๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 01:20:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานการแข่งขัน..จังหวัดหนองคายครับ  (อ่าน 12310 ครั้ง)
THIENHOM
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2007, 08:56:15 PM »

คราวหลังหากมีจัดอีกรบกวนแจ้งด้วยนะคะ เทียนหอมจะชวนคุณพ่อไปยิงหนองคายใกล้แค่นี้เอง
คุณเทียนหอมอยู่จังหวัดไหนครับ
เทียนหอมอยู่ จ.ขอนแก่นค่ะ
THIENHOM
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2007, 09:04:39 PM »

คุณ ชัย บึงกาฬ ที่pmมาชวนไปแข่งวันที่8-9ธค.ที่ธาตุพนมตรงกับแมทช์ชิงแชมป์ประเทศไทยไม่ใช่หรือคะ?เทียนหอมคงไปไม่ได้ค่ะแต่คาดว่าคงไปแข่งที่สนามหัวหมากกับคุณพ่อค่ะ ทำไมคุณชัย บึงกาฬ ไม่ออกไปแข่งตามสนามใหญ่ๆดูบ้างล่ะคะ
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2007, 09:46:48 PM »

คราวหลังหากมีจัดอีกรบกวนแจ้งด้วยนะคะ เทียนหอมจะชวนคุณพ่อไปยิงหนองคายใกล้แค่นี้เอง
คุณเทียนหอมอยู่จังหวัดไหนครับ
เทียนหอมอยู่ จ.ขอนแก่นค่ะ
แหม..คนขอนแจ่น คือบ่ไปคุยรวมพลคนอีสานแด่น้อ..ไทยอีสานเฮาแตกซวดๆอยู่ ไปยามคะเจ้าแหน่ครับ
Egle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2007, 09:40:58 AM »

คุณ ชัย บึงกาฬ ที่pmมาชวนไปแข่งวันที่8-9ธค.ที่ธาตุพนมตรงกับแมทช์ชิงแชมป์ประเทศไทยไม่ใช่หรือคะ?เทียนหอมคงไปไม่ได้ค่ะแต่คาดว่าคงไปแข่งที่สนามหัวหมากกับคุณพ่อค่ะ ทำไมคุณชัย บึงกาฬ ไม่ออกไปแข่งตามสนามใหญ่ๆดูบ้างล่ะคะ
หลาน เทียนหอมแข่ง ประภทไหน กั๊บ
THIENHOM
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2007, 09:54:27 AM »

หลาน เทียนหอมแข่ง ประภทไหน กั๊บ
เทียนหอมยังไม่เคยลงแข่งค่ะ คุณพ่อบอกยังไม่ถึงเวลาต้องซ้อมให้มากกว่านี้ก่อน เวลาที่ซ้อมรีวอลเวอร์ระยะ10เมตรยิง10ชุดได้สกอร์100ประมาณ6ชุดที่เหลือ99บ้าง98-97บ้างค่ะ หากมีโอกาสจะไปขอคำแนะนำจากพี่ๆนะคะ
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2007, 01:48:58 PM »

100  หกชุดนี่..เก่งกว่าผมเยอะแล้วครับ...ผมมันมั่วๆฟลุ๊คๆ
THIENHOM
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2007, 10:00:55 PM »

เรียนคุณชัย บึงกาฬที่นับถือ เทียนหอมเข้ามาในเวปนี้เพราะว่าเทียนหอมชอบปืนสนใจใฝ่หาความรู้เกี่ยวกับอาวุธปืนจากท่านผู้ทรงคุณวุฒิหลายๆท่านจากเวป อวป.แห่งนี้ เทียนหอมอยากเป็นนักกีฬาที่ดีเฉกเช่นสมาชิกหลายๆท่านในเวปอันทรงเกียรติแห่งนี้หาได้มีเจตนาอื่นไม่ หากมีข้อเสนอแนะอันใดที่เป็นประโยชน์เทียนหอมน้อมรับฟังด้วยความเคารพยิ่ง แต่หากคุณชัย บึงกาฬส่งPM มาเพื่อแจ้งเทียนหอมได้คะแนนเท่านั้นเท่านี้เทียนหอมคิดว่าไม่มีความจำเป็นค่ะ เปลืองเนื้อที่อันมีค่าของเวป อวป.เปล่าเทียนหอมไม่ได้สมัคร AF นะคะ จึงเรียนมาด้วยความเคารพค่ะ  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 19, 2007, 10:03:54 PM โดย เทียนหอม » บันทึกการเข้า
THIENHOM
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2007, 10:02:41 PM »

กราบขออภัยสมาชิกท่านอื่นๆด้วยค่ะที่เทียนหอมพูดแรงและตรงเกินไป  ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2007, 10:06:50 PM »

ต้องกราบขออภัยครับ..ผมแจกทุกท่านที่ผมรู้จักครับ..ขอโทษอีกครั้งครับที่กดคะแนนให้ครับ...อย่าตีเจตนาเป็นอื่นครับขอบคุณครับ
หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 02:39:34 AM »

เทียนหอมยังไม่เคยลงแข่งค่ะ คุณพ่อบอกยังไม่ถึงเวลาต้องซ้อมให้มากกว่านี้ก่อน เวลาที่ซ้อมรีวอลเวอร์ระยะ10เมตรยิง10ชุดได้สกอร์100ประมาณ6ชุดที่เหลือ99บ้าง98-97บ้างค่ะ หากมีโอกาสจะไปขอคำแนะนำจากพี่ๆนะคะ
เรียนคุณชัย บึงกาฬที่นับถือ เทียนหอมเข้ามาในเวปนี้เพราะว่าเทียนหอมชอบปืนสนใจใฝ่หาความรู้เกี่ยวกับอาวุธปืนจากท่านผู้ทรงคุณวุฒิหลายๆท่านจากเวป อวป.แห่งนี้ เทียนหอมอยากเป็นนักกีฬาที่ดีเฉกเช่นสมาชิกหลายๆท่านในเวปอันทรงเกียรติแห่งนี้หาได้มีเจตนาอื่นไม่ หากมีข้อเสนอแนะอันใดที่เป็นประโยชน์เทียนหอมน้อมรับฟังด้วยความเคารพยิ่ง แต่หากคุณชัย บึงกาฬส่งPM มาเพื่อแจ้งเทียนหอมได้คะแนนเท่านั้นเท่านี้เทียนหอมคิดว่าไม่มีความจำเป็นค่ะ เปลืองเนื้อที่อันมีค่าของเวป อวป.เปล่าเทียนหอมไม่ได้สมัคร AF นะคะ จึงเรียนมาด้วยความเคารพค่ะ  ไหว้

เรื่องคะแนนก็อย่าซีเรียสเลยครับ.....วมต.ก็เคยแจ้งว่าให้กันสนุกๆอยู่แล้วครับ Smiley

อีกอย่างคุณ เทียนหอมเป็นคนที่ยิงปืนเก่งครับ(จากที่คุณ เทียนหอมเล่าให้ฟัง)ก็โอเคนะครับ สำหรับคะแนน อย่าซีเรียสครับ Smiley
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 10:26:06 AM »

ฮิๆ...นึกว่าสนาม AF.   หลงรัก หลงรัก หลงรัก

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
shoot racing
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2007, 03:28:25 PM »

เฮียชัย คือคนที่ดิฉันเคารพนับถือเป็นพี่ชายค่ะ

ทั้ง pm ทั้งโทรศัพท์ ปรึกษาหารือ เมื่อมีปัญหาเรื่องปืน เรื่องส่วนควบ
ต้องการปืนอะไร เก่าใหม่ ให้เฮียชัยช่วยดูช่วยหาขอมูล
บางทีเฮียชัย ยกหู ประสานให้อีกต่างหาก

ไม่มีครั้งใด ที่เฮียชัยจะ พูดหรือตอบหรือปฎิบัติในทางไม่งาม
กับเพื่อนทีเป็นผู้หญิงอย่างดิฉัน

สิ่งใดที่เฮียชัยไม่รู้ จะติดไว้ก่อน แล้วไปถามพรรคพวกมาให้
สิ่งใดแนะนำได้ เฮียตอบทันที และไม่เคยฟันธง แบบคนรู้มาก
ทุกอย่างปฎิบัติได้พอเหมาะ พอสม

ในฐานะเพื่อน ในฐานะคนรักปืน เล่นปืน ที่เป็นผู้หญิงอย่างดิฉัน
ไม่เคยต้องระแวดระวังในการคบหาเฮียชัยค่ะ

เค๊าคือพี่ชายที่ใจดีค่ะ และให้ กับทุกคนทั้งที่รู้จักหรือมิตรใหม่
ให้ความรู้ไม่เคยกั๊ก

ใครถามอะไรมา เฮียจะตอบช้า ๆ ชัด  ค่อย ๆ อธิบาย
จนดิฉันที่เป้นคนถาม หลับคาโทรศัพท์ไปแล้ว

ขอยกตัวอย่างค่ะ  มีสมาชิกใหม่ท่านหนึ่งถามเรื่องรมดำ
เฮียชัยที่รัก ตอบเค๊าไปยังไม่พอ ยังส่งน้ำยาไปอีก มากกว่า1 ขวด ส่งไปให้
พร้อมอธิบายละเอียด  ค่าของ ค่าไปรษณ๊ย์ บาทนึง ก็ไม่คิด ทั้งไม่รู้จ้กหน้าค่าตากันอีกต่างหาก
รวมค่าของค่าส่ง ก็หลายร้อยล่ะค่ะ

เมื่อไม่นานเฮียชัยไปนครสวรรค์ แวะกรุงเทพซื้อของ
เฮียชัยรอจนรถพ้น กรุงเทพ ค่อยโทรหาดิฉํน ว่ามาแล้วและกลับแล้ว
เพราะเฮียชัยเกรงใจมาก เห็นว่ามืดค่ำแล้ว หากดิฉันรู้ว่าเฮียมา
ดิฉันต้องให้สามีขับพามาสวัสดีเฮียชัย มาดูแลเฮียชัยแน่

เฮียชัยคิดว่า มาไม่บอก เดี๋ยวเพื่อนรู้ก็จะว่า
ครั้นบอก ก็มืดค่ำแล้ว ดิฉันก็มีลูก ๆ ที่บ้านต้องดูแล เกรงจะออกมาลำบาก

เฮียชัยขี้เกรงใจเป็นที่สุด พูดจาสุภาพ น้ำค้าจริงใจ ใจเย็นอีกต่างหาก
นี่คือมุมที่ดิฉันสัมผัสได้จากเฮียชัยค่ะ

ด้วยความรักและเคารพ เฮียชัยค่ะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2007, 03:36:55 PM »

ขอบคุณครับ.. ไหว้ ไหว้
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2007, 03:39:03 PM »

เฮียชัยครับผมยังหากิ๊กไม่ได้ช่วยหน่อยครับ แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2007, 05:17:49 PM »

ยินดีด้วยครับ.. พี่ชัย Grin Grin
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์