๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 03:32:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแข่งขัน IPSC Navamin Championship 2007/6 (Level II)  (อ่าน 6541 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2007, 04:52:17 PM »

Grinเป็นครั้งเเรก ๆ ที่ยิง ต่ำกว่า 60 %  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินสงสัยเพราะเป็นเทวดา ร่ำสุรามากไปหน่อบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่เป็นไรครับท่าน มีแข่งทุกเดือน Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2007, 04:16:04 PM »

--------------------------------------------------------------------------------

พึ่งเห็นคะแนน Standard

ยินดีกับประพันธ์ด้วยครับ เอา Glock 19 แข่งได้ที่ 1 Standard Class B (9MM)

คุณพิมุขเอา Glock 17 แข่งได้ที่1 Standard Class C (9MM)

ยิงไมเนอร์ก็แข่งได้นะครับ ยอดมากๆ  Standard ไม่ต้องใช้ปืนกระสุนเมเจอร์มายิงแข่งชนะได้ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 23, 2007, 04:35:55 PM โดย carrera » บันทึกการเข้า

Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2007, 04:42:50 PM »

--------------------------------------------------------------------------------

ยินดีกับประพันธ์ด้วยครับ เอา Glock 19 แข่งได้ที่ 1 Standard Class B (9MM)

คุณพิมุขเอา Glock 17 แข่งได้ที่1 Standard Class C (9MM)

ยิงไมเนอร์ก็แข่งได้นะครับ ยอดมากๆ  Standard ไม่ต้องใช้ปืนกระสุนเมเจอร์มายิงแข่งชนะได้ Grin Grin Grin

สองคนนี้ฝีมือเยี่ยมจริงๆๆ Grin Grin Grin

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2007, 10:45:56 PM »

สองคนนี้ฝีมือเยี่ยมจริงๆๆ Grin Grin Grin

เยี่ยม  เยี่ยมจริงๆครับ.......เอาไว้ผมขอลงแข่งSTANDARD บ้าง

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2007, 11:49:52 PM »

ยิงสนุกครับ
แต่Squadผม รอนานเหลือเกิน
กว่าจะได้ยิง

ยิง Squad ไหนแล้วทำไมถึงช้าล่ะครับ Grin Grin Grin มันก็หมุนวนกันไปเรื่อยไม่ใช่หรือครับท่าน

ยิง Squad 9 ครับป๋า  รอยิงสอง Stage สุดท้ายสองชั่งโมงกว่า

ป่าวอำ

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2007, 12:58:02 AM »

ยิงสนุกครับ

ยิง Squad ไหนแล้วทำไมถึงช้าล่ะครับ Grin Grin Grin มันก็หมุนวนกันไปเรื่อยไม่ใช่หรือครับท่าน

ยิง Squad 9 ครับป๋า  รอยิงสอง Stage สุดท้ายสองชั่งโมงกว่า

ป่าวอำ

ว่าตามนายก้อนครับ...เพราะอยู่Squad บันเทิง Grin Grin Grin ด้วยกัน Grin Grin Grin
[/color]

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2007, 10:16:48 AM »

ยิงสนุกครับ

ป่าวอำ

ว่าตามนายก้อนครับ...เพราะอยู่Squad บันเทิง Grin Grin Grin ด้วยกัน Grin Grin Grin
[/color]

สองเสตจสุดท้ายนี่สนามอะไรครับเพราะ สนามยาวอยู่ 8-9-10 จะใช้เวลาพอสมควรอยู่แล้ว Grin Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2007, 11:00:05 AM »

8,4 ครับป๋า

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2007, 11:04:49 AM »

8,4 ครับป๋า
ทั้ง 8 และ 4 ก็สนามยาวจะใช้เวลานานนิดนึงนะครับ  Grin Grin Grin แต่ทำไมสลับไปมาอย่างนี้ล่ะจ๊ะ

รอบนี้นักกีฬาเป็น 100 ก็คงมีช้ากันบ้างไม่เป็นไรครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2007, 12:13:28 PM »

8,4 ครับป๋า
ทั้ง 8 และ 4 ก็สนามยาวจะใช้เวลานานนิดนึงนะครับ  Grin Grin Grin แต่ทำไมสลับไปมาอย่างนี้ล่ะจ๊ะ

รอบนี้นักกีฬาเป็น 100 ก็คงมีช้ากันบ้างไม่เป็นไรครับ

โดนไล่ฮับ

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2007, 12:45:20 PM »

ก่อนอื่น ขอบคุณพี่ปิ๊ก  Wink

เมื่อวันอาทิตย์ สนามสนุกมากครับ ป๋าชิวบอกเอาแบบอเมริกัน สเตจยาวๆ ลูกเยอะๆ

สควอดผมโชคดีที่พอถึงสเตจที่อั้น สเตจถัดไปกลับว่าง แล้วกลับมายิงย้อนได้ครับ  ประหยัดเวลาไปเยอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2007, 12:49:45 PM โดย pimuk » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2007, 01:02:46 PM »

รอซะตรูดเป็นตะคริวเยย หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์