๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 01:24:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาช่วยกันวิเคราะห์ครับ....ทำไมถึงยิง  (อ่าน 4876 ครั้ง)
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 09:07:10 PM »

กระสุนถั่ว.....เอาไว้ยิงพวกMexican  ขำก๊าก

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 09:25:58 PM »

กระสุนถั่ว.....เอาไว้ยิงพวกMexican  ขำก๊าก
bean bags for beaners.
BIG BERETTA
Sr. Member

คะแนน 154

Just relax

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 10:09:58 PM »

Cheesy   ที่บ้านผมรับทรูวิชั้น จะมีรายการที่เขานำภาพการจับคนร้ายที่ถ่ายจากรถตำรวจอเมริกัน มาออกทุกอาทิตย์ ซึ่งผมก็ติดตามชมตลอด คือถ้าคนร้ายไม่มีอาวุธปืนมาต่อสู้ขัดขืนการจับกุม ไม่ว่าจะหนักหนา ยากเย็นขนาดไหน ก็ไม่เคยเห็นเขายิงนะ และในภาพเขาก็เดินหนีหันหลังเฉยๆ  ผมขอเดาว่าไม่ใช่กระสุนจริงครับ ที่เขาล้มเพราะตำรวจคนทางซ้ายพยายามยิงกระสุนปลอมไปที่ขาพับด้านในของเขาหลายนัด มีบางนัดโดนก้นบ้าง เห็นเขาเอามือคลำก้นตัวเองอยู่ บวกกับความมึนเมา(ดูจากท่าเดิน) ก็เลยล้มลง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 10:22:21 PM โดย BIG BERETTA » บันทึกการเข้า

ทำผิดคือมนุษย์   แต่ให้อภัยคือเทวดา       มนุษย์เราต่างเคยผิดพลาด ทุกคนควรได้โอกาสแก้ตัว
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 11:32:59 PM »

Cheesy   ที่บ้านผมรับทรูวิชั้น จะมีรายการที่เขานำภาพการจับคนร้ายที่ถ่ายจากรถตำรวจอเมริกัน มาออกทุกอาทิตย์ ซึ่งผมก็ติดตามชมตลอด คือถ้าคนร้ายไม่มีอาวุธปืนมาต่อสู้ขัดขืนการจับกุม ไม่ว่าจะหนักหนา ยากเย็นขนาดไหน ก็ไม่เคยเห็นเขายิงนะ และในภาพเขาก็เดินหนีหันหลังเฉยๆ  ผมขอเดาว่าไม่ใช่กระสุนจริงครับ ที่เขาล้มเพราะตำรวจคนทางซ้ายพยายามยิงกระสุนปลอมไปที่ขาพับด้านในของเขาหลายนัด มีบางนัดโดนก้นบ้าง เห็นเขาเอามือคลำก้นตัวเองอยู่ บวกกับความมึนเมา(ดูจากท่าเดิน) ก็เลยล้มลง
      คิก คิก ขำก๊าก อ๋อย เยาะเย้ย Angry Shocked

เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 11:42:39 PM »

Cheesy   ที่บ้านผมรับทรูวิชั้น จะมีรายการที่เขานำภาพการจับคนร้ายที่ถ่ายจากรถตำรวจอเมริกัน มาออกทุกอาทิตย์ ซึ่งผมก็ติดตามชมตลอด คือถ้าคนร้ายไม่มีอาวุธปืนมาต่อสู้ขัดขืนการจับกุม ไม่ว่าจะหนักหนา ยากเย็นขนาดไหน ก็ไม่เคยเห็นเขายิงนะ และในภาพเขาก็เดินหนีหันหลังเฉยๆ  ผมขอเดาว่าไม่ใช่กระสุนจริงครับ ที่เขาล้มเพราะตำรวจคนทางซ้ายพยายามยิงกระสุนปลอมไปที่ขาพับด้านในของเขาหลายนัด มีบางนัดโดนก้นบ้าง เห็นเขาเอามือคลำก้นตัวเองอยู่ บวกกับความมึนเมา(ดูจากท่าเดิน) ก็เลยล้มลง
คือยังงี้ครับ ที่แรกผมก็แน่ใจแค่ 80-90 ครับว่าเป็นลูกจริง แต่พอคนทางโน้น คือพี่ USP40 กับพี่เซ็กโปร เอ๊ยซิกโปร มาให้ข้อมูลก็เลยมั่นใจว่าไอ้ที่มั่นใจ นะถูกแล้ว ครับ ไหว้
แต่ถ้าเรื่องทางนี้คนทางโน้นก็มี งง แบบที่พวกเรา งง ในกระทู้นี้เหมือนกันครับ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 12:21:20 AM »

Cheesy   ที่บ้านผมรับทรูวิชั้น จะมีรายการที่เขานำภาพการจับคนร้ายที่ถ่ายจากรถตำรวจอเมริกัน มาออกทุกอาทิตย์ ซึ่งผมก็ติดตามชมตลอด คือถ้าคนร้ายไม่มีอาวุธปืนมาต่อสู้ขัดขืนการจับกุม ไม่ว่าจะหนักหนา ยากเย็นขนาดไหน ก็ไม่เคยเห็นเขายิงนะ และในภาพเขาก็เดินหนีหันหลังเฉยๆ  ผมขอเดาว่าไม่ใช่กระสุนจริงครับ ที่เขาล้มเพราะตำรวจคนทางซ้ายพยายามยิงกระสุนปลอมไปที่ขาพับด้านในของเขาหลายนัด มีบางนัดโดนก้นบ้าง เห็นเขาเอามือคลำก้นตัวเองอยู่ บวกกับความมึนเมา(ดูจากท่าเดิน) ก็เลยล้มลง
      คิก คิก ขำก๊าก อ๋อย เยาะเย้ย Angry Shocked
อิอิอิ  หายเหนื่อยหรือยัง
BeEr(รักในหลวง)
Mine is for protecting human life
Hero Member

คะแนน 182

คนรักปืน

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 09:00:08 AM »

ขอ  ขำก๊ากหัวเราะร่าน้ำตารินด้วยคนครับ
BIG BERETTA
Sr. Member

คะแนน 154

Just relax

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 12:12:25 AM »

คุณSigProกับคุณnoomanus ขำอะไรข้อความผมหรือครับ ขอความกระจ่างให้ด้วย  ก็หัวข้อคุณเชิญชวนบอกว่ามาช่วยกันวิเคราะห์ครับ ผมก็เขามาร่วมด้วย  แล้วผมก็บอกแล้วไงว่าผมขอเดา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 12:28:43 AM โดย BIG BERETTA » บันทึกการเข้า

ทำผิดคือมนุษย์   แต่ให้อภัยคือเทวดา       มนุษย์เราต่างเคยผิดพลาด ทุกคนควรได้โอกาสแก้ตัว
Mine is for protecting human life
Hero Member

คะแนน 182

คนรักปืน

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 08:00:37 AM »

ไม่มีอะไรครับพี่ ผมขำพี่ Sig-pro ไม่มีได้กังขาในความคิดของพี่ครับแต่ขำในความโผงผางของพี่Sig-proเท่านั้นเองครับ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 08:37:48 AM »

ไม่มีอะไรครับพี่ ผมขำพี่ Sig-pro ไม่มีได้กังขาในความคิดของพี่ครับแต่ขำในความโผงผางของพี่Sig-proเท่านั้นเองครับ
5555 สุดยอดโยนไปให้นายโอ๊คซะ

ที่เค้าขำ ขำตรงนี้ครับท่าน  มันก็น่าขำอยู่หรอก   อุตส่าห์บอกให้ไปแล้วว่า  ตำรวจเค้าไม่พกปืนใส่กระสุนยางกันครับ   
อ้างถึง
ที่เขาล้มเพราะตำรวจคนทางซ้ายพยายามยิงกระสุนปลอมไปที่ขาพับด้านในของเขาหลายนัด มีบางนัดโดนก้นบ้าง เห็นเขาเอามือคลำก้นตัวเองอยู่ บวกกับความมึนเมา(ดูจากท่าเดิน) ก็เลยล้มลง

BIG BERETTA
Sr. Member

คะแนน 154

Just relax

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 08:55:08 AM »

รับทราบครับ

Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 12:53:59 PM »

อย่างที่น้า 40 กล่าวมาครับ  ไม่ได้ขำตลก หรือล้อเลียนอะไรหรอกครับ
  แหย่เล่นนิดหน่อย....อย่าโกรธ อย่าเคืองกันเลยนะครับ

Hero Member

คะแนน 182

คนรักปืน

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 07:47:33 PM »

5555 สุดยอดโยนไปให้นายโอ๊คซะ

ที่เค้าขำ ขำตรงนี้ครับท่าน  มันก็น่าขำอยู่หรอก   อุตส่าห์บอกให้ไปแล้วว่า  ตำรวจเค้าไม่พกปืนใส่กระสุนยางกันครับ   
อ้างถึง
ที่เขาล้มเพราะตำรวจคนทางซ้ายพยายามยิงกระสุนปลอมไปที่ขาพับด้านในของเขาหลายนัด มีบางนัดโดนก้นบ้าง เห็นเขาเอามือคลำก้นตัวเองอยู่ บวกกับความมึนเมา(ดูจากท่าเดิน) ก็เลยล้มลง

พี่เจษก็ Grin 
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์