืออวบๆล่ะคับ... เยาะเย้ย

Grin ขอบคุณคุณอ๋องคับ...

เจอกันครั้งหน้าสงสัยต้องรบกวนให้แชมป์สอนเสียหน่อย... Cheesy
ja yong
สุภาษิตเมืองเหนือ....จื่นใจ๋งู บ่จูใจ๋เขียด..( ถูกใจงู แต่ไม่ถูกใจเขียด )
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 01:16:20 AM »

หลงรัก หลงรัก

หากแผ่นดินไม่ฝังกาย จะทุกข์จะสุขเพียงใด น้อมกาย ยิ้มสู้ ฟันฝ่า parachute A85
APACHE _ Love The King
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 06:31:20 AM »

ตามไปดูมาแล้วเจอภาพนี้ครับเลยข้อนอกประเด็นพี่อ๋อง นิดนึงครับ(ขออภัยครับ)

ลูกปืนเมื่อถูกไพ่เกิดอาการเบี่ยงเบนขนาดนี้เลยหรือครับ....

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 06:39:38 AM »

ตามไปดูมาแล้วเจอภาพนี้ครับเลยข้อนอกประเด็นพี่อ๋อง นิดนึงครับ(ขออภัยครับ)

ลูกปืนเมื่อถูกไพ่เกิดอาการเบี่ยงเบนขนาดนี้เลยหรือครับ....

ไม่เป็นไรครับ
รูปนี้ผมเห็นในตำราการถ่ายภาพตั้งแต่ผมเด็กๆ แล้ว 
ตอนนั้นไม่ได้สนใจว่าหัวเบนขนาดนี้  Cheesy  ผมเดาว่าเขาโหลดให้หัววิ่งช้าลง(มั้ง)

Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 12:06:14 PM »

รูปโลโก้นั่น เหรียญอะไรครับ  ผมไม่รู้จักแต่สวยดี

เหรียญรางวัลชนะเลิศ การแข่งขันสามัคคีชาวปืน 2548 ที่สัตหีบครับ

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 02:29:13 PM »

อ้าว เหรอครับ  ยินดีด้วยครับ
พี่ Sting ช่วยโพสท์ภาพใหญ่หน่อยได้ไหมครับ ?

หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์