๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 07:43:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนดีๆต้องการทำตามกฎหมาย กลับต้องจ่ายสินบน  (อ่าน 7976 ครั้ง)
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2013, 04:22:41 PM »

ทุกสิ่งทุกอย่างในวันนี้ต้องขอบอกเลยครับ  ว่าด้วย  สพป. ทั้งนั้นเลยครับ

( จนท. ศาลถามผมว่าถ้าศาลรับคำฟ้อง  และเมื่อนายทะเบียนได้รับหมายศาลแล้วพิจารณาใหม่ออกใบอนุญาตให้คุณจะยินดีไหม  ผมตอบไปว่าผมไม่มีทางเลือกอื่นนอกจากต้องรับใบอนุญาต  แต่ทุกสิ่งผมก็จะดำเนินการต่อไปในประเด็นที่เหลือ.....ไม่ว่าจะในศาลปกครอง  และช่องทางเรื่องอาญาที่คุณแนะนำ  จนท.บอกว่าถ้างั้นคุยกันได้   ท่านไม่อยากให้ฟ้องขู่แต่ต้องการให้ดำเนินคดีด้วยทำเพื่อความถูกต้องจริงๆ )

ตามตัวแดงเยี่ยมครับ... แต่เงื่อนไขฟ้องศาลปกครองจะหมดไปเมื่อได้รับใบอนุญาตฯ ดังนั้นนายสมชายรอฟังข่าวเงื่อนไขที่ยังไม่หมดครับ(เรื่องอาญา - ความผิดสำเร็จไปแล้วฯ)...

นับถือครับ...  เยี่ยม
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #76 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2013, 08:22:19 AM »

ทุกสิ่งทุกอย่างในวันนี้ต้องขอบอกเลยครับ  ว่าด้วย  สพป. ทั้งนั้นเลยครับ

( จนท. ศาลถามผมว่าถ้าศาลรับคำฟ้อง  และเมื่อนายทะเบียนได้รับหมายศาลแล้วพิจารณาใหม่ออกใบอนุญาตให้คุณจะยินดีไหม  ผมตอบไปว่าผมไม่มีทางเลือกอื่นนอกจากต้องรับใบอนุญาต  แต่ทุกสิ่งผมก็จะดำเนินการต่อไปในประเด็นที่เหลือ.....ไม่ว่าจะในศาลปกครอง  และช่องทางเรื่องอาญาที่คุณแนะนำ  จนท.บอกว่าถ้างั้นคุยกันได้   ท่านไม่อยากให้ฟ้องขู่แต่ต้องการให้ดำเนินคดีด้วยทำเพื่อความถูกต้องจริงๆ )

ตามตัวแดงเยี่ยมครับ... แต่เงื่อนไขฟ้องศาลปกครองจะหมดไปเมื่อได้รับใบอนุญาตฯ ดังนั้นนายสมชายรอฟังข่าวเงื่อนไขที่ยังไม่หมดครับ(เรื่องอาญา - ความผิดสำเร็จไปแล้วฯ)...

นับถือครับ...  เยี่ยม

เงื่อนไขหมดเฉพาะประเด็นใบอนุญาตครับ แต่เขาฟ้องเพิกถอนคำสั่ง มท.ด้วย
คดีคุณเสก ก็จบเรื่องใบ ป.3 กันที่ศาลชั้นต้น แล้วมาถูกเพิกอนคำสั่งกันที่ศาลปกครองสูงสุด
Mr. Snubbie แซ่โคลท์ (เก่งแต่ในรั้วบ้าน)
Sr. Member

คะแนน 52

"THE FIRST RULE OF A GUNFIGHT IS BRING A GUN"

« ตอบ #77 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2013, 08:38:37 AM »

ขอลูกกรดกระบอกแรก (ปืนสั้นมีแล้ว) ใครมีความเห็นเป็นการบ้านให้ผมบ้างครับ กำลังจะไปอำเภอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2013, 03:30:59 PM โดย Mr. Snubbie แซ่โคลท์ (เก่งแต่ในรั้วบ้าน) » บันทึกการเข้า
ConsTRucT
Full Member

คะแนน 32

only the strongest will survive

« ตอบ #78 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 09:01:06 PM »

ขอลูกกรดกระบอกแรก (ปืนสั้นมีแล้ว) ใครมีความเห็นเป็นการบ้านให้ผมบ้างครับ กำลังจะไปอำเภอ
ไปอำเภอ  เขียนใบ ป.๑  ยื่นเอกสารโลดดดด ...

บางทีครูไม่ขี้โกง  จะไม่มีการบ้านครับ  ^_^

ไม่ล้มเจ้า ....
..................ไม่เอาโจร
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 09:25:45 PM »

เงื่อนไขหมดเฉพาะประเด็นใบอนุญาตครับ แต่เขาฟ้องเพิกถอนคำสั่ง มท.ด้วย
คดีคุณเสก ก็จบเรื่องใบ ป.3 กันที่ศาลชั้นต้น แล้วมาถูกเพิกอนคำสั่งกันที่ศาลปกครองสูงสุด

ขอบพระคุณครับ...
AI.MAKER
สู้เพื่อลูก!!!!ปืน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 65

อัตตนา โจทยัตตานัง

« ตอบ #80 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 07:22:30 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน ที่กรุงเทพก็มีครับ แต่ค่าทางด่วนจ่ายกันที่อื่น  ยิ้มีเลศนัย

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์