๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 12:21:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนเด็กๆเคยเล่นปืนแบบนี้กันใหม  (อ่าน 6290 ครั้ง)
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2007, 08:21:58 PM »

ฟังคุณปู่ คุณตาคุยกันนี่ได้ความรู้ความหลังเยอะแยะเลย ..... ขอบคุณนะครับ

พี่ปูเป็นคนในเมือง มีเล่นแบบนี้บ้างมั๊ยครับ  Grin

คิก คิก ลุงปูแกไม่ทันครับพี่ชัช แกเล่นแต่บีบี เอสซิสเต็มครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Shocked  Shocked  Grin  Grin
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2007, 08:22:42 PM »

ฟังคุณปู่ คุณตาคุยกันนี่ได้ความรู้ความหลังเยอะแยะเลย ..... ขอบคุณนะครับ
พี่ปูเป็นคนในเมือง มีเล่นแบบนี้บ้างมั๊ยครับ  Grin
คิก คิก ลุงปูแกไม่ทันครับพี่ชัช แกเล่นแต่บีบี เอสซิสเต็มครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เคยได้ยินตาทวดเล่าให้ฟังสมัยเด็กครับ นอนดูดขวดนมไป ฟังแกเล่าไปจนหลับเลย ..... อิอิ

ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย  คิก คิก  คิก คิก
ปาล์มๆ...ซุ่มโป่ง
Hero Member

คะแนน 57

ทำความดีเพื่อชาติ

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2007, 09:49:32 PM »

เกิดทันครับเคยด้วย
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2007, 10:03:11 PM »

เคยได้ยินตาทวดเล่าให้ฟังสมัยเด็กครับ นอนดูดขวดนมไป ฟังแกเล่าไปจนหลับเลย ..... อิอิ

ขำก๊าก ก๊าก....ขนาดนั้นเลยหรอครับพี่ รวมทั้งเกิดมาเล่นแต่ทามาก๊อต ฟังแต่ก๊อฟ - ไมค์ หรือป่าวพี่

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์