เครื่องบินขับไล่ใหม่ กองทัพอากาศไทย

<< < (4338/4459) > >>

R2D2:
A-10 สวย ๆ ครับ(ภาพ Manager Online)

Yut64:
เก่งในทะเลทราย มาเจอเขาค้อ ภูหินร่องกล้าหรือแถบรัฐฉานบ้างซิ

tap206_รักในหลวง:
ต้องครองอากาศให้ได้....กับยึด manpads มาให้หมด....เหมือนที่ที่อัฟกานิสถาน...ไม่งั้นจบ..

จอยฮันเตอร์:
ใครมีข่าวเครื่องกองทัพพม่าตกมั้ยครับ เห็นข่าวด่วนเมื่อคืน ::004::

ค..ควาย...ใส่ชฎา:

555    " ความสำเร็จ  อันใหญ่ยิ่ง ของ  ทอ. "  ค่ะ ฮา  5555   ::007:: ::007:: ::007::

กองทัพอากาศขอยืนยันว่าน่านฟ้าไทยยังปลอดภัย
แม้เหล่าพันธมิตรออโต้บอตไม่สามารถทำการแปลงร่างได้โดยสมบูรณ์

***เดินทางโดยสวัสดิภาพขับรถด้วยความระมัดระวังกันนะครับ***

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว