๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 01:32:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องใหภรรยาซื้อปืนให้  (อ่าน 2948 ครั้ง)
ช่างแก่ๆ
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 18

คิดถึงพ่อจังเลย

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 08:55:54 AM »

แล้วจะโอนเป็นชื่อเราได้ไหมครับ  Huh
โอนได้ซิครับแต่ต้องเป็นตอนที่ภรรยาของท่านหมดลมหายใจก่อนครับ

จะเล่นแช่งวัตถุโบราณกันเลยหรือครับ เก็บไว้เป็นท้องพระคลังที่บ้านเถอะครับของน่าสะสมนาครับ (คุยกันขันขัน) คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แต่ต้องดูประกาศอีกที่ว่าเปลี่ยนไม่ถึง10 วันเองครับใจเย็น เอาใจช่วยครับ

ยึดเป็นแนวทางปฏิบัติครับผม ปืนอาจมีได้หลายกระบอก แต่ภรรยา มีได้แค่ หนึ่งเดียวครับ   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 09:04:32 AM »

รบกวนถามบ้างครับ ปืนโครงการ ที่สามารถรับปืนได้เลย( สำหรับราชการ มท. ที่ดิน ) มีปืนอะไรบ้างที่เหมาะกับผู้หญิง

ตอนนี้กำลังจะมีการยึดปืนครับ ( ผบทบ. บอกจะขอรับโอน คิมเบอร์คอมแพ็คจากผม ) เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน

เลยว่าจะหาปืนให้เธอสักกระบอกครับ Grin

CPOD
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 02:22:41 PM »

เหมือนกันเลย ปชช เต็มขั้น ผบเป็นแม่พิมพ์ ได้ของดีและถูกมาใช้ (ป ชื่อท่านเงินของผม) แต่ท่านไม่ชอบไปซ้อมว่าเสียงดังหนวกหู (ลูกปืน เป้า ก็ซื้อให้ ขับรถพาไปให้ แทบจะอุ้มเข้าสนาม ถ้าท่าน นน เท่า เมือ20ปีก่อน) ก็เลยอดยิงด้วย กลัวตร ท่านจับว่าผิดมือ จะรอให้โอน(คงรอนานมากมาก) ได้แต่ลูปๆคลำๆขัดๆถูๆ หยอดนำมันให้ ว่าจะเอาขึ้นหิ้งไว้ด้วยกัน แล้วท่านไปเห็น ลูกซองR870ว่าสวยดี รูกระบอกใหญ่ดี ถูกดี จะเอาอีก ดีเหมือนกันได้ เข้ากับคำไทยว่า หนิ่งมือคลำดีกว่าสิบตาเห็น ไปหาต้งเตรียมใว้ก่อน รอน้อง870
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์