เครื่องบินขับไล่ใหม่ กองทัพอากาศไทย

<< < (4316/4459) > >>

JUNGLE:
RIP...

::014::

Peerapat - รักในหลวง:
เครื่องลำที่ตกใช่เครื่องที่เคยถูกฟ้าผ่า บนน่านฟ้าอินเดีย ระหว่างบินเพื่อส่งมอบให้ไทยหรือเปล่าครับ

RIP...

why:
RIP ครับ  ตอนเช้าวันเด็กประมาณ 9 โมงเช้าเพิ่งจะพาเด็กๆไปดูที่สนามบิน ค่ายอิงคยุทธ ปัตตานี Gripen บินโชว์แล้ว 1 รอบ กำลังรอดูรอบถัดไป    สอบถามเจ้าหน้าที่ ท่านแจ้งว่าขัดข้องทางเทคนิค เลยออกมาตอน 10 โมง  มาทราบข่าวทีหลังใจหายเลยครับ ... 

จอยฮันเตอร์:
อ้างจาก: why ที่ มกราคม 16, 2017, 04:07:35 PM

RIP ครับ  ตอนเช้าวันเด็กประมาณ 9 โมงเช้าเพิ่งจะพาเด็กๆไปดูที่สนามบิน ค่ายอิงคยุทธ ปัตตานี Gripen บินโชว์แล้ว 1 รอบ กำลังรอดูรอบถัดไป    สอบถามเจ้าหน้าที่ ท่านแจ้งว่าขัดข้องทางเทคนิค เลยออกมาตอน 10 โมง  มาทราบข่าวทีหลังใจหายเลยครับ ... 

ตามข่าวว่าโชว์ที่ปัตตานีเสร็จแล้วมาหาดใหญ่ครับ

Ghost of the darkness:
  เคยไปดูตอนโตครั้งเดียวที่กำแพงแสน เครื่องบินรัสเซีย ไม่แน่ใจว่าซูหรือมิก นานแล้วครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว