ขอทราบรายละเอียดของปืน 9 มม.-CZ 75D COMPACT

<< < (5/5)

telekbook - รักในหลวง:
อ้างจาก: rute ที่ มิถุนายน 22, 2005, 12:02:47 AM

:D ปืนดีน่าใช้คับ...

ยิงแม่น จับถนัดมือ น้ำหนักไม่มาก จุลูกได้เยอะ...

ราคาถ้าจะให้เหมาะสมไม่ควรเกินหกสิบคับ... :D

คุณหมอแนะนำราคาแล้วตกใจ.....โอ้ กระทู้ปี 2005  ::004::

chongkasem:
SP-01 shadowเลยคร้าบบบ สุดยอด ::002::

nonpawit:
 ::014::เห็นด้วยครับพี่น้อง :VOV: :VOV:

ฟลุค รักในหลวง:
ในชั้นคอมแพ็คของ cz 9 มม.
75 D compact รางเต็ม กับ P-01 ตัวเดียวกันโครงอัลลอยด์เหมือนกันแต่พิมพ์ที่ไสลด์ต่างกันเฉย ๆ
75 D compact ไม่มีรางก็มีเป็นอัลลอยด์
ถ้าชอบเหล็ก ก็ cz 75 compact เฉย ๆ ไม่มี D ไม่มีราง
ถ้าชอบโพลิเมอร์ก็ P-07 Duty โลด มีรางด้วย
ดูจิ  http://www.czub.cz/en/catalog/79-pistols-cz.aspx
งงมะ ดูในเว็บ czub กะ cz usa

Ruk™-รักในหลวง:
อ้างจาก: rute ที่ มิถุนายน 22, 2005, 12:02:47 AM

:D ปืนดีน่าใช้คับ...

ยิงแม่น จับถนัดมือ น้ำหนักไม่มาก จุลูกได้เยอะ...

ราคาถ้าจะให้เหมาะสมไม่ควรเกินหกสิบคับ... :D

ก็อยากเจอราคานั้นเหมือนกันครับ แต่เท่าที่เดินดูหลายๆร้าน(ที่มี) แปดกว่าทั้งนั้น
บางร้านก็เก้ากว่า หรือเขาเห็เราถามอย่างเดียวมั๊งเลยบอกผ่านๆ
   ราคาสวัสดิการก็ไม่เบาเหมือนกันรุ่นนี้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว