๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 01:35:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแข่งขันipsc เชียงใหม่ 11พ.ย.50  (อ่าน 11037 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 10:02:19 PM »

มันจริงๆครับ  สำหรับมือใหม่อย่างผม

สนุกก็มาเล่นกันบ่อยๆนะครับ Grin Grin Grin ท้าทายมาก

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 11:04:22 PM »

ขออนุญาติครับ พอดีเพิ่งทำเวปประกาศผลการแข่งขันที่จะใช้ในแมทช์ AustralAsia 2007 (และใช้ในแมทช์อื่นๆ ต่อจากนี้) เสร็จ เลยจะขอให้พี่ๆ เพื่อนๆ ช่วยเข้าไปกระหน่ำกันนิดนะครับ ดูว่าช้าหรือเปล่านะครับ ผมได้ Upload data จากแมทช์เชียงใหม่ขึ้นไปแล้วครับ (ผลทีมไม่ต้องดูนะครับ ผมadd เพื่อเป็นการทดสอบครับ) ลองแล้วรบกวน Comment ด้วยครับ ว่าช้าหรือเร็วประการใดนะครับ

ลองที่นี่เลยครับ

คอมเมนต์ช่วยไป Comment ที่กระทู้ AustralAsia 2007 นะครับ

กระทู้ AustralAsia 2007 กดเลยจ้ะ[/

Tony

ไวและชัดเจนดีครับ  แจ๋ม แจ้ง แดง แจ๋   Grin Grin Grin
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 01:49:01 PM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านครับ
ผมเพิ่งได้มีโอกาสไปยิงที่เชียงใหม่ครั้งแรก
สนุกมากๆ อากาศก็ดี พี่ๆชาวเชียงใหม่ก็เป็นกันเองมากๆครับ
ปล.ขอบพระคุณพี่โอ๊คที่ช่วยกรุณาโพสท์ผลการแข่งขันให้คร้าบ...

แข่งจบผมแวะร้านขายยา ซื้อยาไปให้ลูกสาว ซื้อเสร็จถอยรถออกมากำลังหมุนขวาจะออกถนน
เจอจิ๊กโก๋ขับเก๋งโตโยสีบรอนซ์ทองปาดเข้าจอดป๊าบบ บังมิด ออกไม่ได้ จะถอยก็ติด  Angry
เฮ้ย? อะไรเนี่ย ทำไมทำงี้ ..... ประตูด้านคนนั่งเปิดออกมา คุณปิ๊ก วิ่งจู๊ดด เข้าไปในร้านขายยา
โธ่......นึกว่าขาโจ๋ที่ไหน กลายเป็น โจ๋ปิ๊ก กะ โจ๋ตั้ม เพื่อนร่วมSquadเรานี่เอง  คิก คิก
อ้าว...ต้องขออภัยด้วยครับพี่ไม่ทันสังเกต พอดีแฟนพี่ตั้มปวดท้องครับ
ผมเลยวิ่งเข้าไปซื้อยาให้ ขออภัยที่เสียมารยาทครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปวดท้องเลยเหรอ ตกใจ

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 10:50:39 PM »

เหน็ดเหนื่อยแสนสาหัส แต่สนุ๊ก...สนุก...ROทุกคนน่ารักมากครับ อยากให้เลิกไม่เย็นมากจะได้มีเวลาverifyคะแนน
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์