๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 12:25:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 198 199 200 [201] 202 203 204 ... 1487
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องบินขับไล่ใหม่ กองทัพอากาศไทย  (อ่าน 3948050 ครั้ง)
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #3000 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2009, 02:23:59 PM »

เอ่อ คือที่ว่าข่าวที่เวียดนามสนับสนุนเขมร อเมริกาสนับสนุนเราแถม deploy เครื่องไว้

เอามาจากไหนกันครับ

เพราะเท่าที่คุยๆและสอบถามมา มันไม่ใช่นี่

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
JC
...พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว...
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #3001 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2009, 02:46:56 PM »

เอ่อ คือที่ว่าข่าวที่เวียดนามสนับสนุนเขมร อเมริกาสนับสนุนเราแถม deploy เครื่องไว้

เพราะเท่าที่คุยๆและสอบถามมา มันไม่ใช่นี่

เรียนจบหรือยังอะครับ
กลับมาล้างปืนชโลมน้ำมันได้แล้วครับหมวดโจ๊ก เผื่อต้องใช้...

เรื่องที่หมวดสงสัย ผมก็อยากรู้เหมือนกันว่าจริงหรือเปล่าครับ

ด้วยความเคารพอย่างสูงครับ....JC
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #3002 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2009, 04:10:52 PM »

ครับ... ผมก็สงสัย .. ครับ Cheesy

เชคข่าว... ก็ไม่มีเลย... Cheesy

ภาพนี้ผมว่าเป็นภาพเก่านะครับ...

จาก... http://www.thai2fly.com/?name=politics&file=readpolitics&id=144

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
Middle
หัวใจมีใว้เพื่อสร้างสรรค์
Sr. Member

คะแนน 58

« ตอบ #3003 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2009, 06:46:13 PM »

ผมว่าก็คงไม่ใช่หรอกครับ โอกาสที่จะรบกันจริง ๆ น้อยมากครับ...หากจะมีก็คงปะทะกันเล็ก ๆ น้อย ๆระหว่างไทยกับเขมรอย่างที่เห็นมากกว่าครับ.. Grin

ชีวิตคือการเดินทาง

http://www.youtube.com/watch?v=eosAyUE29u0
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #3004 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2009, 09:28:08 PM »

ผมว่าก็คงไม่ใช่หรอกครับ โอกาสที่จะรบกันจริง ๆ น้อยมากครับ...หากจะมีก็คงปะทะกันเล็ก ๆ น้อย ๆระหว่างไทยกับเขมรอย่างที่เห็นมากกว่าครับ.. Grin
อย่าประมาทดีที่สุดครับ  รู้เขา รู้เรา รบร้อยครั้ง ชนะร้อยครั้ง  Wink

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #3005 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 08:26:36 AM »

..ฮุนเซนได้ร้อง(ขี้ฟ้อง)ไปยังUNว่าไทยเรามีF/A-18Eซึ่งทันสมัยมากๆขอให้UNได้ส่งอาวุธและช่วยเหลือทางทหาร หากไทยเราโจมตีเขมร.. ขำก๊าก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #3006 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 09:22:48 AM »

..ฮุนเซนได้ร้อง(ขี้ฟ้อง)ไปยังUNว่าไทยเรามีF/A-18Eซึ่งทันสมัยมากๆขอให้UNได้ส่งอาวุธและช่วยเหลือทางทหาร หากไทยเราโจมตีเขมร.. ขำก๊าก

มั่ว... แบร่

ไอ่กัน พ่อ UN คงงง ว่า ไทยมี F-18 เมื่อไหร่ว่า... Cheesy
----------

เมื่อวานดูข่าว เห็นฝรั่งเศสกลับมาเป็นสมาชิก NATO...

และมีโครงการที่จะร่วมมือทางทหารกับ อินเดีย และ เยอรมัน... คงทนไม่ไหวโดนเมกากดหัว... Grin

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
รพินทรนาถ -รักในหลวงและสยามประเทศ
รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย คือสมบัติของผู้มีอารยธรรม
Hero Member

คะแนน 239

« ตอบ #3007 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 10:18:59 AM »

ตั้งแต่ได้รับการแต่งตั้งเป็นสมเด็จอัครมหาเสนาบดีเดโช ไอ้ฮุน เซนมันชักจะบ้าหนักขึ้นใหญ่แล้ว  แลบลิ้น

...การที่เราทะนุถนอมคนที่เรารัก มันเป็นเรื่องปกติ
แต่การถนอมหัวใจคนที่เราไม่ได้รัก ใครจะทำได้สักกี่คน...

คิดถึงทุกปี-บินหลา สันกาลาคีรี
thitipun-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 108

c.a.s.c. "changaut alumni shooting club"

« ตอบ #3008 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 10:32:25 AM »

ตั้งแต่ได้รับการแต่งตั้งเป็นสมเด็จอัครมหาเสนาบดีเดโช ไอ้ฮุน เซนมันชักจะบ้าหนักขึ้นใหญ่แล้ว  แลบลิ้น
เห็นด้วยอย่างแรงขอรับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

หัวใจหนุ่มในร่างที่แก่ ดีกว่า หัวใจท้อแท้ในร่างที่หนุ่ม
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #3009 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 10:35:18 AM »

เมื่อวานเมียฮุนเซ็นดูการสวนสนามกับเมียผู้นำฝรั่งเศส นายเก่า เลยนึกว่าตัวเองใหญ่เหมือนนายเก่า

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #3010 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 10:38:33 AM »

เมื่อวานเมียฮุนเซ็นดูการสวนสนามกับเมียผู้นำฝรั่งเศส นายเก่า เลยนึกว่าตัวเองใหญ่เหมือนนายเก่า

นึกว่าสวยเท่าด้วย

อิอิอิ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #3011 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 11:01:17 AM »

เห็นด้วยอย่างแรงขอรับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
เห็นด้วยอีกคนครับ  คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #3012 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 11:59:00 AM »

รู้ได้ไงเนี่ย เรื่องนี้อยู่ในชั้นยิ่งกว่าลับสุดยอด อีกนะครับเนี่ย... ขำก๊าก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #3013 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 12:21:13 PM »

สงสัยผมตกข่าวจริง ยังไม่ได้ได้ยินเรื่อง A-10 ดีพลอยตอนนี้เลย

แต่สมัยก่อน เวลาฝึก คอบร้าโกลด์ A-10 เคยมานะครับ

แล้ว Lock On ยิง OV-10 เราตกตั้งแต่ยังไม่ทันบินระดับ...

.....

ป.ล. เมกาต้องสันบสนุนไทยแน่ๆ ถึงส่ง F-18 ที่โดนยึดเมื่อสิบปีก่อนคืนมาให้เรา.....อิอิอิ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #3014 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 02:46:22 PM »

เครื่อง F16  ที่เราเช่า กับ A10 เป็นเรื่องจริงหรือเปล่าครับ ทำให้ผมดีใจหลายวันแล้ว เศร้า

หน้า: 1 ... 198 199 200 [201] 202 203 204 ... 1487
  พิมพ์