ขอทราบรายละเอียดของปืน 9 มม.-CZ 75D COMPACT

(1/5) > >>

TRAIRAT:
สวัสดีครับผมเป็นสมาชิกใหม่มาก ๆ ในวงการและผมขอใบป.3 ขนาด 9 มม. ผมต้องการให้พี่ๆ และ  ท่านอาจารย์ในวงการปืน ช่วยบอกและแนะนำด้วยเถิดครับ ผมสนใจปืน CZ 75D COMPACTWไม่ทราบว่าพิมพ์ชื่อปืนและรุ่นถูกหรือเปล่า ถ้าผิดไปขออภัยด้วยครับ ถ้าท่านมีปืนร่นอื่น ๆ ที่จะแนะนำกรุณาให้คำแนะนำผมด้วยนะครับ ขอขอบคุณมาล่วงหน้านี้เลยนะครับ
                                          ด้วยความเคารพอย่างสูง                                                [slc17@slc.co.th]

51:
 ;D ;D ;D ;D ;D

CZ-75 D Compact ครับ...

เอ้า....CZmania ท้างงงง....หลาย.....

ทำงานคร้าบบบบ....

ผมบังเอิญ...ไม่ค่อยถูกกัน...กะ CZmania ง่ะครับ 

เคี๊ยก !!!!!

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น....

mon2519:
   ใช้ทน  ใช้ดี   ไม่มีปัญหา   ว่าแต่ใช้กระสุน +p+ ได้หรือเปล่าครับ ไฮดร้า ได้รึเปล่าครับ รู้สึกว่าจะยาวกว่าลูกปรกติหรือว่าผมคิไปเอง  ขอแสดงความยินดีล่วงหน้ากับสาวกน้อง c คนใหม่ ผมใช้75 semi ครับ

โทน73 -รักในหลวง-:
ลองใช้ ฟังก์ชั่น ค้นหา  ดูก่อนครับ พิมพ์ CZ 75 COMPACT ลงไป  มีกระทู้เก่าๆ พูดถึง หลายสิบกระทู้ครับ 

ปืนดียอดนิยม แม่นยำสูง ทนทาน  มีปัญหาน้อย ครับ

jakrit97 - รักในหลวง -:
อ้างจาก: mon2519 ที่ มิถุนายน 16, 2005, 01:21:38 PM

ใช้ทน  ใช้ดี   ไม่มีปัญหา   ว่าแต่ใช้กระสุน +p+ ได้หรือเปล่าครับ ไฮดร้า ได้รึเปล่าครับ รู้สึกว่าจะยาวกว่าลูกปรกติหรือว่าผมคิไปเอง  ขอแสดงความยินดีล่วงหน้ากับสาวกน้อง c คนใหม่ ผมใช้75 semi ครับ

ลูก Federal HydraShock ขนาดเท่ากับลูกมาตรฐานทุกอย่าง ปลอกสีขาว และมีตัวอักษร +P+ ที่จานท้าย (แบบไม่ +P ก็มี)

ผมว่ายิงใน CZ75 ได้สบายมากครับ (ผมมีใช้กับ HK USPC 9x19)

คุณ TRAIRAT อยากได้คำแนะนำด้านไหนครับ บอกให้ละเอียดจะได้ตอบได้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป