๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 07:11:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 34 35 36 [37] 38 39 40 ... 1487
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องบินขับไล่ใหม่ กองทัพอากาศไทย  (อ่าน 3963195 ครั้ง)
Narin CZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #540 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 10:45:33 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
Pond K.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #541 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 06:59:24 AM »

ดีใจครับถ้าทัพไทย จะมีของดีๆใช้
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #542 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 03:03:59 PM »

..JAS-39 C/Dของไทยเราจะเอาตัวนี้อยู่หรือเปล่าหมัดหนักและอันตรายมาก จ่อคอหอยเราอยู่ทางชายแดนใต้.. อ๋อย..แต่ก็อย่างว่าเครื่องของเราหลวงพ่อคุณเจิม ยิงมาเราก็ปล่อยเป้าลวง(Flare)..อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 06, 2008, 12:21:46 PM โดย พญาจงอาง » บันทึกการเข้า

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #543 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 03:28:33 PM »

..จุดสันดาปท้าย(After Burner)เพื่อเพิ่มแรงขับในการวิ่งขึ้น(Take Off)อิอิ.. เยี่ยม

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #544 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 03:55:39 PM »

..JAS-39 C/Dของไทยเราจะเอาตัวนี้อยู่หรือเปล่าหมัดหนักและอันตรายมาก จ่อคอหอยเราอยู่ทางชายแดนใต้.. อ๋อย

ถ้าพวกติด Long Range บินขึ้นมาก็แย่หน่อยเพราะยิงได้ก่อนที่จะเข้าระยะของกริพเพนเรา แต่หลบได้ไม่ได้ก็อีกเรื่อง  Grin Grin
maigy
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #545 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 04:04:35 PM »

ที่สำคัญซื้อโดยมติ คมช. ไม่มีการกลั่นกรองจากหน่วยงานใด ๆ ทั้งสิ้น แถมยังผูกพันงบประมาณของประเทศให้เป็นหนี้ไปอีกหลายปี นี่แหละ วีรบุรุษ (คุณหญิงตั้ง)  พอใจแล้วยังเหล่า พาลมิตร
Narin CZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #546 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 04:58:18 PM »

..JAS-39 C/Dของไทยเราจะเอาตัวนี้อยู่หรือเปล่าหมัดหนักและอันตรายมาก จ่อคอหอยเราอยู่ทางชายแดนใต้.. อ๋อย

ถ้าพวกติด Long Range บินขึ้นมาก็แย่หน่อยเพราะยิงได้ก่อนที่จะเข้าระยะของกริพเพนเรา แต่หลบได้ไม่ได้ก็อีกเรื่อง  Grin Grin
จะเป็นไปได้ไหมครับหากเราเราใช้ครื่องบินเรด้าห์ (เรียกว่าอะไรนะที่ทางสวีเดนเขาแถมมาเป็นแพคเกจ) ช่วยในการตรวจและใช้จรวดพิศัยใกลยิงก่อน...
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #547 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 06:09:11 PM »

ที่สำคัญซื้อโดยมติ คมช. ไม่มีการกลั่นกรองจากหน่วยงานใด ๆ ทั้งสิ้น แถมยังผูกพันงบประมาณของประเทศให้เป็นหนี้ไปอีกหลายปี นี่แหละ วีรบุรุษ (คุณหญิงตั้ง)  พอใจแล้วยังเหล่า พาลมิตร

ผมอยากให้ลองกลับไปอ่านตั้งแต่หน้าแรกใหม่นะครับ แล้วจะรู้ว่าทำไมถึงซื้อ แล้วทำไมต้องซื้อ 
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #548 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 06:14:12 PM »

จะเป็นไปได้ไหมครับหากเราเราใช้ครื่องบินเรด้าห์ (เรียกว่าอะไรนะที่ทางสวีเดนเขาแถมมาเป็นแพคเกจ) ช่วยในการตรวจและใช้จรวดพิศัยใกลยิงก่อน...

ผมไม่แน่ใจว่า Erieye มีระยะตรวจจับแค่ไหนนะครับ ต้องให้พี่ helldiver มาตอบแต่น่าจะไกลกว่า Air To Air Miss ของ Su นะครับ เห็นก่อนจะได้หลบทัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
tube
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #549 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 06:17:57 PM »

ชาตินี้ขอให้ได้ลูบๆคลำๆเล่นบ้างเถอะ...ชอบจัง
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #550 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 07:28:37 PM »

ชาตินี้ขอให้ได้ลูบๆคลำๆเล่นบ้างเถอะ...ชอบจัง

รอเสาร์ที่สอง... ของเดือนมกราคม... ทุกปีครับ... พาลูกไปเที่ยวงานวันเด็ก... ผู้ใหญ่ก็พลอยสนุกไปด้วย... Grin Grin Grin
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #551 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 08:19:54 PM »

รอเสาร์ที่สอง... ของเดือนมกราคม... ทุกปีครับ... พาลูกไปเที่ยวงานวันเด็ก... ผู้ใหญ่ก็พลอยสนุกไปด้วย... Grin Grin Grin
  เห็นด้วยครับผมก็จะเอาลูกเป็นข้ออ้างในการไปลูบๆๆคลำๆเหมือนกันครับ ยิ้มีเลศนัย

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #552 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 08:31:40 PM »

ผมจะช่วย สอยให้ก่อนครับ กับไม้สอยมะม่วง คริๆ บ้านผมอยู่สงขลา หากขึ้นมามันต้องผ่านบ้านผมก่อน 55+

ปล.คำตอบนี้ กรุณาอ่านเอาขำอย่างเดียวน๊ะครับ อย่าคิดเป็นอื่น

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #553 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 08:49:36 PM »

ผมจะช่วย สอยให้ก่อนครับ กับไม้สอยมะม่วง คริๆ บ้านผมอยู่สงขลา หากขึ้นมามันต้องผ่านบ้านผมก่อน 55+

ผมกลัวพี่ไปสอยแล้วมันไปหล่นใกล้ๆพี่ล่ะสิครับ เดือดร้อนต้องไปเฝ้าไข้กันอีก   คิก คิก คิก คิก
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #554 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 09:04:52 PM »

ผมกลัวพี่ไปสอยแล้วมันไปหล่นใกล้ๆพี่ล่ะสิครับ เดือดร้อนต้องไปเฝ้าไข้กันอีก   คิก คิก คิก คิก

ที่บ้าน เป็นตะกร้อครับ ท่านไฮดร้า หากสอยติด มันคงตกติดอยู่ในตะกร้อ เหมือนมะม่วง มั้งครับ คริๆ

ด้วยความเคารพ ขอบคุณความรู้มากมายครับ ชอบมากๆ เมื่อก่อนไปยืนอ่านที่แผงหนังสือบ่อยครับ พวกนิตยสารเกี่ยวกับเครื่องบินนี่ (ไม่มีตังค์ซื้อ ต้องรีบๆเปิดดูภาพ หากดูนานๆ เจ้าของร้านมันเหล่เอา)

เดี๋ยวนี้ไม่ซื้อแล้วครับ อิๆเปิดเน็ตเอา ก็ดูแต่รูปอีก เพราะภาษาฝรั่ง ไม่กระดิก มาอ่านที่นี่ แจ่มเลย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หน้า: 1 ... 34 35 36 [37] 38 39 40 ... 1487
  พิมพ์