๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 01:31:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแข่งขันipsc เชียงใหม่ 11พ.ย.50  (อ่าน 11040 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 08:23:19 PM »

อ.ใหม่ครับ.....จัดได้ดีมากครับ....ไม่ได้ยิงสนุกแบบนี้มานานแล้ว...บอกคำเดียวสั้นๆง่ายๆ...เยี่ยม...ครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ข้อผิดพลาดเล็กๆน้อยๆเกิดได้เสมอ...คนจัดการที่เชียงใหม่ก็พูดจาดีครับ เยี่ยม...RO ก็กันเองดี เยี่ยม...พี่น้องเชียงใหม่ก็เฮฮาดี เยี่ยม...สรุปคือ จัดอีกก็มาอีกครับ Grin Grin Grin

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 12:38:01 AM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านครับ

ผมเพิ่งได้มีโอกาสไปยิงที่เชียงใหม่ครั้งแรก
สนุกมากๆ อากาศก็ดี พี่ๆชาวเชียงใหม่ก็เป็นกันเองมากๆครับ

ปล.ขอบพระคุณพี่โอ๊คที่ช่วยกรุณาโพสท์ผลการแข่งขันให้คร้าบ...
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 07:31:49 AM »

มีผลการแข่งขันในแต่ละดิวิชั่นมั้ยครับ.......

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
phudit.45
Full Member

คะแนน 5

สู้ต่อไป

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 09:00:26 AM »

Smileyขอแสดงความดีใจกับนักกีฬาทุกท่านครับ Cheesy
เชียงใหม่เนี่ยไม่ได้ไปสักที ปีหน้าจะหาโอกาศไปให้ได้เลย น้ำลายหก
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 09:20:40 AM »

มีผลการแข่งขันในแต่ละดิวิชั่นมั้ยครับ.......

ดูที่ลิ้งค์ประกาศผลเลยครับ...มีทุกดิวิชั่น

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 09:25:01 AM »

สนิมคงเริ่มหมดแล้วนะครับ..
เจอกันที่พัทยาครับ.... Cheesy
ครับพี่ แต่ถ้าดูจากผลการแข่งขัน ผมว่าคงต้องเคาะสนิมอีกสัก 1 ปีแป็นอย่างน้อยครับ Cheesy Cheesy Cheesy
ยิงไปบ่นไปครับกับการยิงปืนของตัวเอง หลังจากไม่ได้ยิงไม่ได้ซ้อมมานานเกิน 6 เดือน
ตอนนี้เหมือนคนเริมหัดใหม่เลยครับแถมวิ่งไม่ได้อีก คุณหมอห้ามวิ่งในตอนนี้ ลำบากจังเลยครับ
แต่ใจรักนะครับพี่ Cheesy Cheesy Cheesy    แล้วเจอกันที่พัทยาครับ........

ขอให้กลับเข้าที่เร็วๆ นะครับ...
อาการเจ็บที่เข่า นอกจากไม่ได้ยิงปืน 6 เดือนแล้ว...ผมว่าอย่างอื่นก็อดยิงไปด้วยซิครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Smileyขอแสดงความดีใจกับนักกีฬาทุกท่านครับ Cheesy
เชียงใหม่เนี่ยไม่ได้ไปสักที ปีหน้าจะหาโอกาศไปให้ได้เลย น้ำลายหก

แล้วพัทยาไม่ไปเหรออัญวุฒิ  Huh
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2007, 09:26:55 AM โดย ~ NaJa ~ » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 10:08:14 AM »

ขอให้กลับเข้าที่เร็วๆ นะครับ...
อาการเจ็บที่เข่า นอกจากไม่ได้ยิงปืน 6 เดือนแล้ว...ผมว่าอย่างอื่นก็อดยิงไปด้วยซิครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย[/color]

อดหมดทุกชนิดกีฬาครับพี่ คุณหมอบอกว่าถ้าเป็นกลับมาอีกคงได้หยุดยาวเป็นปีแน่ๆ
เที่ยวนี้แอบคุณหมอไปทดสอบว่าพอไหวไหม๊ สรุปแทบตายครับพี่ เวลาจะคุกเข่าหรือนั้งยองๆ
มันช่างเหมือนคนพิการเลยครับ เศร้า เศร้า เศร้า
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 10:43:53 AM »

ยินดีกับทุกท่านครับ..โดยเฉพาะมาสเตอร์คาร์เรร่า ที่ 1..โปรดัคชั่นแมฃย์นี้  เยี่ยมมากครับ    Grin Grin Grin
ขอบคุณครับ แต่สนามโหด มากครับ กลับมาหลังเจ็บ ขาเจ็บ ไปหมด Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 10:46:01 AM »

เวลาจะคุกเข่าหรือนั้งยองๆ

ช่องยิงต่ำย่อเยอะเหลือเกิน Grin Grin Grin

Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 10:54:56 AM »

ผมขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้รางวัลในการแข่งขันครั้งนี้ด้วยนะครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
โดยเฉพาะ คุณ Carrera ที่ได้ที่ 1 ระดับมือมาสเตอร์ ปืนโปรดัคชั่นในครั้งนี้ ยอดมากๆเลยครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
อ้างจาก: carrera

[color=orange
ช่องยิงต่ำย่อเยอะเหลือเกิน Grin Grin Grin
[/color]

ผมยิงแต่ในสนามครับมีพยานเยอะครับ ช่องย่อยิงเยอะเหลือเกิน เศร้า เศร้า เศร้า
ไม่เห็นใจคนพิการเลยครับเที่ยวนี้
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 11:04:46 AM »

ผมขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้รางวัลในการแข่งขันครั้งนี้ด้วยนะครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
โดยเฉพาะ คุณ Carrera ที่ได้ที่ 1 ระดับมือมาสเตอร์ ปืนโปรดัคชั่นในครั้งนี้ ยอดมากๆเลยครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขอบคุณครับ Grin Grin Grin ยังดีที่ฟ้ายังมีใจให้ผมบ้างครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2007, 01:14:30 PM โดย carrera » บันทึกการเข้า

ลายแทง
NO KNIVE NO LIFE
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

มีดก็มีรอยยิ้ม

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 11:56:34 AM »

ยินดีกับพี่คเณศด้วยจ๊ะ
ช่วงนี้ฟอร์มพี่สุดยอดเลยครับ

Zone A63-66 สามยอดพลาซ่า ถนน อุณากรรณ วังบูรพาภิรมย์ พระนคร กทม 10200
เบอร์โทรศัพท์ 02-221-2861
ชื่อบัญชี   นพพล ถนอมมณีช่วง
ธนาคารกรุงเทพฯ  ออมทัพย์  150-0-701-501
ธนาคารกสิกรฯ      ออมทัพย์  020-2-632-017
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 01:02:41 PM »

ยินดีกับพี่คเณศด้วยจ๊ะ
ช่วงนี้ฟอร์มพี่สุดยอดเลยครับ

หวังว่าไม่แผ่วปลายนะ อิ อิ อิ Grin Grin Grin

phudit.45
Full Member

คะแนน 5

สู้ต่อไป

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 02:39:50 PM »

เศร้า เศร้าบุญวาสนาไปไม่ถึงน่ะครับพี่นาจา
แต่จะส่งแรงใจช่วยพี่ และนักกีฬาทีมไทยที่ลงแข่งทุกท่าน ขอให้ HAPPY ทุกคน หลงรัก หลงรัก
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 03:03:21 PM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านครับ
ผมเพิ่งได้มีโอกาสไปยิงที่เชียงใหม่ครั้งแรก
สนุกมากๆ อากาศก็ดี พี่ๆชาวเชียงใหม่ก็เป็นกันเองมากๆครับ
ปล.ขอบพระคุณพี่โอ๊คที่ช่วยกรุณาโพสท์ผลการแข่งขันให้คร้าบ...

แข่งจบผมแวะร้านขายยา ซื้อยาไปให้ลูกสาว ซื้อเสร็จถอยรถออกมากำลังหมุนขวาจะออกถนน
เจอจิ๊กโก๋ขับเก๋งโตโยสีบรอนซ์ทองปาดเข้าจอดป๊าบบ บังมิด ออกไม่ได้ จะถอยก็ติด  Angry
เฮ้ย? อะไรเนี่ย ทำไมทำงี้ ..... ประตูด้านคนนั่งเปิดออกมา คุณปิ๊ก วิ่งจู๊ดด เข้าไปในร้านขายยา
โธ่......นึกว่าขาโจ๋ที่ไหน กลายเป็น โจ๋ปิ๊ก กะ โจ๋ตั้ม เพื่อนร่วมSquadเรานี่เอง  คิก คิก

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์