๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 09:55:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณทุกกำลังใจครับ  (อ่าน 77901 ครั้ง)
wirin
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #390 เมื่อ: เมษายน 21, 2013, 02:03:02 PM »

.38  3000  ช้ำกว่าอีกค่ะ
ben-CZ
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #391 เมื่อ: เมษายน 21, 2013, 04:24:29 PM »

สนับสนุนครับ
konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #392 เมื่อ: เมษายน 21, 2013, 04:52:01 PM »

แหม   ลุงสมชายใจร้าย  กว่าได้นั่งเก้าอี้ตัวนึ้ทั้งวิ่งทั้งเต้นแถวจ่ายอีกหลายล้าน  .......  เพื่อนยังถอนทุนได้ไม่หมดเลย   คิก คิก
คนนี้สิรู้จริง รู้ลึก  Grin

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
ConsTRucT
Full Member

คะแนน 32

only the strongest will survive

« ตอบ #393 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 06:13:17 PM »

ผมเองไม่ยอมและต่อสู้อยู่ครับ  โดนนอกเกมส์ตั้งแต่เริ่มออกตัว....ก็ไม่เป็นไรครับ  สุดท้ายผมเชื่อว่าความยุติธรรมและกรรมเวรมีจริง

ขอให้กำลังใจทุกท่านที่กำลังต่อสู้เช่นกันครับ

ไม่ล้มเจ้า ....
..................ไม่เอาโจร
Omemy
Jr. Member
**

คะแนน 4

ยิงช้ายิงเนียน ยิงเนียนยิงเร็ว

« ตอบ #394 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2013, 09:28:43 AM »

ถ้ามีแผลแต่อยากได้จะทำไงได้ครับ
sidarod
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #395 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2013, 11:29:00 AM »

11 มม. เค้าจะเอา 10000  แบร่ เลยเปลี่ยนมาขนาด 9 มม. เสีย 5 บาท งอน
ไม่ยอมเสียในส่วนที่ไม่จำเป็นครับ  เยี่ยม
Attereb
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #396 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2013, 10:54:09 PM »

ผมอยากได้ 11 สักกระบอก (บุคคลธรรมดา) ถ้าเรียกแล้วเราไม่ให้ เมื่อไม่ให้เค้าก็ไม่เซ็นต์ คงต้องให้เค้าแจ้งเป็นหนังสือตามที่พี่ๆ แนะนำ เรื่องยาวถึงโรงถึงศาล แล้วเมื่อไหร่ผมจะได้ 11 มาครอบครองล่ะเนี่ย เฮ้อ....

แต่ก็ขอสนับสนุนด้วยคนครับ
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #397 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 05:47:12 AM »

ครับ  ดีครับ

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
ConsTRucT
Full Member

คะแนน 32

only the strongest will survive

« ตอบ #398 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 07:54:53 AM »

ผมอยากได้ 11 สักกระบอก (บุคคลธรรมดา) ถ้าเรียกแล้วเราไม่ให้ เมื่อไม่ให้เค้าก็ไม่เซ็นต์ คงต้องให้เค้าแจ้งเป็นหนังสือตามที่พี่ๆ แนะนำ เรื่องยาวถึงโรงถึงศาล แล้วเมื่อไหร่ผมจะได้ 11 มาครอบครองล่ะเนี่ย เฮ้อ....

ผมเคยคิดเหมือนคุณ ....

แล้วก็คิดว่าถ้าผมยังคิดแบบนั้น  นายอำเภอ  ปลัดฯ ก็จะทำแบบนั้นต่อไปเรื่อยๆ  ให้มันจบที่ผมดีกว่า

คุณได้ปืนช้า  แต่ได้บรรทัดฐานเพิ่มขึ้น  ใจผมคุ้มครับ .... ความยุติธรรมราคาแพงเสมอ  ไม่ใช่เรื่องมูลค่าแต่เป็นเรื่องเวลานะครับ

ไม่ล้มเจ้า ....
..................ไม่เอาโจร
Attereb
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #399 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 10:53:11 PM »

แปลว่า ผมก็ไปขอ 11 เนี่ยแหละ แล้วก็รอๆๆ จนกว่าเค้าจะใจอ่อน หรือไม่ก็ตายกันไปข้างนึง ได้เลยครับ จัดไป  เยี่ยม ยิ้มีเลศนัย
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1734

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #400 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 08:21:41 AM »

ผมเคยคิดเหมือนคุณ ....

แล้วก็คิดว่าถ้าผมยังคิดแบบนั้น  นายอำเภอ  ปลัดฯ ก็จะทำแบบนั้นต่อไปเรื่อยๆ  ให้มันจบที่ผมดีกว่า

คุณได้ปืนช้า  แต่ได้บรรทัดฐานเพิ่มขึ้น  ใจผมคุ้มครับ .... ความยุติธรรมราคาแพงเสมอ  ไม่ใช่เรื่องมูลค่าแต่เป็นเรื่องเวลานะครับ

ขอเล่าว่าบางเรื่องใช้เวลาร่วม ๑๐ ปี กว่าจะถึงคำพิพากษาศาลปกครองสูงสุด
แต่ก็จะเป็นบรรทัดฐานให้ระยะเวลาในการต่อสู้กับการใช้อำนาจไม่เป็นธรรมสั้นลงเรื่อยๆ
ท่านเจ้าของเรื่องได้ ๔๕ เพื่อป้องกันฯไปเรียบร้อย......ที่สำคัญกว่าปืนคือคำวินิจฉัยของศาลปกครองสูงสุดที่มีในคำพิพากษา  ไหว้

BOY1911
Full Member

คะแนน 7

รักในหลวง

« ตอบ #401 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 10:05:33 AM »

Cheesy ผมรอมาครึ่งปีไม่ได้ซักที พอยอมจ่ายตังที่ขอไว้สองบอกมาหมดเลย ไม่ใช่อยากให้ แต่...... เศร้า

นกน้อยทำตัวแต่พอรัง
chanin mahipan
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #402 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2013, 02:38:00 PM »

ส่งเอกสารขอ 11 มม เมื้อวาน เจ้าหน้าที่ให้รอติดต่อกับ ต้องลุ้นอยู่ว่าจะออกมายังไงคับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #403 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2013, 03:47:03 PM »

หัวไม่ขยับ หางไม่กระดิกมั้งครับแบบนี้ เพราะโทรคุยกับเพื่อนที่เป็น ผอ โรงเรียนขยายโอกาสอยู่ทางเมืองพระยาพิชัยดาบหักเมื่อ2-3วันที่ผ่านมา นายทะเบียนอำเภอหนึ่งที่อยู่รอบๆเขื่อนสิริกิตต์(หลายอำเภอนะจ๊ะ ไม่เจาะจง)ฟัดมันซะ3K(อันนี้ก็ไม่ใช่ยี่ห้อแบตเตอรรี่นะจ๊ะ คริคริ)เห็นมันบอกว่าครูโดนกันทุกคน ใครที่ทำเฟอร์นิเจอร์ไม้สักก็ถวายเครื่องราชบรรณาการเป็นเฟอร์นีเจอร์ไม้ตัวนี้ ขนาด.45 หรือ.357ก็บ่มีปัญหา เล่นพูดต่อหน้าต่อตามันระยะเผาขนเลย ขณะเข้าไปพบเพื่ออธิบายเหตุผลว่าอยากจะมีไปทำไม แหมทำไปได้ เคราะห์ซ้ำกรรมซัดตอนมันมารับปืนที่กรมการปกครองอีก เพราะดันหลงทาง ตามประสากะเหรี่ยงเข้าเมืองก็ไม่ปาน ไม่รู้จะสงสารหรือสมเพสมันดี(เป็นSmith m60 2นิ้ว มันว่าซื้อให้เมียช่วงไม่อยู่บ้านตอนไปประชุมอะไรนั้น)หวังว่าในอนาคตอันใกล้นี้เราคงจะได้เห็นคลิปของนายอำเภอคนนี้โผล่ออกมา เหมือนคลิปที่นายพลชื่อย่อ"อ"บรรยายสรรพพคุณของสมุนไพรถังเช่าอะไรนั้น หุหุ 55555+ Grin คิก คิก ขำก๊าก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #404 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2013, 05:45:55 PM »

เริ่มต้นที่ร้านปืนเลยครับ  ต่อต้านให้สุดซอยไปเลย  ร้านไหนรับดำเนินการต้องเผาครับพี่น้อง  แล้วหาแกนนำมารับผิดชอบเอง เผื่อแกนนำในหมู่สมาชิกเว็บนี้จะได้เป็นเสนาบดีในอนาคต

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28
  พิมพ์