๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 08:11:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แบบบ้านสวย ๆ  (อ่าน 54748 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 04:32:16 PM »

แปลนครับ   Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 04:35:06 PM »

รูปด้านหน้าครับ   อ้าวพื้นหายไปไหนหว่า  ตกใจ   ไม่ชัดนะครับ  ถ่ายมาจากแผ่นปริ้นท์   หลงรัก  ร่างให้ตะกี้เอง  หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 08, 2007, 04:37:04 PM โดย soveat » บันทึกการเข้า

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 07:54:27 PM »

ท่านโซเวียตครับ..ห้องน้ำหายอ่ะ..อิอิ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 07:56:08 PM »

ท่านโซเวียตครับ..ห้องน้ำหายอ่ะ..อิอิ

ผมไม่กล้าทักตั้งแต่ตอนเย็นแล้ว ..... กลัวเฮียแกฟาดก้านคอเอาครับน้าต่อ ..... อิ อิ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 07:07:19 PM »

ผมไม่กล้าทักตั้งแต่ตอนเย็นแล้ว ..... กลัวเฮียแกฟาดก้านคอเอาครับน้าต่อ ..... อิ อิ

เหวยๆ..............ลืมค้าบพี่     ห้องน้ำจะอยู่ในครัว  กับห้องนอน 2 ครับ  ลืมได้ไงหว่า       หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 10:48:36 PM »

ลองไปเดินตามร้านหนังสืออย่างพวกซีเอ็ดส์นะครับ จะมีพวกรวมแบบบ้านเยอะมาก ในเล่มจะมีราคาโดยประมาณมาให้
แตเป็นราคากรุงเทพนะครับ หาแบบบ้านหรือเขียนแบบบ้านไม่ยากครับ ถ้าอยู่ในเขตเทศบาลหรือเขตที่ควบคุมการก่อสร้าง
ให้ไปที่เขตเลยครับ ที่นั่นจะมีแบบบ้านบริการประชาชนอยู่ครับ หากไม่ชอบใจแบบจะจ้างเขียนแบบใหม่ ก็จะคิดราคาค่าเขียน
และออกแบบกันตารางเมตรละ 50 - 80 บาทครับ ส่วนราคาค่าก่อสร้างขึ้นอยู่กับขนาดพื้นที่ของตัวบ้านครับและวัสดุที่ใช้ในการก่อสร้างครับ ราคาค่าก่อสร้างขึ้นอยู่กับแต่ละพื้นที่ครับ ท่านใดมีปัญหาเกี่ยวกับการก่อสร้างบ้านยินดีให้คำปรึกษาครับ

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 01:58:34 PM »

เหวยๆ..............ลืมค้าบพี่     ห้องน้ำจะอยู่ในครัว  กับห้องนอน 2 ครับ  ลืมได้ไงหว่า       หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ไม่เป็นไรพอเข้าใจบ้างแระ......ขอบคุณพ่อลูกอ่อนมากครับ Wink Cheesy

ลองไปเดินตามร้านหนังสืออย่างพวกซีเอ็ดส์นะครับ จะมีพวกรวมแบบบ้านเยอะมาก ในเล่มจะมีราคาโดยประมาณมาให้
แตเป็นราคากรุงเทพนะครับ หาแบบบ้านหรือเขียนแบบบ้านไม่ยากครับ ถ้าอยู่ในเขตเทศบาลหรือเขตที่ควบคุมการก่อสร้าง
ให้ไปที่เขตเลยครับ ที่นั่นจะมีแบบบ้านบริการประชาชนอยู่ครับ หากไม่ชอบใจแบบจะจ้างเขียนแบบใหม่ ก็จะคิดราคาค่าเขียน
และออกแบบกันตารางเมตรละ 50 - 80 บาทครับ ส่วนราคาค่าก่อสร้างขึ้นอยู่กับขนาดพื้นที่ของตัวบ้านครับและวัสดุที่ใช้ในการก่อสร้างครับ ราคาค่าก่อสร้างขึ้นอยู่กับแต่ละพื้นที่ครับ ท่านใดมีปัญหาเกี่ยวกับการก่อสร้างบ้านยินดีให้คำปรึกษาครับ
คุณ BB33 อยู่แถวไหนหรือครับ......ไม่ทราบว่าเวลามีปัญหาเกี่ยวกับบ้าน จะติดต่อได้ทางไหนครับ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 02:03:51 PM »

ไม่ทราบว่าเวลามีปัญหาในบ้าน จะติดต่อได้ทางไหนครับ

ติดต่ออาจารย์สุพัตรา หรือบอกลุงหนวดหาคู่ใหม่ให้เลยลุงหลวง .......... อะฟิ้ววววววววววววส์ส์ส์

หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 02:28:20 PM »

อะจึ๋ยยยยย......คนลูกสาวสวย

เล่นเราซะแล้วไหมล่ะ  55555 หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์